Xbox360 Fan Club

Thảo luận trong 'Đánh Giá | Cảm Nhận' bắt đầu bởi nhl_hellboy, 23/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Charles Luciano

Charles Luciano Guest

Con Law Chick ấy tớ không thích vì nó xấu hơn Carmen và ko dâm bằng. [​IMG]

2. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Em thì con nào cũng làm láng hết ,hàng FREE mà đâu phải trả tiền đâu mà sợ pác =))

3. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

@Nero:Ko phải Dimitri đâu pác.Niko đâu có ngày đêm tìm nó.Mà Niko gặp nó là xử ngay chứ nói năng gì nữa(thằng này nó khốn nạn quá còn gì).Thằng mà tớ nói là thằng Darko kìa,gần cuối cái nv "That's Special Someone" ấy.Niko làm mọi chuyện cho các ông trùm cốt để tìm thằng này thôi.
    @Lee:Tớ nể pác thật,vài ngày mà lên 160 bài rôi,chắc pác đi dạo trong gamevn mỗi 10 phút hay sao mà post bài nhiều khiếp thế.

4. Charles Luciano

Charles Luciano Guest

Ku Nero89 bệnh vật vãi, a tý của Silent Hill 5 mà còn muốn thẩm du.

Dailoctran89: tên cậu sao giống hàng Cô Mổng thế? Thì ngày nào không đi làm cứ để cái laptop online và login GVN chứ sao. 1 tuần chỉ cần làm 3 ngày là cũng đủ ăn 1 tuần rồi.

5. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Hồi đầu bản GTA IV này Niko nó nói là qua Liberty City này kiếm 2 thằng đã phản bội anh em trong quân đội (trước đây Niko từng là cựu chiến binh) ,Niko may mắn sống xót còn tất cả anh em đều chết thảm (trong nv giết thằng Vald ,Niko có kể lại cho Roman nghe) vậy có phải thằng Darko mà pác nói có phải là 1 trong 2 thằng đó ko ,và thằng còn lại đâu rồi nhĩ ??:-/

6. Charles Luciano

Charles Luciano Guest

2 thằng còn xót lại 1 là "chị" Bernie (Florian), Darko là thằng còn lại sau này làm hết nv cho U.L.C sẽ được gọi đến xử thằng đó, khi ấy sẽ chọn giữa FAX nó hay tha nó.

7. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Àh cái thằng "hi-fi" Florian đó hả , nhìn bộ dạng vậy mà ác gớm ,nhìn nó tập thể dục trong công viên mà tức cười =)) ,thế có xử nó hem pác ,sẵn pác LEE cho em hỏi có thuốc nào chữa đc căn bệnh của em hok =))

8. Charles Luciano

Charles Luciano Guest

Có chặt tay là hết spam ngay à [​IMG] À còn cái bệnh ảo tưởng với a tý trong SH5 ấy hả, cái đấy chắc phải để con a tý BJ giùm chú thôi, để xem có dám ko, nếu còn bth chắc sẽ ko dám. [​IMG]

9. xaxe12345

xaxe12345 Youtube Master Race

Các bạn có ai biết cho mình hỏi ,mình có 1 máy xbox360 mua ở bên châu âu ,đang tính hack để chơi đĩa ở vn ,nhưng ko biết máy ở châu là hệ gì ? ,vì thấy bảo xbox360 bi phân vùng,thỉnh thoang có 1 số đĩa free region thì chơi được cả NTSC hay PAl .
    Mình cũng đã xem 1 số đĩa ở Vn rồi ,thấy ngoài đĩa 1 số trò có in hệ là NTSC hoặc PAl nhưng ko biết có đúng ko sợ in 1 hệ ở ngoài mà trong thì lại hệ khác .Giả sử máy mình hệ NTSC mà mua đĩa ở Vn ở ngoài có in hình NTSC thì có chơi được không ? Ai biết thì trả lời hộ .Cám ơn!

10. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Máy ở Châu Âu là hệ PAL ,còn việc máy hệ PAL có chơi đc game hệ NTSC hay ko thì mình cũng ko rõ (nhưng mà hầu như 80% game trên X360 là ko khóa mã vùng , pác có thể chơi tất tần tật các game ko khóa mã vùng này).Pác có thể vào đây để tìm hiểu :http://www.haloshop.vn/index.php?module=newsdetail&id=29 ,hoặc nếu có thắc mắc gì thì gọi điện lên đó họ sẽ trả lời pác , ở đó cũng nhận hack máy X360 đó pác

11. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Hờ hờ,hôm nay add nick bac DaiLoc trên Xbox LIVE mà chờ cả ngày ko thấy online rì cả=(( Vừa down cái Mobile Suit Gundam Operation Troy về bắn online sướng kinh:p,có trận 1 mình làm thịt cả đội bên nóa mới sướng =))

12. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Nghe anh em bàn luận về Live nghe có vẽ hấp dẫn wá nhỡ ,để hum nào tớ nối dây lên phòng ngũ chiến thử xem như thế lào ;;)

13. dailoctran89

dailoctran89 T.E.T.Я.I.S

Thắc mắc vẫn chưa được giải đáp: Có phải chơi live mà vô phần playermatch thì nó ko bị banned phải ko(vì chơi online có 2 loại là ranked match là chơi có điểm xếp hạng trên live luôn,còn player match là người chơi tạo).Pác kenshin có đọc được thì giải đáp dùm vì pác nói ngày nào cũng live đá banh với halo mà.
    @president: sáng giờ tớ bắn cod4 vừa finish xong nhưng ở cấp regular,bắn cũng tơi bời rồi.Không cắm dây mạng vô nên ko on.Mà pác chơi game gì thế.
    @nero: cắm dây mạng vô chơi đi pác.Lẹ lắm ko lag gì đây.Mà mai mốt đặt gametag thì đặt tên nước ngoài í ko là chơi hay bị kick ra lắm.Tui bị hoài:D

14. stingernh

stingernh Mr & Ms Pac-Man

máy sx năm 2006 ko có hdmi hệ pal hay ntsc liệu về vn hack 100% dc chứ ?? đang tính gửi vô nam hack đây ở hn bó tay rồi

15. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Pác ko nói máy sản xuất ở đâu làm sao mà mình bít đc chứ ?? Ở HN thì pác ra HotGame nhờ tụi nó làm dùm cho cần gì phải gởi vào nam chi cho tốn tiền ship ???

16. Charles Luciano

Charles Luciano Guest

Để quả gametag là BBL2RAnarchy 1983 bố thằng nào dám cạch, nghe cứ tưởng tư tưởng phản động.

17. stingernh

máy nào cũng made in china hết,nhưng mà máy mình là máy australia....hack x360 người ta phải xem các tiêu chí nào nhỉ ? hình như chỉ xem ổ đọc thôi đúng ko .........
    còn hotgame người ta k nhận hack đâu =)) nếu dc thì mình làm rồi.....

18. President Devils

President Devils Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Dạo này offline thì chơi Eternal Sonata,online thì chơi cái Gundam Suit:Opertion Troy(demo),chờ mãi bác lên để chat voice thử phát mà ko thấy đâu cả,...."last online 24 hours ago"=((

Mới qua box quảng cáo,dành cho anh em muốn chơi Xbox LIVE dài dài nè
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=470064

19. Nero89

Nero89 Dragon Quest

Vậy là máy pác máy hệ PAL ,nếu hot game ko nhận hack chẵng lẽ ngoài đó ko có tiệm nào hack máy X360 thiệt àh ??? Nếu vẫn ko có tiệm máy nào hack đc,thì pác gọi vào Halo ở trong này thử xem , nói rõ hệ máy của pác rồi hỏi họ có hack đc hay ko ,roài hãy ship vào (số đt :8218361 - 9141494)

20. stingernh

hình như người ta ko căn cứ theo hệ mà căn cứ vào ổ đĩa để xem có hack dc đúng ko ạ .... hay là cả 2 hả bác ??

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.