Ỷ thiên đồ long ký (bản cũ)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi HK Themes, 24/4/02.

1. seal

seal Youtube Master Race

Tui thấy game TYTDLK cũng hay, nhưng sao tui nghe có người nói có P.II rùi mà ko thấy vậy.
    Còn nói về cách ghép sách thì tui cũng ghép được 3 cuốn tạo thành 1 chiêu thức mới. Tiếc là lâu quá tui quên rùi à.

2. Ductruong

Ductruong Youtube Master Race

Mấy huynh cho hỏi: Đã có Ỷ Thiên Đồ Long ký phần tiếp theo chưa vậy sao mà tôi chờ hoài mà vẫn chưa nghe tin tức chi hết vậy.

3. Gi@ochuminhgi@o

Gi@ochuminhgi@o Youtube Master Race

Gùi! Sắp ga gùi!
    Pộ tới có Tạ Tốn pị pắt cook , Chỉ còn mình tui pị Châu Chỉ Nhược với lại Triệu Mẫn zành zật tới mức fải pỏ chạy để đến ==> www.gamevn.com
    Còn ông tổ Trương Tam Fong thì đã viên tịch :cry: .
    Còn Trương Thúy Sơn được Thiêt Thần Y pên Thiên Long Pác Pó kíu sống.
    Mẹ tui Hân Tố Tố đã được Hồ Điệp Cóc pên Cô Gái Đầu Lâu kíu sống.
    You có bít tui là ai ? Tui là Trương Vô Kỵ.
    :lol:

SM: Bài viết nhảm nhí nên trừ điểm mặc dù là Lính Mới

4. sat_thu_ma_vuong

sat_thu_ma_vuong Donkey Kong

Thế có ai biết cách ghép sách để tạo ra chưởng pháp mới thì làm ơn hướng dẫn nhe và rõ ràng một chút nữa đấy. Thanks

5. Red_Dragon_bkhn

Red_Dragon_bkhn Youtube Master Race

cac bac oi ,,ban CGDL bao gio thi co? o ha noi co khong vay ? ma sao bac lai biet la cac nhan vat se nhu vay ? cho lau qua! Ma` bac bao ghep 3 quyen sach la the nao?

6. sat_thu_ma_vuong

Trong trò YTDLK thi` Trương Vô Kỵ lúc lớn lên sẽ có 4 chưởng pháp, đó là: Cửu Dương Sơ Hiện, Cửu Dương Thần Công, Thất Thương Quyền, Càn Khôn Đại Na Di và Long Trảo Thủ của Phái Thiếu Lâm do Trương Vô Ky; học được lúc giao đấu với Khong Tính Thần Tăng của phái Thiếu Lâm<----- những chiêu thức này đã có trong bảng hướng dẫn rồi, tuy nhiên nghe nói có người đã biết cách kết hợp sách để tạo ra thêm chưởng pháp mới thì cái đó ko có bảng hướng dẫn, nếu có ai biết thì làm ơn post lên nhe.....
    Về phàn tiếp theo của YTDLK thì chỉ nghe Bác KENJU nói đã ra rồi nhưng chưa có tại Việt Nam, thế thôi. Có gì thì hỏi Bác KENJU ấy

7. Stephanie

Stephanie Mr & Ms Pac-Man

Này các bác, tui đi tới chỗ Hồ Thái Xung rồi, level của Vo Kỵ là 30, máu 2800. Lúc chữa bệnh cho vợ tên ác ôn đó xong, ra phía ngoài hắn tát Vô Kỵ tới tấp rồi lão nào đó bay đến cứu, nhưng tui vượt qua không nổi các bác ạ. 2 vợ chồng tên khốn đó đánh chiêu nào chiêu nấy "bay" mất 2000 mấy máu, nên tui load đoạn này mấy lần mãi cũng không qua được, có bác nào biết cách xin chỉ giáo, cám ơn nhiều. Vô kỵ của tui mỗi chiêu "tém" được của chúng 340, còn lão ân nhân thì "tém" 270.

8. sat_thu_ma_vuong

Lão ân nhân mà bác nói đó chính là Dương Tiêu, bạn hãy lấy tuyệ chiêu của Dương Tiều mà đánh 2 vợ chồng Hà Thái Xung thì sẽ mất hon 1000 máu, còn về Trương Vô Kỵ thì bạn đừng trông mong về nó, vì trận này nó không đủ sức để đánh đâu. Theo tôi, bạn nên đánh Hà Thái Xung trước vì lượng HP của Hà Thái Xung ít hơn vợ của mình đấy....

9. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

mấy bác ơi !làm ơn chỉ cho tôi cách ghép ba quyển sách lại thành một chiêu thức mới ấy :wink: :wink: :wink: :wink:

10. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

các bác có nhớ mấy quyển sách ( trông như là bài magic ) mà mình nhặt được trong các cái hòm không , các bác vào thành tìm mua thêm mấy quyển nữa , rồi kết hợp lại sẽ được hai quyển sách , hai quyển sách đó sẽ giúp các bác có thêm hai chưởng nữa muốn dùng thì đặt sách vào chỗ cầm kiếm .ai có khám phá mới thì post bài lên cho mọi người tham khảo nhé.

11. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

à bác gì đó ơi!muốn đánh vợ chồng hà thái xung thì dể lắm bác lấy dương tiêu đánh tên nào cũng được .Nhưng khi bác bị bọn chúng đánh gần hết máu thì bác vào chọn túi đựng bảo bối chọn quả nhân xâm cho thằng dương tiêu ăn thế là nó lai đầy máu(muốn cho dương tiêu ăn thì chọn củ xâm mà hồ thanh ngưu cho trước khi ra đi ,rồi đưa vào mặt tên dtiêu

12. Red_Dragon_bkhn

Red_Dragon_bkhn Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi cai',bao giờ thì có CGDL bản 2 vậy? em đợi lâu quá đi mất. Không biết bản 2 nay` có hinh` ảnh đep không nhỉ?

13. sat_thu_ma_vuong

Tôi đã biết chỗ mua sách rồi, hầu như là mua hết nhưng ko biết ghép sách, hình như tôi mua hết cuốn sách xong thì mất cuốn Cửu Dương Thần Công đấy....... có ai đã biết kết hợp sách thì post lên nhe

14. sat_thu_ma_vuong

hehe.... tôi đã viết xong hướng dẫn cách kết hợp sách rồi đấy, tuy ko biết tên chiêu thức là gì ( có biết tiếng Tàu đâu) nhưng tôi bão đãm 2 chiêu đó đánh còn sướng hơn chiếu Cửu Dương Thần Công và Càn Khôn Đại Na Di đấy... http://www.gamevn.com/forum/viewtopic.php?p=555936#555936 <---- bảng hướng dẫn ne`

15. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Bác Hồng Sư Vương ơi, sao tui làm y như vậy mà thằng Hồ Thanh Ngưu vẫn chỉ có nói được 1 câu toàn Ba Tàu không, chả có đưa cho mình bộ kim châm gì hết vậy?

16. sat_thu_ma_vuong

To QuansuBaoLong: Bác cứ làm theo lời dặn của HSV sao cho có hình chứ tàu hiện lên lúc ở trong nhà bếp, khi đó bác ra noi chuyện với TNX, rồi vô nói chuyện với Hồ Thanh Ngưu thì hắn sẽ cho bạn bộ kim châm..

17. kida32000

kida32000 Donkey Kong

To sat_thu_ma_vuong : Nghe bạn nói là chưa biết cách nhập bí kíp nên tui định chỉ ai ngờ bạn đã làm được rùi . Tuy nhiên cũng nói thêm là bạn sẽ nhập được 3 cuốn bí kíp ( tuyệt học võ công ) với 3 cuốn bạn lấy được trong quá trình đi & 2 cuốn bạn mua ở cửa hàng . Trong đó có một tuyệt chiêu mà tui thích nhất & cũng ớn nhất . Bởi vì nó có sát thương luôn ở mức 9999 HP lận ( dù lực Attack của bạn đang ở mức 0.....) ; quá ư là tuyệt vời . Nhưng có điều là chiêu đó quá tốn năng lượng ( tốn tới 9999 MP lận ) . Bởi vậy chiêu đó chỉ nên dùng khi đánh trên đỉnh MQ thôi . À quên chiêu đó còn sát thương tập thể nữa đó , còn 2 chiêu còn lại thì cũng mạnh nhưng chỉ sát thương một người & cũng không mạnh bằng chiêu trên ( không biết tiếng Tàu....) .
    Cái này là HSV nói nhầm đấy , bạn hãy bỏ cuốn y thư đó ra khỏi cái đe ( coi như không có thứ gì trong đe cả ) sau đó vào nhà bếp thì sẽ thất TVK đọc cuốn y thư đó . Vào nói chuyện với HTN thì sẽ có bộ kim châm . Thôi nhé , lần sau nói chuyện tiếp .

18. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

một phát hiện mới đây :khi ta vào trong cái thế giới tương lai thì sẽ gặp một con đứng một chân hãy click thật nhiều vô con đó thì bạn sẽ được một cuốn sách cuộn tròn,bạn hãy cách cuốn sách đó ddi,và bây giờ bạn hãy đi lên sẽ gặp môt cô tiên và bạn click vô nó .ban hãy chon cái thứ ba ấy và bạn sẽ được một cuốn sách khác và bạn hãy cách nos.tiếp tục bạn hãy đi tìm con có chiếc áo đỏ bay bay (nó cũng ở trong phòng đó thôi gần bọn chơi máy vi tinh ấy)click vô nó bạn sẽ được thêm một cuốn sách nữa và lần này bạn hãy ghép ba cuốn sách đó lại với nhau sẽ thành một tấm bản đồ .Nhưng mình cũng chẳng hiểu phải làm theo cách nào cho đúng như bản đồ chỉ dẫn mà mình đã ghép nữa .vậy mình post bài lên để cho mọi người cùng tham khảo , bạn nào có khám phá được cái bản đồ đó thì post lên cho mọi người cùng xem nhé.

19. sat_thu_ma_vuong

To kida32000 : Cho hỏi 3 cuốn mà bạn nói trong quá trình đi là cuốn gì ko, con 2 cuốn mua ở cửa hàng thì bạn co thể noi tên cuốn đó được (ah, hình như bạn ko biết tiếng Tàu), vậy thì bạn có thể chỉ 2 cuốn sách đó đứng hàng thứ mấy xếp từ trái sang phải đấy, cám ơn bạn nhiều... :wink: :wink:

20. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Các bạn ơi, tớ vào trong thế giới tương lai rồi, nhưng không làm cách nào để thoát ra được?À, có ai biết phòng có xác chết của 2 vợ chồng Dương Đỉnh Thiên không? Còn nữa, khi tớ vào trong thế giới tương lai, tớ đã save lại và chơi màn khác; vậy sao khi trở lại thì tớ không vào được ?(Ở cánh cổng bị đá đe` ấy)
    Nếu có ai hỏi như vậy rồi cũng xin nhắc lại giùm nhé! Cảm ơn trước!