YugiOh the Forbidden Memories Part 4 - The last revealed card and the new generation ♥

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi 00kuroro00, 27/1/13.

1. dj_marlboro

dj_marlboro Youtube Master Race

804 game vs dark nite đã đủ full 3 lá GG :D và đánh heinshin2 có 20 game ra con này :D:D

2. RolyPoly

RolyPoly Mr & Ms Pac-Man

bạn nào còn bản Tea của FM Mod cho mình xin link down nó die cmnr :(

3. dj_marlboro

4. Toramizu.zGinta

Toramizu.zGinta Youtube Master Race GameOver

sao mình post bài hoài k lên vậy
    mún tám với anh em mà toàn không được...
    à được tầm 558/722 lá rồi
    tương lai 722/722 ^^

5. dj_marlboro

bạn up như mình = photobucket đi link đc 3 tháng...:D sau cần gì thì lại post lại nhanh chóng thuận tiện :D

6. RolyPoly

RolyPoly Mr & Ms Pac-Man

thx m bỏ lâu r :))
    giờ cài trên dt để chơi đỡ chán thoai =))

- - - Updated - - -

file bị del roài mà bạn :((((((((((((

7. windymeomeo

windymeomeo Youtube Master Race

Mọi người ơi , mình chơi yugi oh từ đợt ps1 , bh mới chơi lại , mình chơi trên epsxe 1.7.0, mình có những con MTBD , Zoa ,skull knight , rồng trắg mắt xanh rồi , phù thủy áo đen và rồng 1800/2000 . bài tăng lực thì full 3 megamorh , 3 lâu đài ánh sáng , 1 tăng lực cho rồng , full bẫy mộ + fake trap + tráp hố đen , , cho mình hỏi là chơi ở bản nào thì sẽ ra những con như cosmos queen , segenjin , BEUD , zera the mant , BSD, GG . mình cũng k rõ mình đang chơi bản nào nữa vì mình search trên google., mong các bạn chỉ dùm , tk các bạn nhiều nhiều

8. ttbt993

ttbt993 Mr & Ms Pac-Man

Bạn có thể cho m biết b lấy megamorh + MDB + BEWD ở thằng nào không, phải xác định 3 lá này mới biết bạn chơi bản nào

9. Toramizu.zGinta

comos queen , segenjin , BEUD thì bạn đánh với seto3 bản MOD 13 ấy
    link
    https://mega.co.nz/#!N1hCWaKS!X9VdRV...NAghAJ_0f1FuV0
    pass giải nén là mod13ps1fer
    à mình khuyên bạn fang với darknite trước để kiếm full 067 và GG lúc đó đánh seto3 dễ hơn
    vì bản này drop bài hiếm khá cao nên đánh khó hơn bản bt rất nhiều

10. windymeomeo

Mình lấy Megamorh + MDB + là ở s-tec vs pegasasus + s-pow con thảo nguyên 1 thì ra MDB bạn ạ :D , còn BEWD là mình s-pow seto khoảng 100 trận nó coh mình 2 con nha :P

- - - Updated - - -

11. Toramizu.zGinta

12. windymeomeo

Cho tớ hỏi cái bản mod 13 này có đánh ra được full card không :|

13. dj_marlboro

bản mod 13 chắc chắn đánh full card...hiện giờ đang thu thập nốt 3 em BEUWD là full những lá mạnh nhất rồi từ đấy đi kiếm những lá còn lại...hiện giờ đã 500 trận vs seto3rd chưa đc 1 em BUEWD...đánh Spow ra cả Megamorgh Crush Card Wispedden ruin :)) cho hỏi có ai đánh ra BEUWD mất đến 500 trận như em k nhỉ

14. windymeomeo

mình đánh darknite 300 trận rồi mà vẫn chưa được e GG nào cả ,b ùn ghê :( cho mình hỏi các bác đánh bao nhiêu trận darknite thì nó cho GG dạ?

15. dj_marlboro

tớ đánh 288 trận ra con đầu tiên....và cần thêm 500 trận nữa để lấy nốt 2 con còn lại...thiết nghĩ GG và BEUWD là 2 con mạnh nhất nên có lẽ tỷ lệ đánh ra là thấp nhât...nên mình sẽ phang thằng seto3rd khoảng 1k500 trận xem nó có chịu phọt BEUWD ra ko :))

16. windymeomeo

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

- - - Updated - - -

Cuối cùng 400 trận tròn e nó mới cho GG , híc phải kiếm 2 con nữa , k biết kiếm bh mới ra đây ta , ông dj đã được em rồng 3 đầu nào chưa zạ @@

17. Toramizu.zGinta

mình được 610/722 rồi
    còn 112 em nữa là full bài >.<

18. windymeomeo

Tui bh mới được có 1k7 trận thôi , chắc được tầm 450 con :(( k biết đến bh mới full bài đây , oải quá trời lun à =))

- - - Updated - - -

Vừa đánh phá đảo lại từ đầu , đánh 2 trận vs heishin nó cho con 704 các bác ạ , k biết con này có hiếm k ta :P

19. dj_marlboro

skull guardian hả bạn windy con này ở bản original thì hiếm lắm nhưng ở mod13 thì mình thấy có mỗi con BEUWD là hiếm nhất....vì như GG đánh 800 ra đủ full 3 lá....giờ gõ seto3rd 600 game rồi cho toàn 711-713-707-374-371-037 :)) bác nào có kinh nghiệm fang seto3rd thì share nhé :D để đánh full 722 lá ko phải là chuyện đơn giản đâu bạn vì thế cứ cố gắng mà cày khi nào đủ thì thôi reset đánh lấy lại từ đầu :))

20. windymeomeo

Bản original tớ thấy mấy con kiểu như cosmos vs skull này có ra đâu , chỉ cho được mấy con như zoa , metalzoa , SK , Dark magic , MBD thôi , làm gì có ra con nào đâu @@ đánh mọt cả chỉ , từ lúc chuyển sang đánh bản mod này mới biết PUGM , BSK , vs mấy con như cosmos đấy chứ :)) cứ chăm chỉ là ra thôi à , mà ra hay không còn phụ thộc vào xui hay hên nữa =)) cầy đủ bài là oải rồi , cầy lại làm gì nữa ,hehee