Xiah Online (free)

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi caladbolg9, 23/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tranhoangmy

tranhoangmy Youtube Master Race

"Greeting for all our game users.
    We appreciates on all user who love our game very sincerly.

Our test service for the singapore will be end up for 20 May 2005.

We want to guarantee constant game playing for all of the player who played our game for a long time.
    so we proceed the game service by moving servers to the korea again.
    For that reason, game service is closed for a moment by today 4 o`clock (20, may 2005).

Our game service will be restart in Afternoon, 23 may 2005.
    and we wiil renotice the time in monday exactly.
    To reconnect game, you can patch up the file "ZONE.ini"(that will be provided in our homepage) menually.
    We hope to see all of yours in monday again.
    best regards."
    ---------------------------------------------
    giời ạ vào trang chủ của nó thì mới bít ...............bác nào giỏi AV thì dịch giùm cái
    (mình tạm hiểu thôi dịch bậy .......bị đập seo.....^^)

2. thattinhmakiem

thattinhmakiem Youtube Master Race

Thời gian testing in SIngapore sẽ hết hạn lúc 20 tháng 5, cho nên sev sẽ chuyển wa sev Korean, cho nên tạm thời các bạn sẽ ko có sev chơi vao2 ngày 20 tháng 5 cho đến chiều ngày 23
    Và để chơi sev mới bên K này , bạn phải vào homepage dơnload fle name ZONE.ini về

3. 3-4-3

3-4-3 Youtube Master Race

trời ơi, không bít kì này có phải chơi lại hông, nếu co chơi lại thì khổ cho mấy bác lv cao như bác caladbolg chẳng hạn. Nhưng không bít xiah sau khi chuyển wa server korea thì đã là bản chính thức chưa hay vẫn còn là bản beta.

4. mdlbq

mdlbq Youtube Master Race

"Our test service for the singapore will be end up for 20 May 2005"\
    Tui nghĩ chắc tụi nó test xong rồi đó! Nên chắc sau đó chuyển qua bản Open Beta luôn chứ ko còn beta đâu!

Còn vụ chơi lại hay ko thì tui nghĩ là ko đâu! Vì tụi nó chỉ chuyển Server lại thôi! chắc tụi nó backup hết rồi!

5. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

Trời trời.Thì ra ông THẦn holyking bận chơi cái Xiah này mà không cày A3 nữa ,thế mà không ới anh em 1 tiếng

6. caladbolg9

caladbolg9 Mr & Ms Pac-Man

Xiah đã dc mở lại, mời các bạn vào chơi (ko mất items gì hết hên quá) (^_^)

7. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

Đăng ký hộ anh cái nick đê holy để anh chơi thử xem sao nào

8. @m@teur

@m@teur Dragon Quest

Đcm long méo ! Anh cũng download về rồi ra chỗ gần nhà máy ghẻ nhưng chắc chơi được trò này , trông cấu hình máy cũng ko cao . Nhưng đéo đăng ký được . Holyking rảnh đăng ký hộ cái nick , hay hướng dẫn ra đây cũng được . nếu sever nó ko cho đăng ký nữa thì có cái nick nào ko anh xin :)

9. vietquang0

vietquang0 Youtube Master Race

e mâ'y bác chơi được rồi à!!!! mấy bác dow chổ nào vậy sao của tui vẫn chưa chơi được hic

10. @m@teur

@m@teur Dragon Quest

Đcm ! đăng ký được rồi nhưng không vô được , không biết là cái bọn này nó đang chuyển sever tùm lum đi đâu nữa ???

11. tranhoangmy

hic đến giời này mà không thấy ca'i version mới đâu hết không bít tụi no' co' cho chơi hay không nữa đợi từ sáng tới giời ....có bác nào vô được không ?
    T_T

12. kaiser2004

kaiser2004 Youtube Master Race

pó tay con gà quay.Kiếm file mới down về chơi ko thấy.Bác nào làm ơn chỉ tui với nha tui đang mong chơi gầ chít luôn.Sẵng bác nào chỉ luôn những phím tắt chơi trong xiah dùm luôn nha.cảm ơn nhiều

13. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

xin bà con chỉ giúp, tui có 1 cục blood stone và 1 cục light stone, bán với giá nào để ko bị lỗ ? tôi thấy có thằng kia nó rao giá 3M cục blood stone á

14. tranhoangmy

sao xiah vẫn chưa chơi được vậy ?/!!!!!!!!!T_T
    có bác nào chơi được chưa vậy ......
    chờ hổm rày phát bực.............................>_<
    !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

15. Steven Long

Steven Long Donkey Kong

Ngọc trust đấy hả.Đang chơi ở chỗ nào thế .Sao dạo này không thấy ra đây chơi nữa

16. @m@teur

@m@teur Dragon Quest

Dạo này đang chơi chỗ gần nhà , cài a3 định lấy nick thằng Vangan chơi thử . nhưng máy đếch chịu nổi . -> chơi Xiah ! Không có thời gian vì bắt đầu học rồi . nên cày oải vãi lông , đánh mấy ngày (mỗi ngày chơi 1 tý) mà mới lên lvl 10 . không biết cái game này lvl max là bao nhiêu nữa ? Nhưng gameplay thì rất được , động tác mau lẹ lắm méo ơi !
    Nick vẫn là NgocK hay chơi sever Tiger . Đcm ! sang game này chơi ( vì là sever của singapore nen gặp khối thằng bên a3 , bọn nó bỏ qua đay chơi đông lắm , lý do thì có rất nhiều , thằng thì can tội chửi GM a3 -> ban , thằng thì thấy game Xiah hay hơn ...)
    Méo rảnh thì vô chơi với anh , giờ ko còn game gì để chơi , chơi cái này cũng được .

17. caladbolg9

lv max của xiah là .. ko bít vì chưa ai max, chỉ bít người mạnh 1 trong xiah là lv45 thôi. Xiah đã chơi lại bình thường rồi các bạn khỏi phải down thêm cái gì hết. blood stone bán 800k còn light stone bán 1.8m đó bạn. Bán như vậy thì có người mua. Còn mấy bạn có lòng thì bán rẻ tui nha (^_^)

18. mdlbq

mdlbq Youtube Master Race

hahaha... bữa mình lụm đựoc 1 cục light stone mà chả biết làm gì nên add vào cây đao mất tiêu rồi! Nếu biết giá mà cao vậy thì mình để dành bán rồi! Tiếc quá!
    Ah, xin hỏi luôn là nếu mình added stone vào rồi thì ko gỡ ra đuọc phải ko? Hình như bữa mình đọc trên web Xiah nó ghi có chỗ nào gỡ stone đã added ra đựoc đó! Ko chắc lắm! Nếu ai biết xin chỉ giùm nhá! Thanks

19. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

theo mình nghĩ thì add vào rồi thì làm sao mà gỡ ra được chứ, cũng như diablo vậy á

20. caladbolg9

lol, nếu nói ko có thì cũng ko phải là ko có, nhưng nếu nói làm dc hay ko thì phải nói là ko dc vì trong bản chính thức có 1 loại gem có thể gỡ gem trong vũ khí ra nhưng tiếc là trong bản beta này chưa có. Mình khuyên những bạn còn yếu hãy bán stone để có tiền mua sách, items cho con của mình, khi nào mạnh hãy nghĩ đến chuyện ép đồ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.