[Xbox Live VIETNAM] Modern Warfare 2

Thảo luận trong 'Microsoft' bắt đầu bởi ph0ngkjd1983, 1/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hitman133295

hitman133295 Dragon Quest

lol, cái ý của tôi là cậu chi 1 mớ tiền ko đáng, hiểu chưa? Chả ai cấm mình mua ngay cả, nhưng cái gì đáng thì nói thôi. Còn cái ebay thì search phát là ra, ngay trên cùng, gì đâu ra mà lùng sục với sợ feedback =)) Sợ thì nhìn feedback của nó có tốn mấy s đâub-(

2. ngockhanh0990

ngockhanh0990 Mega Man

Nói thấy có lý thì hãy nói, mở mồm nói người ta nín mà mình nói ngang thì lạ..
    gamestop nó sale game đó thì mới có giá $40, mấy cái khác cái nào ko $60? Có ai rảnh ngày nào cũng ghé gamestop coi ko?
    Từ nhà tôi ra gamestop cũng 10", ra mua ở cái chợ gần nhà có 2".

Search ebay xem có seller nào ở US mà giá <$55 ko? Tôi mua rất nhiều thứ trên ebay rồi, khỏi nói chuyện feedback hay search, lúc nào cần thì mua thôi...
    Trả đúng giá tiền bán lẻ mà cậu bảo ko đáng ah:|

Tóm lại tôi mua sao là chuyện của tôi, vào đây nói cho vui, ko thích nghe thì thôi... còn nếu thấy mua mắc, thì vào reply nói chỗ kia nó bán rẻ hơn là dc, reply kiểu mấy cậu ko làm người khác bực mới lạ.
    VN mình hay coi trọng cái khái niệm khoe khoang lạ lùng nhỉ? ở đây tụi nó mua bất cứ cái gì mới gặp người quen cũng nói ra hết, lớn cũng nói mà nhỏ như cái underwear cũng nói, đó chỉ là cách bày tỏ niềm vui khi dc cái mình thích thôi, như vậy gọi là khoe ah?
    Dừng ở đây dc rồi, lần sau mấy cậu có reply người khác thì nghĩ kĩ rồi nói, khoái làm cái topic này lộn xộn ah?

3. xFAMx DOM3NAT0R

xFAMx DOM3NAT0R Mario & Luigi

Actually YES, tất cả tiệm sale L4D 2 giá 40$ hôm thứ sáu và bảy (h thì lại lí do là thứ sáu với bảy tuần rồi chưa tính mua =)) )
    lí do gì nhiều ko cần thiếc, chú thích thì cứ bỏ ra 60 mà mua, tôi đây 40$ thẳng tiến
    Còn nói mà rảnh hay ko rảnh thì please don't even go there. rảnh dư thời gian mà lên forum chém gió thế này, mà ko rảnh qua đây :http://www.gamestop.com/Catalog/ProductDetails.aspx?product_id=75064
    để tham khảo
    còn nói US seller nào bán game rẻ mà nhanh gọn thì đó Gamestop đó ;)), còn ko thích ra gamestop vì nó xa thì Order online, it's there for a reason :))

4. atimaster85

atimaster85 Mario & Luigi

Riết cái hội này thành hội móc lốp hết ráo, trừ khi bạn chơi Live chung hằng đêm, bằng không người lạ vào nói hớ tiếng nào sẽ bị bọn nó lấy lốp ra ngồi móc bằng hết :))

5. haibara913

haibara913 Mr & Ms Pac-Man

Mình là người lạ:|

Sao đời còn lắm thằng tiểu nhân, thích làm trò cười cho thiên hạ, người ta mua sao mặc kệ người ta... nói cho cố cuối cùng lộ ra cái ngu + rẻ tiền.
    Nói $187 ko đáng bao nhiêu mà đem khoe vậy hỏi lại xem làm gì dc $187? Hay ngửa tay xin tiền ông bà già ko? Giở giọng ta đây là đại gia cuối cùng lòi đuôi con chicken.:-"

6. Rainx

Rainx Legend of Zelda

Chuyện ng ta bảo ko nói nữa, chú lại vào bới lên là sao???
    Chuyện kết thúc ở đây là đc rồi, mua đắt hay mua rẻ thì cũng mua rồi, biết chỗ nào rẻ hơn thì nói 1 câu cho ng ta biết, ko thì giữa lấy. Có thế thôi mà cũng cãi nhau.

7. antonntminh

antonntminh Mr & Ms Pac-Man

các bạn ấy sau một thời gian học hỏi, sử dụng internet và lục loại thì cũng biết cách mua game rẻ hơn giá retailer, và mặc nhiên sau đó xem tất cả những đứa mua game với giá full retail đều là lũ gàn và gà cả...
    nói chung cũng là bệnh chung, gọi là newbie và senior member...

8. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

Mọi người nhìn đây khác biết!!

http://forum.gamevn.com/showthread.php?p=13685505#post13685505

Chẳng biết thằng nào là hèn trong cái box này à!! Tụi bây cũng chỉ là 1 lũ nhóc bố láo mà thôi, bản lĩnh thì 1 mình vào đây nói chuyện chứ đừng chơi theo cái kiểu con nít như thế, muốn bản lĩnh thì về VN đây chơi tay đôi với tao 2 thằng nhóc kia. Thằng ngọckhanh lúc đầy tao thấy còn tử tế nhưng vừa nhìn cái topic trên kia là mày cũng thuộc dạng chó đếch xài vô, thằng hùa còn chẳng khá hơn mấy.

Anh chỉ nói 1 câu thôi tụi nhóc bây không chơi xboxlive thì phắn dùm 1 cái đừng để war trong cái box này! Đừng cũng tỏ vẻ biết này biết nọ, cái thứ ăn bám cha mẹ như tụi bây mà còn bày đặt lên giọng dạy đời thì đừng nói ngồi đây tư cách mà nói chuyện với tao.

9. haibara913

Vậy bọn này thuộc loại đầu óc nông cạn, suy nghĩ hạn hẹp, tầm nhìn mông cổ, miệng ngậm bom, tay đâm lốp :-":-":-"
    Nói nữa cũng tốn hơi b-(

Hay nhỉ, đúng là 1 tụi bới móc, hắn nói vậy thôi chứ ko hề kêu tao vào hùa nhé...
    mình mình ko ném đá lại bọn nó đúng là gặp toàn tỉu nhân Vậy anh em trong box này vào ném đá lại bọn nó đi, cái bọn hèn ăn hiếp người lạ Mình mới vào mở màn rùi đó... who next? Mà tao nói câu này sai ah? Bọn máy ko là tiểu nhân là gì? LOL

10. iaou1314

iaou1314 Donkey Kong

thằng Haibara kia!! mày không nghe anh mày nói gì à? thằng kia đã đi rồi thì mày còn định ở trong topic này xoắn ai trong đây hả.... Không chơi hay không thảo luận gì MW2 thì phắn dùm 1 cái nhé. topic của tụi tao để bàn về game chứ không phải chổ của tụi bây vô làm này làm nọ, mua với chả bán gì ở đây nhé

11. antivrus86

antivrus86 Mr & Ms Pac-Man

có mua cái đĩa game mà cũng thành cãi nhau đc. sợ các bác này quá. tiền ng ta, ng ta muốn mua thế nào chả đc. Anyways, ko khoe ai biết mình giàu..;));));));));))

12. atimaster85

atimaster85 Mario & Luigi

Câu chuyện tóm tắt là như thế này:

Ngày xưả ngày xưa có 1 cậu bé vưà mua được món đồ chơi, vui quá chạy ra khoe bạn bè, nhưng bạn cuả cậu lại góp ý là cậu mua hơi mắc rồi, vì chúng bạn xung quanh mua giá rẻ hơn. Cậu bé cảm thấy niềm vui bị chặn họng, bực cái cưả mình nên nổi xung chửi bới lại. Các cậu bạn khác cũng cảm thấy lời khuyên cuả mình ko được cậu bé kia chấp nhận mà còn phản đối thế là cũng tức khí chửi luôn. 2 bên chửi nhau đang vui vẻ thì cậu bé cảm thấy lẻ loi, chạy về nhà méc mấy nhóc hàng xóm wa chửi phụ cho xôm tụ...Thế là thành lớn chuyện...

=>> Bài học rút ra là buổi tối phải lên bắn COD Live chung với anh em thì sẽ thoải mái khoe mà không bị ai bới móc gì cả, như Leo Ng mua cái bộ Prestige 250$ trông y hàng đểu mà vẫn được nhiều người thán phục =))

13. No111

No111 T.E.T.Я.I.S

Lolz baohoang, tui mua Prestige hồi nào, shootbad mua nó, Leo đây mua xong cái MW2 muốn xút quần rồi, tiền đâu mua ống nhòm. Sry for spam!

14. haibara913

Kể câu chuyện trật lất.. kiểu này làm nhà văn có nước húp cháo;))
    Vậy tối mấy giờ, tôi lên bắn :-w chỉ sợ các chú ko dám bắn chung thôi;))

15. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Tất cả những ai liên quan, lập tức ăn warning + 3 sẹo. Ai bị sẹo trước đó khiến gameover thì ráng chịu.

Tái phạm lần 2 trong vòng 1 tuần, gameover ngay lập tức.

16. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

À hèm chân thành khuyến cáo các thành viên box Míc-rô-sốp từ bỏ tư tưởng này vì nó đi ngược với tính "mở" của forum GVN.

Có thể có nhóm, nhưng không thể có tình trạng độc bá giang hồ ở đây.

17. antuongbuon

antuongbuon Mr & Ms Pac-Man

Chỉ 1 câu, đâu lại vào đấy nhỉ chưa khá lên được.... anh em chừng nào bắn lại WM2 thì alo cái nha, hình như máy của anh M$ chưa thèm ban chả hiểu sao nữa, đề nghị mod thắng tay những người không phận sự để cho box của chúng ta lành mạnh nào...

18. w00ter

w00ter Mr & Ms Pac-Man

vừa chui lên bắn MW2 thì diễn ra một cảnh tượng kinh hãi....MW2 đã bị hack nghiêm trọng: Súng bắn unlimited ammo, các mode game giới hạn từ 8-12 người bây h có thể chơi như Ground War. Vào game bây h là chỉ toàn thấy súng bắn lựu đạn, RPG, Stinger, Javelin bay đầy trời....

19. 0905585818

0905585818 Mario & Luigi Lão Làng GVN

_ Đúng là chúng nó hack được rồi =.= , phóng lựu mà chúng nó bắn như RPD =.= .

20. binhnouvo

binhnouvo Donkey Kong

Ac ghê vậy, anh em nào xài máy hack coi chừng nha, mấy cái thằng hack súng này nọ chắc là tụi xài máy hack rồi, nó mà làm như vậy thằng ms nó update cái bản vá lỗi coi chừng thêm 1 bão ban nữa, để cho đi tụi này luôn để khỏi quậy nữa (theo mình nghĩ vậy) :|

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.