XM Hải Phòng thua Thể Công, fan HP làm loạn Hà Nội

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi DeeJay, 10/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phuc1991

phuc1991 Mega Man

Đề nghị bác nào war thì cứ war chứ đừng quăng tạ em. Nick này em cho mượn, vô tội nhé :(

2. HM4ever

HM4ever T.E.T.Я.I.S

thằng skid - row dân hải phòng nên hổ báo lắm đấy a e bịt mủi tránh xa nó ra

3. skid_row

skid_row T.E.T.Я.I.S

bạn éo tránh tớ cũng éo thèm gần bạn làm éo gì...người dưng nước lã ấy mà :-j

4. Kenji_r2006

Kenji_r2006 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Còn tôi thì thấy hài cho ông đấy ;)) ....... đc làm chân trà nước hay có tốt nghiệp trường luật , có tí võ vẽ lên đây khua môi múa mép ;)) ....... mấy dẫn chứng của cậu đưa ra cũng chọn lọc để làm lợi thế cho cậu .
    Cậu biết cái box này tòan hs - sv ko ? Và có biết tra cứu 1 văn bản đầy đủ luật pháp hiện hành khó thế nào ko ? Chính vì khó kiếm và ko biết đc hết những văn bản pháp luật đấy cậu mới ở đây khua môi múa mép đc đến bây giờ đấy ;))

5. ducnh85

ducnh85 Donkey Kong

Lại một lần nữa đề nghị đừng lôi cái vấn đề Hà Nội với Hải Phòng vào đây.
    Vấn đề đơn thuần chỉ là Hô li gân HP đụng độ với CSCD thế thôi. Sao mấy thằng dở người cứ hay nói dân Hp thế này, dân Hn thế nọ. Nói thế ko cảm thấy tự mình đang chia rẽ dân tộc mình à??
    NGười Hn tất nhiên là khác người hp! Nhưng đó chỉ là khác biệt, nó không mâu thuẫn.
    Còn đối với thể loại côn đồ phá hoại thì chỉ có cái bọn cũng côn đồ phá hoại bênh vực thôi. Người bình thường thì chỉ muốn làm ăn yên ổn chứ ai lại đi bênh cái bọn đó, tránh nó như tránh cục... ấy chứ??
    Người Hn bây giờ chỉ có một phần rất nhỏ là người HN gốc, còn lại là dân các tỉnh lên chiếm quá 3/4 là ít!
    Giờ đang có định kiến là dân HP hổ báo với côn đồ, mấy thằng lên đây đã không chữa lại cái định kiến đấy lại còn muốn cái định kiến đấy thành chân lý mới gọi là đần chứ=))

6. Syberia™

Syberia™ Legend of Zelda

7. hip_hip

hip_hip Donkey Kong Lão Làng GVN

gì thì gì nick bác an warn là cái chắc rồi =))
    cái Link các Syberia là gì thế nhỉ ... có tên tớ trong đấy ... ko khéo oan mạng ... :((

8. Jaguar™

Jaguar™ Sorrowful Farewell

Ông Long hình như đang trên đường từ SG vào Đà Nẵng. Chưa tham chiến được :-?

9. hanhnn

hanhnn T.E.T.Я.I.S

ko có ý gì đâu nhưng ngu cũng là 1 cái tội đấy, ko ai vô tội cả đâu

10. babyss01

babyss01 Mr & Ms Pac-Man

Đến trang thứ 30 trở đi là lại chửi nhau, topic đóng được rồi đấy.
    Nói cho cùng thì CSCD hay CS nói chung cũng chỉ là công cụ quyền lực trấn áp bạo động giữ trật tự công cộng mà thôi, ko làm loạn người ta cùng chả hơi đâu mà đập các ông HP làm gì, đây là HN chứ ko phải Thanh hóa hay HP.

11. skid_row

skid_row T.E.T.Я.I.S

Đần hay ko thì đấy là ý kiến của cậu thôi...
    HP hổ báo, các cậu muốn nghĩ thế tớ cũng chẳng xoắn...nhưng hổ báo với côn đồ bọn thì bọn tớ cũng biết suy nghĩ thế nào là sống tốt với anh em, là trọng cái tình...
    các bạn thik bịt mũi tránh xa tớ cũng chẳng xoắn...thực tế bản thân khi tớ lên HN học cấp 3 và sống ở HN thì không ít bạn bè HN nể tớ vì tớ là dân HP và vì cái tính cách của dân HP...
    Ở đây tớ ko bàn CSCD đánh CDV HP là đúng hay sai...có đúng có sai để người có thẩm quyền và trong cuộc phán xét. Nhưng tớ muốn nói cậu nào cứ vịn vào điều này mà đá xoáy toàn thể dân HP thì xin lỗi các cậu như l` ý...VN với nhau các cậu cần thiết phải xoắn thế ko ?

12. > Thần Long <

> Thần Long < Nhào vô kiếm cơm

Close lại tối xử lý mấy cháu , hôm nay đà nẵng cúp điện toàn khu vực nên ko có giải quyết được .

Tuyên dương mỗi đồng chí cãi nhau 5 sẹo , ai chết bỏ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.