Yêu gái giàu

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi kei.fann, 28/2/10.

1. Triệu Mẫn

Triệu Mẫn iu con gái của ba nhất...

Cậu ở Mỹ thì sống theo kiểu Mỹ, tiền anh... anh dùng, tiền tôi thì tôi sài... không ai để ý tới ai... mà kết quả của bác vẫn là số 0 mà
    Nhưng ở đây là VN, họ để ý dữ lắm

2. dau_bo

dau_bo Play It Like You Stole It

nhưng mà khi đi chơi tớ vẫn trả :) em nó mún nhưng tớ thì kô vì là con trai mà :"> trừ khi đi shopping hay gì gì thui , đi với em ý shopping thì có mà vãi O.o mua đồ cầm mệt nghĩ
    kết quả là do tớ kô thích yêu xa , tớ nói ở trên là em ý về lại Hàn , và kô có ý định qua lại Mỹ , mún tớ về Hàn theo nhưng tớ kô thích nên mới chia tay ;)

3. **Asakura Hao**

**Asakura Hao** C O N T R A

đi SH của em ấy :|

4. Triệu Mẫn

Cô ấy muốn tiền ai nấy trả, nhưng cậu muốn galang trả luôn cho cô ấy...
    Nhưng nếu cậu là chủ topic thì có khả năng trả cho bạn gái của chủ topic với những buổi tiệc ăn chơi thường xuyên với giá 1-2tr ~ 50-100$ thường xuyên với mức thu nhập ở VN được không?
    Mà hên cho cậu không về Hàn xẻng đấy nhé... về đó nó nói mà nghe như chửi... nó hát mà nghe như khóc than đấy nhé

5. whisky137

whisky137 Dragon Quest

Ta tưởng bé kia đang học Công Đoàn cơ mà. Thế ra mới 12 à.
    Khi vào đại học rồi suy nghĩ của nó sẽ thay đổi nhiều đấy.

6. .::becks::.

.::becks::. C O N T R A

tốt nhất là bỏ thôi
    kể cả nó ko nói gì nhưng n~ lúc nói chuyện như chủ thớt viết thì toàn đề cập đến đồ hiệu, đồ xịn. Với nó ko sao nhưng mà toàn đi cũng bạn nó thì vứt đi, nó có suy nghĩ trưởng thành thì ko sao chứ nó còn trẻ thì ;))

7. jill_valentine

jill_valentine Legend of Zelda

^
    thì mệt vô cùng, vả lại nếu không phải là cao nhân thì đừng có tư tưởng kưa về rồi từ từ dạy lại. tôi nói thật không khéo chú còn bị dạy lại nữa là khác=))

8. Triệu Mẫn

Thực ra đề cập tới đồ hiệu thì chả có gì đáng nói cả, quan trọng là đề cập như thế nào thôi... kiểu khoe hoang hợm hĩnh thì mới đáng chê trách

9. donchina

donchina Mario & Luigi

quan trọng là đối phương có yêu lại mình không ..nếu yêu thì cô ta sẽ hiểu cho cậu thoai

10. Triệu Mẫn

Chúng ta phải luôn tuân theo nguyên tắc: yêu là yêu, kết hôn là kết hôn. Yêu được chưa chắc kết hôn được. Không yêu được chưa chắc là không kết hôn được.

Nếu chủ topic có ý định kết hôn thì nên bỏ đi, yêu thì không ai nói gì (nếu chịu đựng nhiệt), nhưng nếu có ý định kết hôn thì không bao giờ có hi vọng trong trường hợp này đâu

11. donchina

donchina Mario & Luigi

nói vậy cũng ko đc ..yêu rồi sẽ tiến đến kết hôn..nếu yêu nhau mà ko kết hôn đc thì chả có hiệu quả gì đi tìm mối tình khác còn hơn

12. Triệu Mẫn

Trước đây người mẫu Phi Thanh Vân có nói 1 câu với các bạn teen trong 1 lần Fes Anime - Manga rằng "các bạn cứ yêu đi, nếu không yêu các bạn không biết ai sẽ hợp với mình. Như chị đây yêu tới người thứ 6 mới kết hôn."

13. lkusa

lkusa Guest

Trích : Hoa điểu tranh năng.
    ............................................

14. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

^
    ^
    Tin lời con lao động đường phố da trâu à?

Sao lại 'phải luôn tuân theo nguyên tắc'. Lấy nguyên tắc tĩnh để dụng vào cuộc sống động, khập khiễng quá chăng?

Mỗi người 1 quan điểm riêng, đừng dạy đời ngta như thế.

Chỉnh sửa cuối: 2/3/10
  15. 11-11-88

11-11-88 Donkey Kong

Nói thật bác thích yêu chơi bời thì thoái mái ,chứ muốn cưới hỏi thì bỏ đi ,nhục thằng đàn ông lắm !
    Kể cả con đó nó có hiểu bác ,nhưng còn anh em,họ hàng ,nhất là bố mẹ nhà nó thì coi khinh mình lắm !
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nói thật bác thích yêu chơi bời thì thoái mái ,chứ muốn cưới hỏi thì bỏ đi ,nhục thằng đàn ông lắm !
    Kể cả con đó nó có hiểu bác ,nhưng còn anh em,họ hàng ,nhất là bố mẹ nhà nó thì coi khinh mình lắm !

16. Tín.Đồ

Tín.Đồ T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

nói chung là bây giờ cứ yêu đi nhưng đừng quá hi vọng, nếu em nó yêu bác thật sự chân thành thì bác cứ để mọi việc xui theo tự nhiên đi

17. Triệu Mẫn

Không phải tin nó.. mà nó có lý... trên đời này có mấy ai yêu 1 lần mà cưới ngay người đó đâu? Người nào cũng trả qua mấy cuộc tình thì mới tìm được người thực sự hợp với mình.
    Mà ông nên đi học lại vấn đề đọc và hiểu... trong bài viết đó tôi chả dạy đời ai cả, và câu nói của cô kia cũng chả dạy đời ai cả

18. June28th

June28th Youtube Master Race

Nhớ hồi đó cũng có ý định làm wen 1 em, tối ngày ko hỉu sao cứ hay nhắc tới xe hơi hoài, thấy ghét nên về nhà lên mạng tìm hiểu về tất cả hãng xe lớn nhỏ trên thế giới, loại xe nào mới ra có mặt tại VN chưa, kiểu dáng ra sao. Vào lớp ngồi nói huyên huyên ghiết nhỏ ko hỉu j lun, từ đó hết dám nói về xe nữa =))

19. ronghiphopip

ronghiphopip Youtube Master Race

tiến đến đâu thì tiến còn không thì làm bạn cua nhau cũng được mà

20. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Vâng, đọc & hiểu.
    Ko dạy đời thì là ...

[Dạo này có cái mốt lạ, cứ bị bật, bị xoắn thì bảo người ta có vấn đề về đọc hiểu.]

Chỉnh sửa cuối: 2/3/10