Ỷ thiên đồ long ký (bản cũ)

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi HK Themes, 24/4/02.

1. DarkKnight_vt

DarkKnight_vt Youtube Master Race

lúc trước khi đào cái cây ở nhà hồ thanh ngưu tui đào cả chục lần mà ko thấy cái ấn,thế nên bỏ luôn và đi tiêp,nay nghe mấy vị kể trong mật thất minh giáo có nhiều thứ hay quá nên lại tiếc.có cách nào để lấy lại cái ấn đó mà không phải đi lại không hả các bác?(tui đã vào trong địa đạo với tỉu siẻu rùi).

2. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

làm gi có cheatcode của mấy game Tàu chứ . nếu bác thích chơi ăn gian thì dùng Hackgame hay ARTmoney mà chỉnh lại thui à. nhưng theo tui thấy thì mấy game Tàu đâu cần phải xài tới mấy cái đó đâu . bác chỉ bỏ thời gian 1 tí là có level cao liền(đánh nhiều nhiều thui mà)
    To DarkKnight_vt : bác đào tiếp thử xem. hồi chơi game này tui đào khoảng mười mấy lần là thấy liền à.

3. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ sao kè vậy ..tui đào lần đầu tiên là nó bung luôn cái ấn cho tớ roài..kỳ nhảy...còn các thứ khác thì có sau..rất quái...có ai giống tớ ko vậy

4. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

nhung la bai rong Tan y thien do long ky dung de lam gi vay????? :?

5. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

Cho tui hoi them la luc cuu CON KHI ma tim cuc gach thi toi tim mai ma ko thay( Toi nghe noi la o buc tuong ben phai cho co gach sang) nhung tim mai ko thay. LAm o huong dan nhe! Cam on cac ban!!! :wink:

6. hoangduocsu

hoangduocsu Mr & Ms Pac-Man

Bác cứ để ý xem thử cục đá tui nhớ là ở gần vũng nước thì phải,bác cứ rê chuột thử xứ thấy có bàn tay là đúng rùi đó,nhiều lúc cũng ko nên dựa theo hướng dẫn đâu bác.

7. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

Cam on tui tim thay rui!! Cac bac co the ke cho toi them muoi game TAU hay nhat duoc ko? them choi game TAu wa...

8. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Chẳng cần kể làm gì vì làm sao mà biết được game nào hay nhất. Chỉ có game được mọi người chơi nhiều nhất thui. U cứ xem trong box topic nào có nhiều lượt xem nhất thì chính là game đó.

9. minh tu

minh tu Mr & Ms Pac-Man

cac bac oi cho tui hoi la luc ma di den cho DAI DIEN( o man cuoi cung thi tim cung dien o dau). Toi tim mai nhung ko thay dau ca? Huong dan gium nhe!

10. Tidus1610

Tidus1610 Mr & Ms Pac-Man

cô gái đồ long và ỷ thiên đò long ký là 1 à
    bây giờ tôi mới biết đấy

11. virutlove

virutlove Youtube Master Race

cac ba'c chi du`m , ua sao luc da'nh thang het roi, khong the di them nua duoc a, sao tui rieng game nay qua' di
    ma hinh nhu trong phim luc danh o dai dien xong, con di tiep ma`
    cac bac tra loi le. du`m nhe' :P :P

12. Hong Su Vuong

Hong Su Vuong Administrator Administrator

Đó tức là game đã kết thúc rùi ! Game với phin làm sao so sánh được ?! game là game mà phin là phin ! game không làm dài ra thì làm sao giống phin được ! Đành chịu thôi !

13. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

Game như dzậy để còn tiếp tục phần sau chớ. Mà cái phần sau ấy thì... chẳng biết là bao giờ :cry: mới có đây. Uổng cho Game này, Triệu Minh mà ko xuất hiện thì còn gì là... Cô gái đồ long nữa chứ :wink:

14. DarkKnight_vt

DarkKnight_vt Youtube Master Race

mấy bác có biết ko mấy cái movie trong game này có thể xem trước được luôn á. các bác chỉ cần mở thư mục avi trong thư mục cài đặt của trò này là có hết ,muốn xem cái nào cũng được.game này hay thiệc nhưng mà kết lẹ quá, chưa kịp nhìn thấy ai sử dụng Đồ Long Đao nữa.

15. SonLegolas

SonLegolas T.E.T.Я.I.S

Ráng chờ phần 2 của game đi bạn.Nhưng nghe nói là nhà sản xuất sr4 không sản xuất tiếp phần 2 đâu.

16. kida32000

kida32000 Donkey Kong

Các bạn có thể chỉ giúp qua chỗ con khỉ già nhé . Mình đã luyện công hoài mà vẫn chưa qua được . Các bạn co thể chỉ rõ hơn về cách bỏ cuốn bí kíp nào vào cái đe vậy . Ngoài ra cái hốc bên trái gần chỗ rơi xuống là cái này , mình tìm hoài mà hổng ra . Có phải là cái hốc gần bụi trúc không , sao khi vào đó tui không thấy dấu hiệu gì cả . Giúp tui nhanh lên nhé .

17. kida32000

kida32000 Donkey Kong

Các bạn cho mình hỏi thêm là làm sao để luyện được chiêu giết người tập thể . Mình đã có rất nhiều cuốn bí kíp ( khoảng 5-6 cuốn ) nhưng chẳng biết làm gì . Luyện hoài mà chả thấy gì cả . Thật ra là TVK có tất cả bao nhiêu chiêu tất cả . Các bạn giúp mình nhé . À , mà nếu có cái ấn lấy ở nhà HTN rùi thì xuống Mật đạo để làm gì vậy .

18. Love RGP

Love RGP Dragon Quest

Game Tàu nào mà chả có một kết thúc bất ngờ nhưng không hiểu sao game nào tôi cũng thấy hay cho được

19. A-PRETTY-BOY

A-PRETTY-BOY Mr & Ms Pac-Man

- Thứ nhất ! Nếu bạn không làm đúng theo công thức tôi đã ghi là gồm 3 thứ Rết + Bò Cạp + Bình rượu thì không bao giờ hoàn tất việc chữa trị cho 3 người kia để gặp được Vương Nạn Cô !
    - Thứ hai ! Tôi nói các món đồ có thể lấy lại sau khi đi lòng vòng rồi quay lại là chỉ những món thuốc phơi trên khay mà thôi ! Tôi đi lâu lắm mới kiểm thử nơi lấy bình rượu thì có khi lại được thêm 1 bình nếu trong người tôi không còn bình nào ! Trứng gà trong nhà bếp cũng thế, nếu trong người không còn trứng gà thì tự nhiên kiểm tra cái nồi sẽ có thêm trứng gà !
    - Bạn cứ kiên nhẫn thử xem !

20. Thientaibachkhoa

Thientaibachkhoa Youtube Master Race

Cac dai ca oi ,,em cung bi dinh cho 3 nguoi dan ong ,,sau khi dieu che thuoc dung bai` bản ma van khong the nao chua duoc,,the moi la chu ,,lam sao bay gio ?