Zakum - GMS

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi never_die312, 17/3/07.

1. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Ít nhất là 2 cái nhiều nhất là 6 cái.

2. MSGlobal

MSGlobal Donkey Kong

láo thì chú cứ vào đó mà hack,còn nếu chú hack mà kô d/c chứng tỏ chú đã ở đẳng cấp pro hacker haha.Cái clip đó biết nó hack khi nào kô mà nói ???Thêm 1 điều nữa là đường truyền VN lởm hơn nc ngoài...

3. longnhihoa

longnhihoa Legend of Zelda

con zakum này đội nhiều nón vậy , nó có nhiều đầu ah

hey MSGlobal : ông tụt hậu rùi , Master P đã 88 rồi đấy , còn lại toàn trên 100 nhé

4. never_die312

never_die312 Liu Kang, Champion of Earthrealm

nói hẳn luôn, tôi lập topic này là để cho dân legit, nếu hack thì cũng đừng vào đây mà khoe 3 cái hack đấy nhé, mà ai bảo VN vào zakum bị d/c đấy b-(

5. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Tôi không biết là sao, nhưng nhìn từ đầu đến cuối MSGlobal chỉ cố giải thích là hack bị DC thôi chứ chả dùng lời lẽ xúc phạm hay nặng lời gì cả. Người có lời lẽ nghiêng về xu hướng gây sự là never_die. Tôi biết bạn không hack, tôi khâm phục điều đó, nhưng không có nghĩa là bạn được phép phát ngôn bừa bãi, không xem ai ra gì. Tôi đây vào Zakum 90% là bị DC, ai tin không thì tùy, đó là lý do tôi từ bỏ không đi Zakum nữa.
    Còn mấy người kia nữa, không có lửa thì sao có khói, chỉ cần giải thích là do hack nên bị DC thế là đủ không cần nói nhièu hơn, những clip không DC từ trước kia không được tính nữa vì cái này mới bị patch.
    Tóm gọn thông tin lại là giờ mạng ngon máy ngon thì đi Zakum bình thường OK, hack thì DC, mạng lởm máy yếu như mình thì khỏi cần nhìn mặt Zakum, tự động DC, ok nhé.

6. MSGlobal

MSGlobal Donkey Kong

xin lỗi trước,bạn có bị vấn đề gì kô???tôi khoe hack hồi nào?nên xem lại chính bạn bảo hack kô d/c đấy nhé !!!còn VN vào zakum có d/c kô thì tùy nhưng chắc chắn là hơn 1/2 VN vào đánh đến body là d/c...bó tay X(

7. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

VN bị distance lag vì server GMS để ở US. Hầu hết VN vào đánh 1 hồi là d/c. LeonPSP hồi đó đi cũng d/c mãi đấy thôi.

Zakum lag tùy hứng lắm. Net T3 của Mỹ mà còn lâu lâu còn lag lên lag xuống mà.

@Zeus: Tui vẫn chơi GMS con WK thôi :d

8. homicine

homicine Donkey Kong

GM ở GMS túc trực 24/24 ở zakum altar, có thèng nào vào H@ck thì nó click chuột phải, chọn "Disconnect this character", lập tức thằng đó bị d/c :))
    Ai trong 4rum đi đánh zk thì cho tui xem đoạn video đó nhé....

9. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Máy yếu xìu, vào được đến Zakum mà không DC tôi đã mừng lắm rồi, quay phim cho đại k nữa thì chắc cháy con máy già nua 8-}.

10. xigacuba

xigacuba Mr & Ms Pac-Man

Câu này đúng , thành tích cao nhất là macro phối hợp hack là được khoản 2 giờ thì dis , chưa nói đánh zakum , trong tình huống bị lag , mà macro hay bot cứ đánh ầm ầm , đến khi hết lag , gói dữ liệu đưa lên server lớn quá , gây ra d/c , trong khi bọn mỹ cứ bot ầm ầm cả mấy giờ liền ko bị dis :D

11. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Đó là do tình trạng mạng cần gì đến bot, chwoi bình thương kiểu đánh không chết mình toàn đếm số hit, vì dụ Grim 6 hit chết thì cứ đánh đủ 6 phát rồi chạy sang đánh con khác, mặc kệ 1 hồi nó chết, đến khi giết nhiều quá chưa thấy con nào chết chưa có exp là cầm chắc DC :((, toi mất mắy chục k exp.

12. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

Chạy một hồi tự dưng đang leo dây mà rớt cái bịch chết queo. Hi hi.

13. ZeroSaint

ZeroSaint Mega Man

Chết thật rồi ấy chứ, không phải đang leo dây mà là đang thấy máu full tự nhiên lăn oạch ra chết tức tưởi :((.

14. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

ông ko óanh chết nó (vì lag) thì ông đâm đầu vào nó mất toi 2k HP, mất 2k hp mà nó ko trừ ở HP bar của mình, ko kiểm soát đc đâm thêm 2 hay 3 phát thì vèo thấy có cái mộ hiện trên đầu :))

15. longnhihoa

longnhihoa Legend of Zelda

con này trùm vậy sao mất 2k hp dữ vậy ... tớ cởi trần đụng nó mất khoảng 1k ah :D ... mà cũng lâu rồi mình đụng nó ko có mất máu [​IMG]

16. MSGlobal

MSGlobal Donkey Kong

chết chết đừng làm thế chứ con gái con lứa trần truồng kô tốt đâu...có khi con grim nó chết sặc tiết chứ kô phải cậu hehe:devil:

17. never_die312

never_die312 Liu Kang, Champion of Earthrealm

oh, em sry cả nhà vì đã dùng nh~ lời lẽ khiêu khích, sry nhé :D
    cầu mong sau đợt patch này là do kill đc zakum chứ ko như mấy tuần trc, ai vào cũng ko kill đc :))

18. xigacuba

xigacuba Mr & Ms Pac-Man

ai để ý những chuyện nhỏ như con thỏ , hoho , maple việt nam của chúng ta toàn U30 :D người lớn xử sự khác chứ :D

Cầu mong sau đợt patch này mình vẫn được làm máy hút :D

19. NEW_WORLD

NEW_WORLD Mario & Luigi

Zakum...còn lâu quá.ko biết bao h mới đi dc.

20. hoangtulolem87

hoangtulolem87 T.E.T.Я.I.S

Chờ tớ abc thêm tháng nứa, nhà mình làm cái Party vào Zakum nhá! hê hê, đến lúc đó thì buôn đồ cũng được đấy nhể, thế người ta mới bảo là VN vô đối :(