Ỷ thiên đồ long ký (bản cũ)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi HK Themes, 24/4/02.

1. Prince

Prince Dragon Quest

Tui thấy game này chả có gì là khó cả chỉ cần kiên trì tập luyện là thành công thôi các bác có dồng ý với tôi không

2. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Theo hướng dẫn thì bạn phải cứu Kỷ Hiểu Phù trước, rùi sau đó vào cái hang cạnh cây trúc, tìm các vật cần thiết như: gươm, áo giáp... Sau đó là đánh con quỷ ở cạnh cái rương, và phải lấy lá bùa của nó. Chắc quan trọng ở chỗ này. File save của tui qua đoạn này khá dài nên chắc bạn se không thích thú, tự mình vượt qua bao giờ cũng thấy hay hơn mà. Nêu bạn vẫn muốn file save đó thì send email cho tui: s3033057@rmit.edu.vn

3. YAMATO

YAMATO Youtube Master Race

lam the nao ma gui duoc phan save chu ha ????? Cac bac cu the nao y'

4. YAMATO

U` !!!!! ma tui dong y voi bav Prince day

5. YAMATO

theo tui thì phai kíu KỶ HIỂU PHÙ trước thì moi cứu dược 3 thằng kia mới được tui thử nhiều lần rồi . Các bác thử cách này thử xem nhá.....

6. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Tớ chán mấy bác quá đi. tớ mới đầu đi luyện tới cấp 42 rồi mà chưa cứu được Thường Ngộ Xuân đó chứ, nhưng mà sau có hướng dẫn thì đi nhanh lắm, tớ chơi đi chơi lại hai lần rồi và lần nào cũng thành công mỹ mãn cả.
    Cách cứu mấy lão đại đó dễ lắm mà, chỉ cần có bình trắng nắp đỏ à còn phải có miếng thuốc mà cộng 300 máu lấy ở trong hang động nữa thì mới cứu được.
    Mấy huynh để chữ "tân ỷ thiên đồ long ký" làm đệ cứ tưởng là ra phần mới rồi nữa chứ. :( :( :( :( :(

7. mattroirucro2003

mattroirucro2003 Mr & Ms Pac-Man

8. Squallleonhart

Squallleonhart Youtube Master Race

Trời, cái trò gì mà nhân vật nữ chính chưa xuất hiện đã end rùi, chán wé đi. Có ai bít chừng nào ra phần tiếp ko dzậy ạ?

9. blackmask

blackmask Mr & Ms Pac-Man

cho tui đi! Tui cũng cần nữa!!!!!!!!!
    Tui cũng khoái chơi lắm nhưng cũng bị kẹt khúc đó. Bực không thể tả, nhiều lúc chỉ muốn đập đĩa đi luôn.

E-mail: buixuanluong@yahoo.com

Thanks a lót!!!!!!

10. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

sao mà bạo lực thế. kẹt thì từ từ mà gỡ. bạn download hướng dẫn về mà chơi có tại phần hướng dẫn của trang này nè.

11. garchi

garchi The Warrior of Light

Hì hì mới đó đã muốn đập đĩa rùi à , thế thì lúc phá đảo chắc bác thất vọng muốn đập máy tính luôn mất, nói thật chứ nếu ko có phần 2 thì cái trò này chỉ đáng vứt xó thôi, tui cũng giống các bác , lúc chơi thì máu lắm nhưng mà đổi lại thì lại thất vọng tràn trề, được thưởng có mấy đoạn phim xấu òm.

12. Hero

Hero Fire in the hole!

Này mấy người mua Cô gái đồ long 2 ở đâu vậy , chỉ tui với , dạo này bận học wé không "dạo quanh thị trường cd" .
    Mà tui ở Hn nhe , ai biết chỉ tui cái , thi sắp xong rùi , chuẩn bị chơi thui heh

13. Kiều Phong

bác hero nói đúng đó. anh em chỉ giùm chổ nào bán thế?? tui ở TPhcm mà chẳng biết chỗ nào bán phần 2 cả

14. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

__đơn giản là ở TP.HCM và cả ở HN đều chưa có phần 2 Ỷ Thiên Đồ Long Ký cả đâu... Bác lùng sục khắp nơi cũng chỉ tổ tốn công mà thui. Thử hỏi bác HSV xem, bác ấy đầu cơ nhiều Game Tàu lém đó, liệu bác ấy có biết thêm gì về phần 2 không?

15. Hong Su Vuong

Hong Su Vuong Administrator Administrator

--- chả nghe nói gì về phần 2 của Tân Ỷ Thiên Đồ Long Ký cả ! Hỏi cũng vô ích thui ! Có thì tui đã la rùm beng lên rồi !

16. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

vậy ra chứ mấy cái tin phao là có phần 2 là cưa bom loè anh em mình chơi hẻ,,,kẻ nào chơi kỳ vậy,làm anh em trong box này thèm thuồng chơi mà hông có..hehe,tiếc quá nhỉ mấy bác

17. Vi Tieu Bao 16

__Nhưng mà các bác cứ chờ đi... Theo tui các nhà sản xuất nhất định sẽ làm tiếp phần 2 mà, cả Tiếu Ngạo Giang Hồ phần 3 nữa, mạch chuyện vẩn còn đang dang dở mừ :wink: Ai lại nỡ chơi ác thế... :cry:

18. Hero

Hero Fire in the hole!

Lạ nhỉ , sao lần trước tên tomorowneverdie nói là "đang chơi cô gái đồ long 2 , cũng sắp xong rùi" , phải hỏi lại hắn mới được

19. Vi Tieu Bao 16

__HE he, bác Hero cũng quen tên tomorrowneverdie seo? Nếu hắn đã khẳng định như thía, thì có lẽ hắn đã có nhầm lẫn gì đấy thui. Thật tình tui đi nhiều nơi lém nhưng chẳng thấy nơi nào nhắc đến YTĐLK phần 2 hít

20. Kiều Phong

làm tui mừng hụt rồi, thế bác HSV nói là biết quá trời game Tàu thì sao nhỉ? chẳng lẽ bác HSV cũng nói xạo sao????? nếu có thật thì cho anh em biết với nha bác HSV. cho tui hỏi nhỏ bác HSV 1 cút nhé! BÁC TỐT NGHIỆP ĐẠI HỌC CHƯA??????