Xbox360 Fan Club

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi nhl_hellboy, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

chơi thì được nhưng mà free thì nên kiêm con PS3 mà free

2. cau2kelvin

cau2kelvin Youtube Master Race

bác mua cái battery recharge = usb ấy bi h cóa 150k thôi dùng bét nhè hết thì sạc

3. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Với điều kiện là dùng pin sạc nhé pác.
    Sẵn đây cho tớ hỏi các anh em sở hữu máy 360 là các pác thường hay mở máy bằng cách nào thế: 1 là nhấn vào nút power như bình thường, 2 là nhấn nút X giữa trên tay cầm.Tớ hổm giờ toàn mở bằng nút X đó ko (cảm giác nó hi-tech sao sao í:p).Thế còn các pác thì sao nhỉ?Mở máy bằng tay cầm có hại gì ko các pác:-/.

4. kidsnextdoor

kidsnextdoor The Warrior of Light

trước giờ toàn dùng controller mà turn on/off thôi chẳng khi nào sờ vào cái X360 để tắt cả trừ khi máy nó bị đơ

5. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Tớ thì mở máy thì ấn vào nút Power còn tắt thì nhấn X trên gamepad chọn Shutdown Console .Như thế thì có sai hay ko ??Hay là tắt mở máy chỉ toàn dùng Power thôi chứ ko đụng đến gamepad:-/

6. ping203

ping203 Legend of Zelda

Tắt máy mà dụng tới Power thì có ngày :x, em không bị rod mà bị hỏng con IC của Nic mới đau chứ, không bít có sửa được không hay thanh lý từng bộ phận =((

7. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Các pác cho tớ hỏi phải cái đèn trên tay cầm nó nhấp nháy theo từng cặp 1-4,2-3 là dấu hiệu nó sắp hết pin phải ko.Tớ chiều giờ chơi mà nó cứ nhấp nháy như vậy 2 3 lần rồi.

8. lemonade56

lemonade56 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Lúc tắt máy tớ dùng nút X trên gamepad :| Còn lúc mở máy tớ không dùng gamepad hay nút power để mở, mà toàn ấn vào nút mở ổ đĩa rồi cho đĩa vào chơi luôn thôi :p

9. cau2kelvin

ấn nhiều nút X đấy.................chẳng bị sao cả :D cóa ai chơi Vegas2 ol k

10. manly_boy_9x

manly_boy_9x The Warrior of Light

Hix. Thi xong là em có ý định tậu 1 em X360 về nhà. Cứ tưởng tình trạng ROD từ năm ngoái nay là xong ai ngờ vẫn còn dữ vậy ah`?
    Thế này thì ai dám mua. Tiền triệu chứ ít ỏi j`? Nhà mình thì thuộc hàng tầm tầm bậc trung, đú thế đek nào được mà hỏng 1 phát ra tiệm mua cái mới =)) =)).
    Có bác nào pro cái khoản ROD này tư vấn cho em nên mua X360 h` này hay ko? nếu óanh liều mua thì cách hiệu quả nhất khắc phục ROD là j`?
    Vốn fan bự của X nên chỉ thik mua X, PS3 thì ko ham. Mua hàng khu vực HN nhá.
    Ah`, nhờ các bác chỉ những chỗ mua đồ chơi tin cậy cho X360 tại Hn nữa. Còn vụ mấy cái quạt tản nhiệt thì nên mua loại nào? sử dụng ra sao các bác hướng dẫn giùm em luôn nhá.

Thanks nhiều ah,

11. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Có pác nào trả lời dùm mình cái vụ đèn nhấp nháy theo từng cặp cái.

12. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

shit !! thật á ! sao mà lắm chiêu khó khăn thế , tắt ntn bây giờ tớ toàn nhấn power

....
    hdmi này từ ngày mua về tớ cứ chơi khoảng 2-3 giờ là nghĩ rồi ,cái deskfan mua nhiêu thế ,liệu có mát mẽ hơn cái gối nước của tớ ko ta :p

còn con 360 của kid là con từ đời trước đến nay vẫn còn sống ấy ah hay mua con khác rồi vậy

13. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Tui toàn mở máy bằng controller =)vừa thấy cool vừa đỡ ấn nút power, khi ần vào cứ thấy cái máy cứ hay bị đẩy ra đằng sau =..="

14. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Mấy cậu ăn không ngồi rồi khéo lo hảo đủ chuyện trên trời dưới đất cho bệnh của Xbox 360, không có cũng ráng suy cho có.

15. ItsmeAj

ItsmeAj snake, snake, snaaaake

Đèn trên tay cầm nhấp nháy là sắp hết pin đó.Chơi ráng thêm khoảng 30min là hết nhẵn.

@ truonghaohung : O,o bác chơi lun cái gối nước cơ ah.... thấy nó có vẻ ko có tác dụng tốt mà ngược lại thì phải...máy thấy ko cân bằng, làm mát bên dưới phỏng có tác dụng gì =..=" hơi nóng tập trung bên trong lòng máy, bên dưới ko ra đc bao nhiêu đâu:-s

16. cau2kelvin

nháy thế là báo hết pin nhưng vẫn chơi đc hơn 1h :))

17. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

chơi gối nước là theo ông cậu tớ đấy ,cái máy xbox360 của ổng mua hồi trước chơi gần 2 năm nay rồi chả có hiện tượng gì cả >_<

18. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Nháy có 2 hiện tượng, 1 là tín hiệu yếu, 2 là pin yếu nhưng thường báo thì báo thế thôi chứ chơi thêm mấy tiếng cũng chẳng thấy sao.

19. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Tùy tửng trò thôi,chẳng hạn ra ngoài Dashboard mà nghịch thì đúng là mấy tiếng cũng chả hết pin,chứ còn chơi mấy trò tàn phá controller như DMC4 hay Ninja GáiĐen thì chỉ 5 ' sau là "please reconnect your controller: =))

20. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Thế cậu có tin là chơi DMC4 nó nháy kiểu đấy liên tục mà tui cầm dc hơn 3h ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.