Ỷ thiên đồ long ký (bản cũ)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi HK Themes, 24/4/02.

1. kellychen

kellychen Youtube Master Race

làm ơn chỉ mình luôn cách ra khỏi mật thất luôn nghen ghienchoigame

2. tlqtuan

tlqtuan Youtube Master Race

có ai có cheat mấy trò game tàu này không chỉ cho tui với!

3. tlqtuan

ê có ai biết chỗ này là chỗ nào không vậy? tự nhiên tui đi một hồi rồi lạc vô chỗ này luôn, chỗ này giống như là một cái văn phòng của một công ty nào đó, ở trong đó có máy vi tính, mấy thằng robot, mấy thằng cầm kiếm, cầm đao... có ai đi tới cảnh này rồi không làm ơn chỉ cho tui biết chỗ này là chốn nào vậy?

4. kellychen

bạn đã vào mật thất của minh giáo rồi đó ,nếu ở trong đó nhiều đồ choi xịn lắm đó, đọc bài của ghienchoigame thì biết , ở trang này luôn nè, muốn ra thi bạn nói chuyện với người đàn ông đầu trọc o gần chổ người cho bạn bí kiếp chon dòng số 2 al ra dc hà

5. tlqtuan

đồ chơi xịn đâu không thấy mà chỉ thấy mỗi lần nói chuyện với 1 ông nào đó thì có 1 đống lựa chọn, chọn 1 cái tự nhiên vô kỵ la lên 1 tiếng rồi coi lại máu thì thấy chẳng còn giọt nào cả, làm bơm máu muốn chết luôn

6. ghienchoigame

ghienchoigame C O N T R A

Chắc là máy bạn bị sao rồi ấy, chứ tui đi đâu có việc gì đâu. Bỏ 1 cuốn vô thì mình chỉ còn có mỗi 1 tuyệt chiêu đó và tuyệt chiêu hồi máu thui.

7. ghienchoigame

Bạn nên biết như vậy là bạn đã chọn sai lựa chọn rồi. Tui có bài viết ở trang trước có hướng dẫn về cái căn phòng này nè, thích thì xem.

8. kellychen

ghienchoigame nói đúng rồi đó bạn chọn sai rồi, đọc bài hướng dẫn của ghienchoigame kìa, chíng xác 100% đó

9. season_blue

season_blue Youtube Master Race

Nếu bạn muốn luyện chưởng thì phải cất vũ khí đi thì mới luyện được

10. kellychen

làm ơn cho mình hỏi tấm bản đồ lấy ở mật tấht cảu minh giáo để làm gì vậy , mình thấy nó gk có tác dụng gì hết, còn ỷ thiên 2 là chơi tiếp cảu ỷ thiên 1 hay là màu đỉa mới vậy?

11. crew

crew The Warrior of Light

Ỷ thiên không có phần 2, cái ỷ thiên mới mà mọi người thảo luận là chơi theo kiểu diablo của hãng khác làm và cốt truyện đầy đủ không bị ngắt quãng

12. ghienchoigame

Tấm bản đồ mà bạn nói có phải là tấm mà bạn ghép được trong căn phòng bí mật ko? Nếu đúng vậy là nó thì tác dụng của nó là: nếu mà ko có nó thì lúc bạn đi xuống chỗ mà bạn phá núi chui ra ấy, bạn sẽ ko thể nào quay lên đại điện của minh giáo được đâu. Bạn thử bỏ nó đi thử xem, bạn sẽ biết ngay thui, tui bị 1 lần rồi.

13. kellychen

ủa mình đã bỏ nó ra rồi thì vẩn lên dc mà, lần trước mình đâu có váo mật thất để lấy tấm bản đồ đó đâu mà vẫn đi bình thường kg co bị như vậy, còn ỷ thiên 2 la sao vậy , mua ở đâu hay là chơi tiếp của ỷ thiên 1 vậy , mình cũng , muốn chơi thử ỷ thiên 2 mà kg biết làm sao?

14. ghienchoigame

Cái vụ này mới à, tui cũng ko biết nữa. Còn ỷ thiên 2 mà bác hỏi là bản ỷ thiên mới, ko có tiếp theo bản mà bác chơi đâu. Bản này chơi giống như là diablo ấy, cũng hay lắm vì nó đầy đủ cốt truyện chứ không như bản CGĐL bị dở dang giữa chừng. Còn nếu mà bác muốn chơi thì hình như ngoài thuý vi cũng có đó, bác thử ra đó mà xem. Còn không thì bác hỏi mua của mimic ấy, ổng có bán mà. Mà bác nhớ là đặt trước nha, nếu không thì chắc là không gặp được ổng đâu. Địa chỉ của mimic nè: 202 cao đạt, f1 q5.

15. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

các bác ơi
    games này có hướng dẫn ko vậy
    tui đang chơi game này mới mua của bác mimic
    game nay` tuy hình ảnh ko đc như bản 1
    nhưng cốt truyện lại tốt hơn cái bản 1

16. kellychen

gamenày có hướng dẫn rồi màcoi ở mấy trang trước đó

17. crew

crew The Warrior of Light

Cái box Tân ỷ thiên đồ long ký Game này hình như là bàn về bản đầu hình kiểu nhập vai bình thường còn cái của mimic thì vào box Ỷ thiên 2 mà xem.

18. meodaica189

meodaica189 Youtube Master Race

Mình đang đi tới đoạn tìm thuốc để chữa trị cho 3 người đàn ông đó!! Tại sao trong bản hướng dẫn của bạn là phải có thêm 1 cái bình rượu (+50 pháp lực) thì mới ra được thuốc chữa. Nhưng mình chỉ cần con rít và con bà cạp là được 1 chai thuốc. Sau đó mình tới nói chuyện với mấy người đàn ông thì thấy hiện ra cảnh Vô Kỵ bưng thuốc cho 3 người đàn ông nhưng vẫn không thuyên giảm, 3 người vẫn cứ đứng đó. Mình cứu Kỷ Hiểu Phù rồi, cùng KHP đi đánh, đánh xong con quỷ lấy bùa và sách rùi nhưng bây giờ quay lại nhà của Hồ Thanh Ngưu thì không thể lấy cái bình +50 pháp lực nữa!!!! Tức là bấm vô hũ rượ không có cài gì hết trong khi những thứ khác như mai rùa quả cam v.v... thì có thể lấy lần thứ 2, v.v... tại sao bạn nói mỗi lần mình vào hang sau đó quay lại nhà của HTNgưu thì những món đồ có thể lấy lần 2 mà bình +50 pháp lực lại không thể??? Mình có thể lấy cái bình này ở đâu??? Nếu đi lại thì phê lắm tại Vô Kỵ đã đạt cấp 31 rùi đi lại chán wé!!!
    Cám ơn bạn!!!

19. satthukhongchet

satthukhongchet Youtube Master Race

cac bac oi giup minh voi, minh di het y thien do long kt roi. nhung con phan 2 nua lam sao day, man hinh toi thui a, click chuot phai thi hien ra bang item. nhung khi dong lai thi toi thui ah, minh co dia 3 a nha. bac nao can lien he voi minh :bui_quocvu2002@yahô.com
    than ai chao cac bac

20. Hashu

Hashu Youtube Master Race

còn tui đi có qua được đoạn ở chổ thường ngộ xuân bị trúng đôc đâu.

Game này nói chung choi khônh hay, hình đẹp.