Yêu cầu Download + Giải đáp thắc mắc về Crack FM2006 !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi W32sasserWorm, 23/10/05.

1. batman22

batman22 Youtube Master Race

huuuuuuuuuuuuuu.suong qua cac bac ui.em crack dc rui,thanks cac bac vai dai.

2. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

Cho em hỏi cái, down bản patch về rùi có cần crack gì nữa ko? em sợ down về ko chơi đc thì máu lắm.

3. squallleonhearts

squallleonhearts Youtube Master Race

TUc quadung roi bac a, thang hang dia ban dia deu

4. branchtell

branchtell Legend of Zelda

mấy bác sướng thật , có net ở nhà , down về rồi tha hồ cự cãi làm em ...chả hểiu gì cả . Chiều nay thử ra ngoài tiệm xem có chưa nào , lạy bồ tát cho nó dưới 20 k , đang rách ::( Có bác nào mua đc 20k ko ko vậy ( trọn bộ nha) ?

5. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi

FM06 nào mà giá 20k vậy bác bran? tui bán có 1 disk giá 7k mà? hay bác đang hỏi bản FIFA Manager 2006 vậy +_+

6. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

mình load được về rồi,cài ra và làm tất cả theo hướng dẫn thì vẫn không crack đc, no vân bắt insert CD, bác nào biết lỗi chỉ em phát nhé

7. branchtell

thì....tại tưởng vậy mà nó ko phải vậy...cái dĩa có 9k à . Mà....ông nội nó , về nhà nó bắt kêu làm cái gì đó Daemon Tools , đánh vật cả buổi chẳng ra, sao mình dở wá . Setup đâu chẳng thấy , chỉ thấy Mount ( là gì cà ?) , mà mount vô thì chỉ có "plz wait" , rồi....nothing => mua cái dĩa về chỉ đc có 2 file #>:) , dễ bị điên wá .
    -Tiếp theo , nó bảo cài Daemon Tools vào -> Ok . Lúc này trong C:\programe files\ có 2 thư mục là Fm06 ( bước 1 ) và D-Tools (mới cài xong ) , hừ .Restart máy .
    -Tiếp , nó lại bảo dùng Daemon Tools , = cách mount file IMAGE vừa mới cài vào ổ cứng . Trời ơi ! Đó giờ có biết "mount" là gì đâu ! ::( Nói ra xấu hổ chứ nhỏ lớn giờ còn chưa biết tới Daemon Tools để làm gì ::( . Thế là bắt tay vào thử . Đầu tiên nhấp chuột phải , chọn cái gì.....device01 hay slot1 hay gì gì đó ko nhớ nữa, phức tạp quá , nhưng 1 hồi có cái bảng có chử "mount " . Thì mình nhấp vào đó . Nó hiện ra 1 cái bảng , giống như bảng "open file" vậy ... Đến đây làm đại tiếp : Chọn file .mdi đã nói ở trên , nhấp "mount" . Nó hiện ra cái bảng " please wait..." đúng 3 giây thì mất . Xem xét lại toàn bộ chả thấy có gì mới xảy ra cả.... :o
    ai biết cái bước này làm ơn chỉ giúp kẻ ngu này với !!!!! "Mount" là gì ? Làm sao mà mount ? huhuhuhuhuhuuhu !!!!!

8. rockmoonlight'84

rockmoonlight'84 Donkey Kong

Tôi mún hỏi các bác bao giờ thì có FF2k6 1 đĩa vậy :)).
    Hôm nay ra định mua nhưng nó bảo là chưa crack được, phải mua 2 đĩa nhưng nghe nó nói thì mình cóc hiểu mấy.

9. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Bác cứ bình tĩnh , chuyện đâu còn có đó :D
    Bác cài D-Tools xong rồi phải ko ? Double-click lên cái icon Deamon Tools , nhìn vào góc phải phía dưới màn hình sẽ thấy cái biểu tượng màu đỏ của nó , click chuột phải lên đó Vitual CD/DVD-ROM ---> Set number of devive ---- 4 (cái này là để chỉnh số ổ đĩa ảo , nếy D-Tools của bác cài hoạt động thì nó sẽ hiển thị thêm 4 cái ổ đĩa trong My computer của bác , nếy ko có thêm cái ổ đĩa nào thì đề nghị bác xem lại cách cài D-Tools :D) , xong nếu bác đã thấy 4 cái ổ đĩa ảo mới , nghĩa là D-Tools hoạt động tốt thì bác lại click chuột phải lên biểu tượng của nó ở góc dưới , Vitual CD/DVD-ROM ---> Device0 ---> mount image ---> cho cái đường dẫn đến chỗ file .mdi hay .mds gì đó của bác ---> ok , vào lại My computer check trong các ổ đĩa sẽ thấy bộ setup của FM2006 nằm trong đó , setup như bình thường , xong dùng Antiblaxx chơi :D

10. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

hic, bác W32 ơi, em làm tất cả theo hướng dẫn rồi mà vẫn chưa được, nó vẫn bắt insert CD vào, chắc chưa crack được, em cài được hết rồi nhưng chưa chạy được, bực mình quá, giúp em cái với nhé!

11. zanettipupi

zanettipupi Youtube Master Race

tui cũng đã thử các cách cài rùi,đã dùng deamon tool làm ổ ảo, cài trò chơi ,rùi dùng cái antiblaxx vào cũng chọn đường dẫn đến file deamon.exe,chọn đường dẫn đến file mdi ,rùi làm đủ trò gì ko nhớ ,rùi cũng chạy đc ,hồ hởi chơi đến đêm buồn ngủ để máy đấy,rùi hum sau thức dậy máy bảo chương trình deamon tool ko dùng đc,do vướng phải cái antiblaxx ý, thế là đi toi cả buổi chơi chưa kịp save,cài lại không được deamon tool cũng vì vướng antiblaxx,gỡ cả hai rùi mà vẫn chình ình cái ổ ảo,thế là chuyển qua cách chạy trên chế độ win NT 4.O, thế là ok, theo tui cài demon tool chỉ để cài trò chơi thui, còn cài antiblaxx thì thui ,cứ làm theo cách chạy chế độ win NT 4.0 là cách tốt nhât, đỡ lằng nhằng ,mệt óc ,mỏi tay

12. branchtell

hà hà xấ hổ wá . Chỉ tại wên xem my computer,cứ lục trong....C:\ xem có gì mới ko nên....Hôm wa lên đây xem mới biết DaemonTools dùng đễ cài ổ ảo , về nhà check lại quả nhiên thấy có thêm 1 cái ổ G nằm chành ành trong đó có install Fm06 ::) . Quê quá , hì !

13. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

Help. Cho tôi hỏi hiện giờ đã có crack chưa? Mới down cái FM lite về chơi thử mà ko có crack, cáu quá. Mù tin học khổ thiệt

14. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Crack thì không thấy cóa, nhưng mà chơi ngon lành òi...^^... Lên 557 (tức 559) Nguyễn Chí Thanh mua đi anh, em mới mua chỗ đó đó, chơi ngon lành rùi...:D Địa chỉ thì hơi khó tìm (nếu biết thì dễ òm, nó ngay mặt đường, phải tội đoạn NCT nó đánh số tùm lum đến khiếp... Có điều nó nằm ở ngay góc cuối đường NCT theo chiều từ Đài Truyền Hình VN ===> K/sạn Bảo Sơn ý! (Theo chiều đó thì nó nằm bên tay trái, đi đến cuối đường mình quẹo lại 10m...^^... Có hướng dẫn đó, dễ thoai! #>:)

Hiz, cái lite đó là đồ dỏm thui...T___T...

15. milanello

milanello Youtube Master Race

Tôi ở nước ngoài chơi ngon lành. Cũng là crack nhưng nó rất đơn giản thế này :
    Mount file Image ( > 700 MB ) vào Alcohol
    Sau đó click vào file secure_noburn nó cung cấp kèm theo
    Rồi click vào FM và play ---> quá đơn giản :D

16. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Bác đã dùng Anti-Blaxx chưa ? Nếu dùng thử rồi mà vẫn ko chạy thì bác nêu từng bước bác làm lên xem sao , có như thế thì tui mới biết bác làm sai chỗ nào đúng chỗ nào mà chỉ

Hoặc bác làm thử cách này(nghe mọi người nói là chơi đc nhưng tui chưa thử) , click chuột phải lên icon FM06 ---> propriétés ---> compatibilité ---- run with windows NT4 --- > ok , rồi thử double click lên incon FM06 lại xem có chạy đc ko , thế nhé ::)

17. thienhung86

thienhung86 Youtube Master Race

có ai biết ở hanoi có nơi nào bán đĩa thì chỉ cho anh em luôn đê! down lâu lắm!

18. Steveduong

Steveduong Youtube Master Race

ban oi ai co crack cua FM 2006,cho minh xin voi, minh cam on nhiu lem.

19. dangkhoi1412

dangkhoi1412 Mario & Luigi

các bạn có ai đã cài bản patch 6.0.1 chưa. Mình dl về rồi, nhưng khi chạy file patch thì window báo lỗi như thế này

"fm2006-patch-v6.0.1.exe is not a valid Win32 application"

ko biết có ai bị giống mình ko, làm sao để cài đây?

20. MadridIsta

MadridIsta Youtube Master Race

Wel, down thử FM2k6 về, down ngon. Lúc đầu cài thử theo cách dùng daelmon tool + antil blaxx, nhưng sau đó thấy bất tiện , dùng thử cách "compality with WinNT SP5" thấy chạy tốt, ko cần antil nữa. Vẫn tươngt thích với patch 6.01. Cái này quan trọng nhất vì ko phải crack nên cứ có patch mới down về là chạy đc luôn.
    Hiện đang test lỗi xem có cái gì khác giữa Antil với Run in mode kia ko. Chưa dám tung ra bán. Anh em ai test thử rồi, thấy có lỗi hoặc khác biệt gì giữa 2 thằng cho ý kiến với. Vì chạy thử RUn in mode vẫn chưa thấy có vấn đề gì.