Xbox360 console Clan

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi nhl_hellboy, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anhpham

anhpham Mr & Ms Pac-Man

Sao lại kô vừa lòng ??? Cố tình cãi chày cãi cối , kô biết cái gì cũng nói :wink: !
    Đúng là 1 thằng nôb hết chỗ nói !

2. None_1

None_1 Mario & Luigi

Lại 1 tên ăn theo. Noob chổ nào, yêu cầu nói rỏ nếu nó chung chung thì là người ko biết diễn đạt ngôn ngữ tiếng Việt hay là ko tìm ra. Đã cố gắng ko cải lộn rồi mà 2 tên này cũng xen vô, đành phải đại khai sát giới.

3. ifindme

ifindme Youtube Master Race

Vua cãi lộn luôn, chịu không nổi ... noob quá, ANHPHAM đừng cãi với tên này, nhiều khi nó hổng có cái máy tính nữa, ra tiệm ngồi hay là coi phòng net cho ai đó nên xí xô xí xào đó mà, toàn chơi đồ ké không mà còn khoe, chả biết ghì sấc...ha ha:D

Ý quên, nhìn tụi anh chơi Xbox360 em có chảy nước miếng không None_1, thôi đi chơi ké tiếp đi hé, mà cái tính noob của em đi chơi ké chắc cũng bị đuổi quá, tội...chết thèm đi em.

4. royeyes

royeyes Legend of Zelda

Ba spamer đi chỗ khác "chọc ngoáy" nhau nhé

5. None_1

None_1 Mario & Luigi

Xin đính chính lạ 1 chút. Là tuy tui ko thể mua tất cả các máy Console nhưng vẫn có khả năng cung cấp cho mình 1 cái Sumsung D500, PC cấu hình có thể chơi đc tất cả các game hiện nay tuy phải giảm hiệu ứng xuống, 1 máy chơi game cầm tay, PS2, PS3 (cái này chưa có nhưng đủ tiền mua cái 600$), tuy ở nhà có HDTV nhưng trong phòng riêng thì chỉ có Sony 29" và tất nhiên cũng đã có mạng ADSL của FPT tại nhà. Đừng có tưởng bây giờ người nó cũng nghèo như lúc mà ông chưa đi làm ... (ko tiện nói ra).

6. anhpham

anhpham Mr & Ms Pac-Man

uh ! Bịa cũng đc ghê ! Có đc 1/10 đó tui lạy làm sư phụ ! Đú quá cha ! Đang bàn về X360 cứ chê vô ! Kô thích thì biến !

7. ifindme

ifindme Youtube Master Race

Nhà của None_1 ở gần kho bom, với lại có đi học không mà sao nói tục quá vậy?#>:)

8. None_1

None_1 Mario & Luigi

Với những cái này thì hầu như ai cũng có chứ phải ko, mà cũng gần 1/2 số tiền ko phải tui bỏ nên ko có gì lạ. Ăn nói tục tiểu chổ nào vậy. Lúc đầu thì cũng tính bàn Xbox360 thui nhưng cái tính khoe của của ifindme làm tui chiệu ko nổi thôi, cái này cũng bắt đầu từ ổng mà ra.

9. anhpham

anhpham Mr & Ms Pac-Man

Chà ! Ông ghen tị với ifindme thì cũng vừa thôi ! Cần gì phải phét lag vì mình thế !
    Thật thứ nhất : các đồ của ông kô phải do ông mua mà cũng khoe -> kô thấy nhục ah ?
    Thứ hai : Sự thực thì các lời trên 99% là phét ! Thấy mấy topics mua Ps2 2nd là biết liền !
    Thứ ba : Việc ông ah uh "kô bằng lòng" với fan Xbox thì quá vô lý ! 1 người chẳng biết gì về Xbox , đặc biệt là X360 mà cũng lên tiếng chê ỏng che eo -> kô biết xấu hổ sao ?
    Cuối cùng ! Kô biết thì im cũng kô sao !

10. None_1

None_1 Mario & Luigi

1 người ko hiểu chuyện cũng nói.
    Thứ nhất hơn 1/2 tổng số tiền tui bỏ ra mua đồ đó tuy so với những người khác là ít nhưng đối với tui là nhiều rồi.
    Thứ 2: Nói rỏ thêm là có những món đồ đó thật 100% và thuộc tài sản của tui, ông biết đc bao nhiêu mà nói với lại những cái đó bây giờ nhà nào ko có. 2 hand là ông đó tui xài hàng mới 100%.
    Thứ 3: Ai nói câu này mới thật sự chẳng biết gì về Xbox hoặc Xbox360. Vì đơn giản nó chỉ là 1 phần cứng chơi game ko như PC nó có thể setup những phần mềm khác hay cấu hình nâng lên liên tục, vì thế cơ bản nó chẳng có gì phức tạp chỉ có 1 số người nâng nó lên cao thôi. Còn việc chê khen thì nó thuộc quyền ngôn luận của tui, với lại đó còn là sở thích. Như 1 người ko thích chơi RPG thì nói game đó dzở 1, 1 người ko thích game FSP cũng coi những game đó phí thời gian. 1 phần nữa tui ko bao giờ cải những việc mình biết đó là sai.
    Như tui nói ở trên thì ko kể đc tui noob chổ nào. Vậy ko biết thuộc dạng ko thể hiện đc ngôn ngử TV hay là ko tìm ra hoặc cả 2.
    Nói trước tui cũng chẳng muốn bị wram đâu nên sẽ ko trả lời những câu thực sự ko cần thiết

11. anhpham

anhpham Mr & Ms Pac-Man

Đó là noob đó ! Xem lại đi ! Kô hỉu tí nào về X360 hết !

12. tomcanty

tomcanty Youtube Master Race

Thôi thôi cãi nhau làm gì!!Nếu ông bạn kia không thích Xbox 360 thì kệ ông ấy, cho ông bạn đó ngồi chờ P$3 ra ( chắc lâu à ), còn 2 ông bạn kia thì cứ tiếp tục tận hưởng game của next-gen console.( như tui nè) Xbox 360 Rules!!!!
    ""Playstation 3 là cái chi chi sao khiến nhiều người điên đảo vì nó"" (Quote from None_1) ha ha họ điên đảo vì giá nó là 599 EURO đó, dude.

13. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

Nói cái gi thế này. Chơi RPG thôi à, cái Blue Dragon trên Xbox 360 không phải là RPG chứ là thể loại gì nhỉ. Biết về Xbox 360 không đó????

------------​

Ai có gì thì cho xem hình đi. Một bức hình bằng hàng ngàn lời nói ra mà. Đừng lấy hình người ta coi là hình mình được rồi. Lúc đó khõi cãi.

14. Gamer Mystery

Gamer Mystery Legend of Zelda

đã là game thủ thật sự thì xbox là một trong những thứ không thể thiếu đó ( PC,PSP,XB,GBA,...) vì thế xbox o phải là mơ ước đâu, nhịn ăn sáng 1 năm là dc thui mà

15. None_1

None_1 Mario & Luigi

To tomcanty: Nếu như nó ko quan trọng thì dù giá mắc đến đâu thì cũng chẳng ai quan tâm đến.
    To kidsnextdoor: Đọc những bài trên sẽ rõ. Blue Dragon chưa ra lấy đâu chơi.
    To anhpham: Nếu nói tui noob thì nói chổ nào đi. Cứ nói chung chung ai mà biết đc. Tui đang nghi vấn ko biết có phải ông ...

16. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

Mọi người thôi cãi nhau vì mấy chuyện vớ vẩn này đi , rút gọn lại ai có khả năng mua cái nào thì chơi cái đó , còn mỗi cái có ưu điểm riêng thích thì chơi luôn cả hai cái là xong khỏi tranh luận nhiều .

17. anhpham

anhpham Mr & Ms Pac-Man

Thực sự vẫn kô biết chỗ noob hả ???
    1, ông nói về Xbox, X360 như thế -> compare với Ps3 có khác gì mà chê nhiều !
    2, ông chưa từng chơi tí game nào X360 mà vẫn chê lấy chê để -> kô noob sao ?
    3, ông phét lác hơi nhìu về mình mà người ta góp ý cũng kô nghe -> bó tay !
    4, Việc ông mua 2nd thì vô box quảng cáo thấy ông rao ầm lên -> vẫn còn cãi cố rồi kêu : "2nd là bác đó" -> chán !
    5, Hỏi câu cuối cùng để xét noob hay kô : " Về xử lý đồ họa X360 với Ps3 ai hơn ?"
    Thế nhé ! Kô nói gì nữa vì anh hhteam đã vô rồi !

18. minhy2698

minhy2698 Youtube Master Race

Chán mấy cha này quá có xiền thì mua luôn cả hai cái cho rồi ngồi đây cãi cọ làm chi không biết nữa , nhà bác giàu có điều kiện thì cứ việc khoe không ai tranh với bác đâu .

19. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

_..yes...yes...câu hay nhất......
    _Xào wa xào lại chỉ có việc người này có tiền mua xbox360 bảo con này ngon người có cũng có xbox360 nhưng lại bảo nó ko ngon bằng PS3........

20. tomcanty

tomcanty Youtube Master Race

Nếu người nào đã bỏ ra 399$ để mua Xbox 360 thì sẽ không bao giờ chê đồ mình mua đâu ka ka... suy nghĩ logic một chút nhé!! Ông bạn None_1 giàu quá, chơi cả HDTV lun, hix tui mong sao mua được cái HDTV như ông bạn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.