Xe máy, bạn thích cái nào?

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Linh moi, 9/11/03.

?

Chọn xe :

1. Sanchez

12 phiếu
    30.8%
  2. Pcj 600

23 phiếu
    59.0%
  3. Free way

2 phiếu
    5.1%
  4. Angel

2 phiếu
    5.1%
  1. Amidas

Amidas $ Công tử bột $ Lão Làng GVN

Có xe đó tên là Spider Man :)) , bạn chịu khó lên mạng mà down về hihì........ ^.^ khỏi sợ cớm tóm .

2. Sanchez

Sanchez C O N T R A

to hunter2000: bác nói dễ die là thế nào, tui thấy xài sanchez mới là kiểm soát được tốc độ của mình ấy chớ. xài pcj tui cứ thấy rợn rợn, cứ phải xài thắng hoài còn sanchez thi cứ thoải mái đi.
    to Amidas: bác chỉ me cái địa chỉ đ1 đi, nghe ghiền quá hà

3. hunter2000

hunter2000 Mr & Ms Pac-Man

To Sanchez: ông nói thế nghĩa là sao. ông nói chiếc Sanchez chay hổng die hả. ông thử nhổng bánh lên xem nó sẽ té liền thui. Chỉ cần vài lần như vậy là ông die liền thui.
    chiếc PCJ mới là ngon, nhổng bánh thì wá đã còn kiếm tiền được nữa chứ

4. handsome_boy87

handsome_boy87 Mr & Ms Pac-Man

Xin hỏi anh link để download.

5. Sanchez

Sanchez C O N T R A

to hunter2000 : bộ sanchez không kiếm tiền được ah? theo tui chiếc nào cũng kiếm tiền được hít chỉ tuỳ vào mình có biết làm hay không thui. tui nói chiếc pcj dễ chít là vi 2tốc độ nó cao hơn chiếc sanchez mà bẻ cua cũng khó hơn nữa, chứ nhổng đầu lên thì chiếc nào mà chả mất máu chớ!

6. PhanNhatUyen07

PhanNhatUyen07 Donkey Kong

Nếu nói về xe máy thì chắc là phải chạy chiếc xe bán bánh Piza nhiều nhất mà tại sao không ai thích nó vậy cả
    Mình thích và gét chiếc xe này nhất

7. God_1625

God_1625 Youtube Master Race

Cho em bỏ 2 phiếu đựơc ko, 1 phiếu cho Sanchez và 1 phiếu cho PCJ_600 .Nói về bền, nhanh thì PCJ là nhanh hơn Sanchez nhiều , tiện cho việc chạy trốn ^_^. Nhưng nói về vượt địa hình, chaỵ trốn (vào các con hẻm để tránh bọn cớm thì he..he..he) tút nhứt là các cú bay xe <--- rồi Rầm...!!! T_T :-& đẹp cực kỳ !!!! Mỗi lúc bo cua... các bác cũng biết rzồi... hớ..hớ..hớ--> bén quá phải ko. Nhưng có 1 điểm mà mình thích nhứt những cảnh cướp xe..pặc.. 1 cái là có xe. Tút I là cú bay đạp cái thằng ngồi trên xe té lòi bản họng #_#.. @-)
    ___ À mà các you nói chiếc Spire man gì đấy Down nó về ở đâu vậy và làm sao add nó vào được... nếu biết cách ađ xe vào thì xin chỉ chi tiêt giùm .. thanks trước..

8. Amidas

Ui zời có mấy con xe độc , xe nào các bác cũng đòi link để down về thì còn hứng thú gì nữa hic hic ........ hôm nay vừa mới ra mấy con xe nữa <---- nhưng mà dởm lém ......... đi xe gì mà cứ như là đi công nông ý hic hic .......... >_<

9. badiep

badiep Youtube Master Race

Chiếc bcg 600 là số 1, vừa chạy nhanh vừa dễ điều khiển.

10. leduckhanhs

leduckhanhs Mr & Ms Pac-Man

theo tui thấy thì chiếc pcj 600 vừa lạng lách ngon,vừa chạy nhanh ,bốc đầu xe và chùn đầu xe(đi 1 bánh trước đó)

11. Amidas

đúng rùi giống mình mình cũng thích con PCJ 600 lắm ^.^ nói đúng hơn con này mình đi cảm thấy hợp hơn mấy con khác <---- cái con xe địa hình nhìn như xe đường trường <--- tên gì ý nhẻ mình cũng thích con đó con đó dẽ cũng phê ghê kekeke ......... kéo ga một cái cũng phê ......... :)).

12. NguyễnMinhSang

NguyễnMinhSang Youtube Master Race

Tui thích cái loại xe 2 bánh giống xe đua vượt địa hình trên tivi đó (màu vàng thì càng tốt) vì nó tương đối dễ quẹo va không quá to như chiếc xe mô tô đua.

13. Amidas

Thì đang nói xe máy 2 bánh chứ chả nhẽ lại 3 hay 4 bánh :))........ pó tay .Mà hình như xe cậu thích cũng giống xe mình thích hay sao ý nhẻ kekeke ......... con đó chạy cũng tít lắm chỉ tội ............

14. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

tui khoái nhất là chiếc Pcg 600 chạy chiếc đó quá phê luôn nhưng có điều chạy nhanh quá khó ôm cua theo tui ôm cua đã nhất là chiếc xe bán pizza đó cua hết tay cũng được nhưng mà nó chạy chậm qué lái không bóc đầu được thiệt bực mình X( X(

15. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Hehe!Sanchez chạy ko tệ,dễ điều khiển,có thể làm 1 pha nghệ thuật.ttôi từng xài Sanchez được 505 độ đấy.bỏ phiếu cho Sanchez

16. Amidas

PCG thì nó phổ biến ròi <--- ngay cả khi mình làm nhiệm vụ cũng toàn chiến con này không chứ đâu ^.^ .Con này được ái tốc độ với đi cũng dễ đi .

17. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Còn em chỉ khoái chiếc PCJ 600 bác ơi PCG hay là PCJ hả bác ??
    Hồi đầu chơi đâu có biết xe đó lúc khi qua bên city bên kia thấy tui nó đi cái xe đẹp wá nên cướp chạy thử ,cũng giền lắm ,còn thứ 2 là chiếc angel ,bời vậy khi mua được cái nhà gì mà tới 14000 dollar em đi ra đường trấn lột lấy 4 chiếc PCJ 600 bỏ vô gara ,mà khi em bỏ vô chiếc thứ 5 dsau đó đóng lại thì sao tự nhiên lúc mở ra nó con co 4 chiếc thui ,cứ bỏ thêm là bị mất

18. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

U mất vì gara hết chổ để đó thôi. chuyển sang gara khác là được

19. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Các bác ơi em lấy chiếc PCG600 phóng lên cái bệ để kiếm tiền đó ,mà sao lúc phóng lên em nhấn phím D hoặc A mà nó khôn có chịu quay cái xe gì hết ah .Còn nữa lúc em chuẩn bị bay lên bệ phóng em ấn phím bốc đầu , mà lúc bay lên trời đó nó lộn vòng ,mà lúc cái xe lộn được một nửa tự nhiên thằng tommy nó rớt ra ngoài là sao hả các bác. Cho em hòi mấy cái nhảy Stunt đó thì nhảy đẹp nhất nó cho bao nhiêu tiền tối đa vậy và các bác có cách nào nhảy cho nó quay vòng vòng không chỉ em với

20. quy-cao

quy-cao Mr & Ms Pac-Man

tui từng ăn được cú 720 độ nhờ con Pcg đấy ( có 1 phần may mắn)
    có ai làm được chưa vậy