Yêu cầu Download + Giải đáp thắc mắc về Crack FM2006 !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi W32sasserWorm, 23/10/05.

1. hungghe

hungghe Youtube Master Race

nhưng tôi không biết tạo ổ ảo như thế nào,bác làm ơn chỉ giùm cái,mua đĩa về mà không biết caì,khổ quá

2. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

hehe,cai file dơnload cua anh W32 bị loi roi,ai lam on cho em cai link khac de em load voi,mang ben em 8mb ma ko co link de load thi phi qua, o ngoai no ban dia 40 Bang, dat wa, mà bên này bọn chuộng FM phết đấy,quảng cáo nhiều vãi lúa!

3. typnhp

typnhp Youtube Master Race

mạng 8M thì down torrent đi (vào mininova.org hay torrentspy.com mà search).
    có 1 thông tin cho các bác đang chơi = NT4 mode: chơi đc 1 time sẽ bị out ra ngoài với thông báo "low on virtual memory", nên chơi theo cách này (chính xác, đầy đủ hơn cách của W32sasserWorm) thì sẽ ok (ko xài compatibility mode):

4. typnhp

nếu cách trên ko chạy thì theo cách này coi sao:

5. squallleonhearts

squallleonhearts Youtube Master Race

EM đã làm theo lời các bác chỉ dạy nhưng mà khi run game, thì nó báo cái lỗi don't sent,chương trình cần đóng ngay
    thế là không chơi được
    với lại, khi chọn file Fm.exe thì nó báo là no protection

6. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

@ChinhChuoi: lỗi đâu mà lỗi , nhiều khi bác vào lúc nó đông quá nên tắc nghẽn ko vào đc thôi

@squallleonhearts: No Protection thì tự chỉnh cho nó , chỉnh là SecuRom5 hoặc 7 ::)

7. squallleonhearts

squallleonhearts Youtube Master Race

Thưa các bác, bệnh tình của em như sau
    Em mua hai cái đĩa ngoài hàng, không có file image, em về nhà tạo image bang fantom CD
    sau đó cài đặt,không có vấn đềgi
    -em chuyển sang NT4.0( tại em thấy bọn ngoài hàng làm thế chơi đươc) nhưng nó vẫn báo là cannot locate CD
    -Tức quá, em lên mạng vào Gamevn thì được các cao thủ tận tình giúp đỡ
    +em chọn phần deamon tool dẫn nó đến file deamon.exe
    +Em chọn first game
    +Em đã dùng anti-blaxx, và deamon tool.Em cũng đã chọn protection là secure7 hoặc 5 và chọn file fm.exe, nhưng nó báo là no protection was found, nhưng vẫn chạy tiếp được
    +Em chọn mục device0 và chọn file image trong phần cuối
    Xong xuôi, em ấn close(bảo đảm deamon tool không chạy và file image vẫn còn trong ổ)sau đó em chọn run game ở Anti-blaxx đợi một chút thì nó báo lỗi là
    Fm.exe cần đóng ngay( cái lỗi mà don' sent ý mà)
    sau đó em lại chạy FM 2006 ở destop thì nó vẫn báo là cannot locate CD
    Bệnh tình của em có nặng không vậy, chứ em thèm trò này lắm rồi, đừng bác nào nói là em bị bệnh nan y đấy nhé

8. typnhp

xài antiblaxx ở cơ quan (XPSP1) thì ok nhưng về nhà (XPSP2) thì lại ko chạy, chán như con gián, ko biết tại sao nữa?

9. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Ra hàng mắng bỏ cụ mấy thằng bán đĩa đê , nó bán cho bác đĩa dỏm òi #>:)

10. age of discovery

age of discovery T.E.T.Я.I.S

Ờ mà mua ở đâu mà hai đĩa dậy tui mua có 1 đĩa thui hà!!! Mà mua xong nó co luôn file image ở trong cộng cái S4hide lun thế mới thích chứ!!!
    Ahf mà ai chơi FM 06 rùi cho hỏi cái là sao trong giải Seria tự nhiên bị bỏ cái non-Eu đi là sao vậy cà cộng thêm với cái offer to club làm bị lỗi hay sao ý

11. MadridIsta

MadridIsta Youtube Master Race

cho hỏi tí là ko hiểu dùng cái này thì có coi là cracked ko? Hay là vẫn có thể chơi bt khi có bản update ra nhỉ?
    Công nhận là thích thật, bên này đang rao bán cái thằng FM2k6 này 25£, lên đây down có cái chơi, ko bị mất tiền ^^ mỗi tội ko biết có tương thích với các bản update ko. Ai có kinh nghiệm san sẻ 1 tí ^^

12. vanjindo

vanjindo Youtube Master Race

Sao crack mấy ngày nay, chơi được 2 lần ngon lành từ sáng tới giờ. Ai dè, em reboot máy, nó bị lại gòi :(

13. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Cái non-EU ko bị bỏ đâu, mà nó quay về với thời CM4/ 03-04 : Mỗi đợt chỉ được sign 1 thằng non EU, ko giới hạn số cầu thủ ^^ Ai đã chơi các bản CM cũ chắc ko lạ gì mấy cái này ^^
    Còn Offer to club đúng là có thay đổi, nhưng tôi cũng chưa để ý kỹ phần này lắm ^^

14. typnhp

ko biết các bác sao chứ tui xài S4H cho v6.0 thì ok nhưng up lên 6.01 là toi, ko chạy đc nữa!

15. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

Thực ra có cách để chơi mà không cần bất kỳ 1 chương trình hỗ trợ nào và các bạn có thể up len version mới mà không gặp 1 vấn đề lỗi nào, sau đây là cách mà mình đã làm và bán cho khách ^_^:

1. Nén 2 file MDS lấy trên mạng về (nhớ là lấy trên mạng về nha, vì nếu mà bắn ra đĩa dạng burn image rồi sau đó lại image lại sẽ không thể được) => 658 Mb.
    2. Bắn đĩa dạng burn data (dùng Nero burn) - dạng kéo thả đó muh ^_^.
    3. Giải nén vào máy cần cài, dùng Alcohol hay DaemonTools mount ra.
    4. Cài trên đĩa ảo.
    5. Chọn file fm.exe, nhấn chuột phải vô, chọn thẻ Properties -> Compatibiliti -> chọn Run...mode for: -> chọn Windows NT 4.0 (Service Pack 5) -> ok.
    6. Click đúp chuột vô icon fm.exe và play ^_^.

Các bạn nhớ nha ^_^. Và nói thêm là đĩa này đã có tại M-Star 319 Bạch Mai và Phương Nam CD đường Lê Thanh Nghị.

Cái này dành cho bạn nào không tải được file MDS trên mạng về ^_^.

16. typnhp

ku này ko đọc mấy bài trc hả, chơi vơi NT4 mode sau 1 time sẽ bị out ra ngoài với lỗi "low virtual memory" đó!

17. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

ai ku? nói tôi hả? ok... vậy tui chơi liền tù tì 5 tiếng có coi là 1 time ko? và trong 5 tiếng chơi đó ko có lỗi nào xảy ra có gọi là lỗi được ko? và khách của tôi chưa ra phàn nàn có coi là tôi có lỗi ko? hỏi vậy thôi tự trả lời nhá +_+

18. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

cho tại hạ hỏi là đã có file crack cho FM06 chưa vậy? hiện tại thì vẫn đang xài anti-blax nhưng sau đó phát hiện là cái ct này clash với Alcohol nên 0 xài mấy đĩa CD ảo trong my computer được, ai tốt bụng thì kiếm cho mọi người nhé, cảm ơn

19. typnhp

đọc đây nha, ý kiến gamer trên cả TG đó:

20. typnhp