Xin kinh nghiệm làm quen và cưa cẩm lứa 9x - 2k.

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi jimmyjckhoa, 21/10/13.

1. tuan012

tuan012 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

__ Nhớ anh chỉ thích Rinoa thôi mà =))))

2. ~Scarless~

~Scarless~

Năm ngoái từng quen một em kém 5 tuổi, em ý còn cấp 2. Đơn giản mình chỉ thấy xinh rồi tiến lại xin số, rủ đi xem phim, đi chơi, thỉnh thoảng pha trò cho em nó cười... đổ :6cool_smile:
    Em thì dung mạo không tởm lắm, tiền bạc không phải dư giả, quan trọng là tự tin thoai :5cool_big_smile:

Cơ mà ca này chênh tận 14 15 tuổi, vậy là cách mất 1 thế hệ rồi, khó hợp nhau trừ phi tài chính của bác rất mạnh, ko thì cũng chỉ "anh" hoặc "chú" là cùng :5cool_sweat:

Chỉnh sửa cuối: 8/11/13
  3. zzMzz

zzMzz T.E.T.Я.I.S GameOver

Sax ... Hợp gu nhỉ =] Ta cũng chỉ khoái mấy em teen 9x nhưng ko phải đời cuối mà đời đầu =]

Đệch.... Gái giờ lớn kinh quá. Hổm bữa, chắc ở trong nhà suốt nên ít ra đường. Gặp mấy em VN mặc áo dài (chắc cấp 3) + cái áo thể dục trường nào thì ta ko rõ... Móa ngực, mông, mặt lại tròn tròn xinh xinh nữa... Ôi mịa ơi ngon cơm ghê ....Ta xem mà thèm có gái 9x ghê .... Nhưng mấy em cấp 3 mà quen như vậy có ngày ở tù mọt gông :5cool_sweat: Tốt nhất chủ pic chọn một em sinh năm 90-95. Sang năm chọn em 96 cho hợp gu hơn =D

Do bạn gái cũ của ta ... Hix yêu nhau từ thời cấp 1-2 (chỉ là đơn phương đúng khổ), Lúc mình cấp 2 thì đã qua Úc định cư. Nên tính quen mấy em nhỏ hơn 91 =| Nên phải cua một em nhỏ xinh hơn, trẻ hơn thì mới chịu =]

Chỉnh sửa cuối: 9/11/13
  4. Linheli

Linheli Dragon Quest Lão Làng GVN

Con gái 94-69 thơm phức ngọt thịt lắm các bác ak...đang xơi một em đây..heher :2cool_sexy_girl:

5. tinhvoha

tinhvoha Youtube Master Race

gái bây giờ hầu hết là tiền thôi bác ạ, cứ có tiền dẫn em nó đi chơi nhiều là được :))

6. W88.Com

W88.Com Youtube Master Race

Bác cứ cho nó thấy trình độ cầu lông xuất thần của bác vs mua vài chai nước, thấy em ấy mệt thì giả bộ lân la ra đưa cho em ấy, gọn thôi mà :D

7. darknikt

darknikt Youtube Master Race

ông anh cẩn thận đi bóc lịch ngay đấy, cứ bình tĩnh, cháu nó còn bé, vội làm gì,kinh nghiệm là đừng có bắt hoa nở sớm :3

8. badboy5891

badboy5891 Dragon Quest

Lân la xin số dt gọi điện nhắn tin :d. Dần dần biết sở thích e nó rồi sẽ dễ hot hơn. Ko chừng em nó lại thích Kim Tan thì bm =))))

Theo mình là nên đánh. Vì tuổi này con gái nó còn non nên dễ thịt luộc hơn ;)). Cơ mà 14 thì sớm qá. Vớ vẩn có tán dc rồi lúc yêu nhau k kiềm chế dc làm liều nó kiện cho bm. Mà k làm gì nó thì chắc sớm muộn gì nó cũng bỏ ;;)