Xin tư vấn cho bé mới biết chơi:D :D :D :D

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi quiqua123, 1/7/08.

1. summon9000

summon9000 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi :làm sao để lấy điểm tích lũy sư đồ .
    Mình có khoảng 700k EXP của đệ tử nhưng khi lấy thì nó lại đòi phải có điểm thiện ác.Mình thử đổi thì thấy 1 thiện ác=1 EXP .Vậy 700kEXP=700k điểm thiện ác àh??
    700k điểm thiện ác thì we' nhìu không biết lấy đâu ra.
    Tương tự điểm tích lũy bang hội cũng za.y .
    Các bạn có thể chỉ cho mình cách nào để lấy điểm tích lũy sư đồ được không
    Cảm ơn.

2. [T]hảohữu[T]

[T]hảohữu[T] Youtube Master Race

choy ơi bàn chủ mòa chạy thương làm chj (có tiền mới lập đc bang mòa) nhưng mình nghe bảo thế này:là bc thì ko cần xét tn cho minh nữa ma chỉ cần lấy ngân phiếu và lam nv tn như bt.còn gjam djnh thư thì mua =knb cung dc hay sao ý .có thể xem coai có ở Võ Di hây ko (ko rõ thông cảm nha):D:D:whew:

.
    ___________Auto Merge________________

.
    bạn mua = knb mắc lém ,bạn nên mua ở chợ trời,hoăc gjau thì nạp nhiều thẻ nhất trong thang hoặc trong tuần cung đc thương con cẩu trắn dẹp mê hồn lun á(nạp đi nhanh tay cỡ 1 ngày 2 thẻ 90 la đc 100%)hjhj:p:p

3. summon9000

summon9000 Mr & Ms Pac-Man

Cóa ai có thể trả lời giúp mình câu hỏi trên đ.c không

4. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

bạn cho mình hoi cái Q huyết chiến tụ hiền trang của LV 40 mình ko vao` đc tụ hiền trang ban ngày vì ban ngày mới gặp tiêu phong mà nhận Q (bình thường thì toàn vào ban đêm) mình đi làm hết các Q đưa thư trong Q40 đấy rồi xong ko thấy gì nữa là sao

5. Lex_Luthor

Lex_Luthor Youtube Master Race

Dùng điểm thiện ác để đổi.riêng tôi khuyên bạn không nên đổi.lấy điểm đó đi tẩy đao sướng hơn :hug::hug:

6. ShjnLee

ShjnLee Donkey Kong

@summon9000: mình thấy khi train cùng đệ tử (map hok quá cao so với đệ tử) thì điểm thiện ác tăng cũng rất nhanh, mà mình thấy điểm EXP đc thưởng rất ít chẳng bõ với công sức mình đâu, thu nhập đệ tử quan trọng tình nghĩa (có thể vay tiền nó hay nhờ vả cùng nhau train này nọ) chứ bạn trông chờ đc thưởng nhìu thì bạn thất vọng rồi ::)

7. thienlong333

thienlong333 Youtube Master Race

có đệ tử cũng dzui đóa chứ lâu lâu dzư điểm thiện ác lấy di nhan Ẽp cũng được mờ ^^

8. Tinhchoobieuo

Tinhchoobieuo Legend of Zelda

Đối với pet train solo, dùng pet nội công đuợc cái dam to nhưng máu và ngoại thủ yếu nên bơm máu hơi mệt. Vì vậy nên dùng pet có tc cao 1 tí, và nên ép gầm thét chứ kô nên dùng nhục tường. Cái này kô hợp lắm với tầng lớp pình zân.
    Số đông người chơi bi giờ vẫn dùng ngựa NN ép cao nhục tường, hơi khổ nhưng hợp túi tiền:D

9. LookingToMyEyes

LookingToMyEyes Mr & Ms Pac-Man

ko biết đã có hổ đời 3 chưa nhỉ

10. quiqua123

quiqua123 Mr & Ms Pac-Man

Mình Có Con Hổ Tc1k6,kiệt Xuất,skiu Thì Có:mãnh Kích Tá Lực Man Lực
    Vậy Giờ Nên ép Skiu Cho Nó Như Thế Nào để Train Solo Dc Ko.mong Chỉ Giáo Dùm(ep Loại Bình Dân Thoi Nha:d:d:d)

11. rong_vang_thu_do

rong_vang_thu_do Mr & Ms Pac-Man

=))=))làm gì có hổ đời 3 mà sinh.Có em bái luôn

12. venusx

venusx Youtube Master Race

con hổ thuoc loại gì nn hay dm, dm thi dem cho :o muon pet solo thì chỉ có pet nn thôi bạn. khi bạn đã có thú nn thì ep cho no len 3kill ép vào cpk them ml hoặc ph bạn cố gắng ep no 3kill nhé vi nếu để 2 kill thi ph or ml khả năng đè cpk hơi nhìu