Yêu cầu Download + Giải đáp thắc mắc về Crack FM2006 !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi W32sasserWorm, 23/10/05.

1. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Có người bảo chạy bản update 6.01 với Win NT đc một hồi là văng ra với thông báo ".... without memory ...." gì gì đó . Còn Anti-Blaxx thì riêng tui cũng thấy hơi bất tiện và xung đột với khá nhiều chương trình (nghe nói). Bác làm cái hướng dẫn cho cả hai rồi tung ra bán nhanh phục vụ mấy "con nghiện" cho rồi , nay mà còn chưa bán thì còn làm ăn gì nữa , phải đi trước thời cuộc chứ :D

PS: nhà mình cũng nhiều người bán đĩa phết nhỉ :>

2. typnhp

typnhp Youtube Master Race

cái secure_noburn ở đâu vậy, bác có thể nói rõ hơn ko?

3. Fly

Fly C O N T R A Lão Làng GVN

Tôi chưa dùng thử Anti-blaxx nhưng hiện vẫn đang dùng gamejackal, cái này tuy chỉ là trial nhưng dc đến 30 ngày, dùng nhòe. Cho đến giờ vẫn chưa thấy có vấn đề gì đối với cái này, vấn đề là hết 30 ngày thì lại đi kiếm crack cho chính cái soft này.

4. 4eye

4eye Youtube Master Race

Xin lối cho tui hỏi chuyện ho*i bị ngoài lề tí síu.....Tui cho*i FM2k6 1 tho*ì zan thì file save bị corrupt,tui chua patch lên bảng 6.0.1 nên k bít là do bug fải k? Xin hỏi các bạn là có cách nào fix lại file save k......thanks in advance...plzzzz

5. mahpoaht

mahpoaht Youtube Master Race

Có 1 cách này, không biết có ai đã post chưa nhưng nó chạy được với tui:
    Install game. Right click on FM2006 shortcut -> Compatiblity ->tick vào "run program compatibility for", sau đó chọn "win NT service pack 4". Nhấn Ok. Dùng Daemon Tools mount cái image lúc cài game. => chơi thoải mái, update vô tư !

6. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Lần sau biết ngoài lề mà vẫn post sẽ bị trừ nặng hơn nhé!...

File đó hỏng là hỏng... không fix được đâu!

7. thienhung86

thienhung86 Youtube Master Race

ai ở hanoi thì chú ý nhé, ra hàng mà mua đĩa , khỏi lo crack ! tui tìm đc rùi nè TACO 63b lý nam đế , qua mà mua.

8. FM5

FM5 Mr & Ms Pac-Man

các bác chơi fm5 đi khỏi chơi FM6 dung anti boxx thi chay không ,dung cách NT sp4 thì báo lỗi memory tốt nhất chơi FM5 he he :D

9. Zzz...bùn ngủ

Zzz...bùn ngủ Youtube Master Race

Zzz thấy có cần dùng mấy thứ đó đâu ... Zzz mua 1 đĩa Fm 2k6 về chỉ cần dùng cái safe disc là chơi phê phê cả ngày ...

10. MadridIsta

MadridIsta Youtube Master Race

Hì, mình ở bên này, bán đĩa crack, nếu ko cẩn thận, chơi ko đc, bị bọn nó claim thì fai refund (hoàn lại tiền) thành ra phải cân nhắc.
    Nhg hiện tại thì có vẻ oki vì check lại, hóa ra bị lỗi. Thử creat cái new game thì ngon lành.

11. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Mà bác madrista bán đĩa à ... BÁn rẻ cho anh em đi ... Anh em box CM sẽ qua lại thường xuyên .. Mà cũng khổ thực cho những ai download từ trên mạng ... Mua 1 cái đĩa 7000 có đỡ hơn không ??? Có lẽ các bác bên EU hết rùi nên thế ... Còn cái cách crack của đĩa đơn cũng thực lạ ... lòng vòng hết từ daemon tools ---> install--->safe disc ---> play được *.*

12. MadridIsta

MadridIsta Youtube Master Race

hì, thì ở bên này, tơ bán cho bọn EUer, cứ £6 1 cái. Nhg khổ nỗi phải bán lậu, ko bán công khai đc. Khi đăng bán thì kêu bán đĩa original giá thấp, bọn nó quan tâm hỏi thì mình bảo có đĩa copy, giá rẻ hơn,hì.
    Hiện còn lỗi gì ko nhỉ? bán đĩa vừa lo bị bắt, vừa lo đĩa lỗi chúng nó claim.

13. pdhtnd

pdhtnd Youtube Master Race

huhuh! các bác ơi, sao em cài cái anti.... gì gì đó nó cứ nói là no protection rồi khi start lại báo lỗi path...,, hu hu! làm sao bi giờ.

14. puppylovekitty

puppylovekitty Youtube Master Race

các bác ơi tui mua đĩa ở ngoài hàng (3 đĩa 1.8 Gh) cài xong chơi ngon trong khoảng 1 tiếng sau đó bị out chưa kịp nhớ gì hết?các bác tro hỏi bị sao vậy?

15. **doilabekho**

**doilabekho** Dragon Quest

Oài dùng bittorent là load về cũng nhanh mà,cắm chuột 1 buổi là xong,việc gì mua đĩa cho tốn kém,cái này càng nhiều người load thì càng nhanh,hẹn hôm nào tất cả cùng load thế là .... :D

16. MinhAnh16

MinhAnh16 Youtube Master Race

17. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

Khả năng là đĩa lỗi hoặc trong quá trình cài đặt có vấn đề... Thườn thì lỗi này chỉ gặp khi đã chơi được khá lâu rồi, chứ không phải chỉ 1 h đã... bật bãi như vậy! Chia buồn... #>:) Thử cài lại, creat lại game chơi lại coi...

18. age of discovery

age of discovery T.E.T.Я.I.S

Àh mà mua ở đâu mà 3 đĩa lận vậy cà,tui chỉ mua có 1 đĩa à??/
    Àh mà có ai biết tại sao bản này Save lâu quá,tui cứ tưởng là treo à!!!!!

19. Kyrinos1987

Kyrinos1987 Youtube Master Race

Mọi người ơi, em chạy được game roi nhưng mà sao khi dang create game dở toàn bi lỗi access out of bounds, chạy được mà không create game được thì chơi bằng cái gì?
    Có ai khắc phục được lỗi này không giúp em với!!
    merçi beaucoup mọi người

20. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Lỗi này hay xẩy ra khi bạn cài lại windows (chỉ load game chứ không creat game được T__T...), nếu đã cài win mới thì nên cài lại FM luôn cho chắc ăn ^^
    Không biết cái bản 6.0.1 này thế nào mà nó post 1 lô 1 lốc thế này ??? Chẳng biết mình nên dùng cái nào đây...Bác nào biết thì chỉ cái nhé :D ...
    http://www.cmportugal.com/download.php?categoria=fm2006patches