YugiOh the Forbidden Memories Part 4 - The last revealed card and the new generation ♥

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi 00kuroro00, 27/1/13.

1. milan00

milan00 Mr & Ms Pac-Man

bản mod đúng là chữ màu đỏ nhé

2. dj_marlboro

dj_marlboro Youtube Master Race

:( pro nào có bản mod 13 cho em xin cái link với

3. dj_marlboro

https://mega.co.nz/#!yNpU2AAL!Ol_gjK7oLC94QVoGYBOR1WiKVcDNI-KT5gW0cwKyuYE - pass giải nén là : mod13ps1fer
    ai biết cho mình hỏi bản này có phải bản mod 13 ko vậy :( search hoài mãi mới ra thấy ghi là mod13 nhưng mà khi win thì chữ trắng ko đỏ ....
    nhưng bản này theo T.E.A 1.6.0 thì nó đúng là bản Mod13 :(
    mình đã so sánh với 1 bản mod khác của mình khi win có chữ đỏ nhưng theo T.E.A 1.6.0 thì bản đấy lại là bản mod final :( vì mình phang darknite bài nó có cả Cosmo Queen trong deck và Millienlium Shield :( trong khi T.E.A 1.6.0 nói rằng deck của Darknite ko có cosmo queen :(
    ai giúp mình với điên đầu wa' rùi :((

4. milan00

milan00 Mr & Ms Pac-Man

cuối trận mà chữ trắng có thể là beta2
    darknite bản nào chả có cosmo queen mà bạn
    mod final là mod completo 11 nhé

5. dj_marlboro

hehe chào anh em :) sau 2 ngày cày cuốc chăm chỉ cuối cùng mình cũng có câu trả lời mà mình đã hỏi về bản mod 13
    Và.....mình dám khẳng định rằng cái bản mình vừa post bên trên chính là mod13 :)
    lý do bởi mình đã tra theo T.E.A thì mặc dù bản này đánh về cuối không có chữ đỏ nhưng tỷ lệ ra bài và Drop card thì 100% theo T.E.A 1.6.0 là chuẩn xác,không thể là bản beta2 vì trong bản beta2 thì tỷ lệ deck của thằng Darknite là khác nhau...còn bản mod13 này thì không thể trượt đc vì mình phang cả darknite và seto2rd thì tỷ lệ chúng nó ra bài hoàn toàn khớp với T.E.A mình cũng đã so sánh với bản Mod final chữ đổ thì ....:3 tỷ lệ deck của tất cả các nhân vật đều yếu hơn nhiều so với bản mod13
    riêng bản mod13 thằng Darknite và seto2rd tỷ lệ chúng nó ra GG đầu tiên là 228 và của seto2rd là 110 :)
    mải đánh quá quên mất chụp hình cho anh em :
    và sau đây có tý gọi là hâm nóng lại tinh thần sau khi phang 2 em Darknite và seto2rd ở bản mod13 tổng cộng gần 800k game thì em đã có đc :
    Seto2rd hiện đang ở 350k game :2 em BEWD + 3 em Gaia Dragon Champion + 1 Cosmos queen + 6 REBD + 2 BLS + 3 lá Kazejin + 1 Zera the mant
    Darknite hiện đang ở 450k game : em thu đc 7 cháu MBD + 1 cháu BLS + 1 cosmo queen + 3 lá Bright castle =.=' + 3 lá Reverse trap 689 --> lá này có công dụng sau khi úp nếu đối phương + bao nhiêu Equip thì sẽ bị trừ bấy nhiêu ATK còn lá Breath of Light thì em ko biết có tác dụng gì
    vẫn chưa thấy nhả GG và metal Zoa nhưng em nghĩ là trong khoảng 1k game vs Darknite thì cũng phải lòi đuôi chuột thôi :D
    Chúc anh em cầy vui vẻ :D

6. dj_marlboro

7. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Em có thể tra tea 1.6 hộ anh bản completo 11 những lá hiếm ai ra ko? Và MBD và BWD thằng nào cho vậy.rảnh rỗi tra hộ anh với.ở quê pc ko,3g lag

8. dj_marlboro

gửi bác hoài nam :
    đây là BED e đã tìm tỷ lệ cao nhất là thằng Atenza với tỷ lệ là 25/2048
    có thể thấy bác chơi bản mod final thì kiếm lá cũng có nét đặc biệt riêng và hay của nó nhé
    http://i1064.photobucket.com/albums/u368/Ben_Marlboro/hoainam2_zps1aed7c53.jpg
    http://i1064.photobucket.com/albums/u368/Ben_Marlboro/hoainam2_zps1aed7c53.jpg

còn đây là BWD với tỷ lệ cao nhất mà chỉ có thể confirm ra ở bản mod final là 2 thằng seto 2 và seto 3 :(
    với tỷ lệ ăn BWD khá ngon là 24/2048 như vậy là khoảng 85 game S-A pow thì đc 1 lá nhưng e đã ktra deck bài của thằng seto3rd tỷ lệ con BUEWD của nó là 80/2048 nếu đổi sang bản mod13 em đang phang thì là 300/2048 còn thằng seto2rd tỷ lệ ăn chỉ là 5/2048 đó thôi bác :(
    http://i1064.photobucket.com/albums/u368/Ben_Marlboro/hoainam123_zps00272a06.jpg

- - - Updated - - -

em bonus thêm thông tin về con GG :( tỷ lệ ăn con này với bản mod final tức modcomepleto 11 đó thì tỷ lệ ăn đc GG là 1/2048 và chỉ duy nhất thằng già Heinshin 2 nó cho :))

9. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Thanks em.tại ko có pc để convert bản 13 nên đành chơi tạm bản mod 11 trên psp.bây giờ anh thích duel chay,ko hack cheat chơi cho cảm giác.bộ bài anh gồm
    3 megamorph
    3 dragon treasure
    3 bright castle
    3 raigeki
    1 R.E.B.D
    1 DARK MAGICIAN
    1 METEOR DRAGON
    anh phang chay seto2 24 ván đc rồng sét 2k8/2k1
    còn lại chưa kiếm đc gì
    Con rồng lửa 3k5 bản mod 11 đánh ai cho thế

10. dj_marlboro

11. hoainam.

hoainam. Donkey Kong

Hôm nay phang chay thằng atenza 124 trận được 1 em 3500/2100 phang tiếp 10game nữa rơi ra em thứ 2. Cảm giác khi đánh bình thường mà rơi bài mình cần nó sướng thật :v

12. dj_marlboro

đúng rồi đấy bác hoài nam :)) em đánh bản Original mà 500 game đc có 1 con rồng 713 trong khi phang thằng jonouchi2 chưa đc 100 game nó đã cho không 2 con :(

13. Dr. Hiếu

Dr. Hiếu Youtube Master Race

chào mọi người :9cool_pudency:

14. tkthien

tkthien † Dark Angel †

Ai cho mình xin link down bản mod betaUp2, bản mod final (mod completo up11); và phần mềm TEA với

Lục cả forum toàn link die =.=

15. milan00

milan00 Mr & Ms Pac-Man

chắc phải nhờ MOD đóng bài này lại để lập lại pic mới rồi chèn link các phiên bản khác nhau vào
    chứ tầm này post linh lên thì cũng chả mấy người down được

16. dj_marlboro

đây là link T.E.A 1.6.0 rất ngon ae múc đi lưu vào máy cất cẩn thận dụng đc 2.3 season đó :))
    http://www.mediafire.com/download/a3a5nxzfqmmnx60/setupTEA+1.2.rar

- - - Updated - - -

còn đây là bản Mod 13 :) cho ae nào hứng cứ thử cầy đi xem bài nó cho mạnh buồn cười lắm :))
    https://mega.co.nz/#!yNpU2AAL!Ol_gjK...-KT5gW0cwKyuYE - pass giải nén là : mod13ps1fer

17. So sad

So sad Mr & Ms Pac-Man

chào cả nhà :9cool_pudency:

18. milan00

milan00 Mr & Ms Pac-Man

xong em rồi
    cái ổ cứng mới ra đi thế là công sức cày được 710 lá cũng tiêu tan
    các phiên bản cũng lần lượt ra đi :(
    nhọooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

19. gà-cánhcụt

gà-cánhcụt snake, snake, snaaaake CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

chào các bạn mình mới chơi trò này
    cho mình hỏi save bản original có xài dc cho mấy bản mod abc... gì ko tự nghe đồn bản original có mấy lá đánh ko ra dc :9cool_pudency:

20. Renius

Renius Youtube Master Race

Được hết, chơi tẹt ga luôn :1cool_byebye:
    Cày tới giờ cũng được khoảng 400 lá, trong đó hên nhất là em giã Kaiba 90 ván thì được BEWUD, sau đó không một lần nhìn lại :<

/OT tí, bản mod Forbidden Memory II ra chính thức rồi, có bác nào trong đây chơi không :D?