Ỷ thiên đồ long ký (bản cũ)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi HK Themes, 24/4/02.

1. 462119@CARD

462119@CARD Youtube Master Race

các bác ơi ! các bác có biết mấy lá bài lấy được có tác dụng gì không hả... còn có phòng bí mật ( dẫn đến phòng làm việt hiện đại của các nhân viên xuất bản ... có cả máy tính , di động ... nữa đấy. ) có bác nào biết tác dụng của mấy lá bài không... MA-VUONG có biết không ?? :?

2. sat_thu_ma_vuong

sat_thu_ma_vuong Donkey Kong

Nếu đúng là mấy lá bài lấy ở trong hang động thì đó là bí kíp võ công đấy, sau này bác vào thành tìm thêm vài quyển nửa đeghép mấy lá bài tạo thành một chưởng pháp mới đấy, trong đó có chưởng pháp rất mạnh lắm (đánh mât HP 9999, MP 9999). Nếu bác chưa biết cách kết hợp sách thì qua topic hướng dẫn cách kết hợp sách mà xem nhe....
    Còn bác muốn vào phòng bí mật đó thì bác phải có cái ấn Minh Giáo, bác hãy đào lên chổ sau gốc cây mà bác đã đào con rết, con bò cạp đấy. Bác có cái đó rồi thì có thể vào phòng bí mật đó ở trong "mật thất" Đại điện Minh Giáo......

3. kinggame

kinggame Youtube Master Race

các pác ơi cho em hỏi 1 chút : lúc mờ mình vào tầng hầm cùng tiểu siêu đó mà mình thì chỉ có 3 bậc thôi , vậy thì có phai là thiếu 2 bậc phải ko, vay thì các pác chỉ dùm tìm hai cái còn lại nhe, sao mà mình có thể luyện cho tăng bậc được . HELP ME

4. bad_mod

bad_mod Youtube Master Race

Cái bậc đó là bạn nói về cái gì thế, là level hay là nang cao sức đánh của chưởng pháp lên thê....

5. atulaIII

atulaIII Youtube Master Race

mình chỉ là lính mới thôi....phần một mình chơi qua rồi...cho minh hỏi đã có phần 2 chưa vậy?bán ở đâu?mình khoái trò này lắm

6. Duy_Tran

Duy_Tran Mr & Ms Pac-Man

Game này đâu có hay gì đâu, chơi đến đoạn nhau cứu ông ngoại của vô kỵ là hết rồi, cách đánh chán quá, có mấy chiêu, chơi cứ toàn đi luyện võ công, muốn có nhiều máu luyện mờ con mắt. So với trong film kô thiệt tí nào! Vô kỵ luyện xong cửu âm chân kinh mà đánh thua cả tiểu siêu mà máu cũng ít hơn... Chơi xong phát nãn...

7. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

Đó là bác chưa lấy được bí kíp luyện chiêu mới, kiếm pháp, đao pháp nữa

8. Wei-SimaYi

Wei-SimaYi Guest

Có ai biết công dụng của mấy bí kíp tùm lum tá lả là gì hông,tui chơi dzề nước mấy lần mà cũng chưa thông,còn bạn gì nói kiếm pháp ,đao pháp,có
    hông chỉ giùm đi chứ Vô Kỵ xài kiếm mạnh thiệt mà chưởng hổng được tức
    wá hà

9. crixtuxnagarux

crixtuxnagarux Youtube Master Race

cac bac co ai biet cho nao ban quyen huong dan cua tro choi CO GAI DO LONG khong?????cho tui biet voi tui choi tro nay den hoa ca mat roi ma chua wa dc chan wa'....................help me

SM: Bác vào Download trong GameVN mà down về mà hình như ko hoàn chỉnh lắm. Hoặc có thể tìm hướng dẫn trong box đó.

10. kid on the dark

kid on the dark Youtube Master Race

kiếm pháp thì có sẵn trong 1 lối đi cụt trong hầm( quyển sách vàng đó), đao pháp thì gặp cái thằng trong căn phòng hiện đại của Minh Giáo(hay chạy chạy đó) nói chuyện lần 1thì được cái bánh(tăng +4000+4000) lần 2 chọn dòng 2 thì được quyển đao pháp

11. cube

cube Mario & Luigi Lão Làng GVN

nếu bạn crixtuxnagarux thích thì có thể download hướng dẫn củ Hồng Sư vương về mà chơi. khá đầu đủ đáy bạn. chúc bạn may mắn. nếu có gì thắc mắc có thể hỏi tôi qua email :

truongbaotoan2003@yahoo.com

chúc crixtuxnagarux may mắn

12. atulaIII

ôi dào! luyện chưởng hay luyện kiếm pháp chỉ cần chạy vòng vòng là lên được tầng thứ 10 rồi....các bạn có thấy phần 2 ra chưa vậy...chơi hết phần 1 thấy ít quá chỉ muốn chơi thêm phần 2 cho đã...biết chỗ nào bán thì chỉ giúp mình với....HELP ME!

13. Henryvu082

Henryvu082 Youtube Master Race

Bác atulaIII nói vậy mà cũng nói, bác đừng có nói luyện level 10 làm gì, luyện tới đó thì làm gì được cảnh cuối chứ, chết là chắc rồi. Tui phải luyện đến level 45 mà còn gần chết đây nè. Bác nào chơi theo hướng dẫn của bác HỒng Sư Vuơng thì để ý khúc chửa bệnh cho ba người lạ mặt thì khi vài hang động, nhớ kiếm cho ra cái gì mà tăng 300 máu đó. nó giống như cái tấm giấy ở trên có một đống như là thuốc thì phải. Khúc luyện chưởng cho TVK thì bỏ cuốn một vào và vào khe núi, xong thì bỏ cuốn 2 vào, ra nói chuyện với con khỉ bị bệnh rồi quay lại cái khe núi và luyện cuốn 2 đó nha, cuốn 3 thì tương tự cuồn 2 đó.

14. atulaIII

Henryvu lại nhầm rồi ý tui nói đâu phải vậy...tui bảp chạy lòng vòng như thế thì dĩ nhiên các chưởng lực đều lên tới tầng thứ 10....khi ấy đánh dễ quá....tiếc là chưa có phần tiếp theo để chơi thôi.....

15. @HELLANGEL@

@HELLANGEL@ Youtube Master Race

XIN CHÀO CÁC BẠN TUI CŨNG GIỐNG NHƯ CÁC BẠN DÃ ĐIỀU CHẾ THUỐC BÌNH TRẮNG NẮP ĐỎ ĐÀNG HOÀNG MÀ LẠI NÓI CHUYỆN THÌ CHỈ NÓI CÓ ĐOẠN NGẮN VÀ CHẲNG THẤY ĐÁNH NHAU VỚI NỊNA GÌ CẢ. TUI XIN HỎI CÓ BẮT BUỘC PHẢI LẤY LỌ MÀU VÀNG TRONG NHÀ BẾP KHÔNG

16. Guest

0
    Sau khi bạn có bình trắng nắp đỏ và lọ màu vàng, bạn mới lại nói chuyện với 3 thằng trúng độc, khi đó mới thấy em Ninja.Nếu chưa lấy đủ 3 thứ trên mà lại nói chuyện ngay thì sẽ không được đâu

17. Henryvu082

Henryvu082 Youtube Master Race

Tui đã nói rồi mà, Bạn phải vào hang động đánh nhau, và kiếm cho ra cái thuốc tăng 300 máu đó, có hình tấm giấy ở trên có đống thuốc thì phải, tui không nhớ là màu gì cả. Nếu có thứ đó thì mới chữa bệnh cho 3 thằng đó. Hồi trước tui cũng bị như bạn @HELLANGEL@, nhưng tui phải vào hang động để đánh nhau kiếm mới ra đó. Tiện đây tui cũng nói luôn là nên vào hang động luyện level cho cao lên một chút vì sau này luyện hơi lâu đó nha, nếu bạn mạnh thì kiếm chỗ có nhiều thằng ma mà đánh. khoảng 4 hay 5 con đánh cùng lúc đó.

18. hailua

hailua Legend of Zelda

Lúc trước tui cũng bị dù đã kiếm đủ cả, sau đó cài lại trò này chơi lại thì qua được khúc đó mặc dù làm y hệt.Không biết tại sao? Luyện kỹ quá ở khúc này cũng chả lợi mấy, đợi khúc đại hội võ lâm cuối cùng luyện lên level mới lẹ.

19. atulaIII

công nhận là đoạn ở trên đỉnh quang minh thì luyện level cao rất dễ không những thế mà các chưởng pháp có thể lên tới tầng thứ 10...nhưng mà chơi hết phần này rồi chán quá!không biết khi nào mới có phần tiếp theo không...đợi lâu quá

20. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Lạ thật, sao các bác hay bí đoạn cái lọ vàng thế nhỉ?

Cái lọ vàng đó (theo một số tài liệu thì hình như là mật gấu) nó ở trong một cái lọ rất bé trong bếp.
    Nếu bạn đang có lọ đó trong chỗ đựng đồ thì có thể sẽ không lấy thêm được đâu.( bạn có thể lấy tối đa 6 hay 7 lần gì đó hoặc có thể nhiều hơn tuỳ theo ..hên)