Zu Online

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi baoanh, 1/7/07.

1. l_anhtuan_l

l_anhtuan_l Youtube Master Race

bắt đc pet rùi - cho ăn lên đến lv 22 gòi - em mới lv 27 - nhưng chả thấy đc công dụng fì - ngoài cái việc đi đâu nó cũng chạy lăng quăng theo - cho em hỏi là pet có cắn quân thù giúp mình ko ?:-/

2. l_anhtuan_l

bắt đc pet gòi -cho cu cậu ăn cũng lên đc lv 22 gòi - em thì mới lv 29 thôi - mà cu cậu chả có tác dụng gì - ngoài cái tài cứ lon ton chạy theo - giá mà nó cắm quân thù giúp mình hay sao đó thì hay quá nhỉ - các pác chỉ cho em công dụng của pet đi

3. calmdown

calmdown Legend of Zelda

Pet có tác dụng tăng thêm chỉ số cho nhân vật ..

4. l_anhtuan_l

thế có cần mang pet ra ko ? hay cứ cất pet đi chỉ số nhân vật vẫn tăng - có phím tắt để mang pet ra ko ? mỗi lần mang pet ra cứ phải vào pet và nhấn cái gì đó - phiền wá - à - lv của em là 30 gòi - hehhe

5. Hayate.TheButler

Hayate.TheButler Legend of Zelda

Phải mang pet ra mới đc tăng chỉ số, ngoài ra còn dùng để cưỡi...
    BTW... có gold mà nạp vào là mạnh ngay ấy mà ;))

6. nguoidenmuon

nguoidenmuon Youtube Master Race

Chỉ cần mang pet trong người là được tăng chỉ số thêm . Từ lvl 1 - 59 thì pet chỉ + rất ít att và defen ( pet lvl 40 mình có thể triệu hồi ra và cưỡi ) . Từ lvl 60 trở lên mình có thể mua mặt nạ cho pet và Eye để tăng thêm att và defen cho bản thân . Zu là 1 trò chơi rất hay chỉ cần làm Quest là lên lvl zù zù , .... nhưng đến cỡ 8x thì làm Quest chỉ đươc 1/2 cây exp phần còn lại thì mình phải train chai ::)::)::)

7. kjller

kjller Youtube Master Race

nếu các bạn có thắc mắc gì trong game thì chơi sv ghost bên Wu đi :D mình và các bạn trong clan sẽ giải đáp hướng dẫn và help nv cho các bạn :)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ông nói sai phần cuối mình lên 11x rồi mà vẫn làm nv mà lên lv đâu kần train đâu :D cái chính phải bít làm cả event của nó nữa :D

8. conmabietyeu

conmabietyeu Youtube Master Race

Ai sành về Zu Online cho tôi hỏi 1 cái.Tôi không biết cái item Kylin Bone có tác dụng gì cả,thử xài 1 cái rồi ôm mặt, tự nhiên có 1 cái xe đẩy hiện lên trên đầu,chạy chậm lại,nhưng ko hiện time hết, tôi chẳng bjk bài cái đó như thế nào nữa::(ai bjk giúp tôi với, đang potay,không di chuyển đc,chỉ có thể biến màn, nói chung là bất lực khi xài cái đó. Ai bjk cách destroy hay sử dụng thì giúp tôi với, thankssssss

9. Bikul

Bikul Youtube Master Race

Nghỉ Zu lâu rồi, ko nhớ lắm nhưng hình như cái của bạn nói là tính năng Trade, bạn collect nguyên liệu ở 1 map rồi đem wa map khác bán kiếm lời. Sau khi bạn thu thập nguyên liệu và bắt đầu chuyến trade (có hình cái xe đẩy màu vàng trên đầu) thì speed bị giảm đi 50% và ko sử dụng teleport được. Bạn lên trang chủ xem thêm mục trade này và cách kết thúc nó nêu muốn train tiếp tục, sry vì lâu wa mình wên rồi, nghỉ hồi test tại lv 60.

10. conmabietyeu

conmabietyeu Youtube Master Race

hic, vậy bạn có thể cố gắng nhớ lại để giúp mình đc ko?
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mà cho mình hỏi thêm, mục trade nằm ở đâu vậy??

11. Hayate.TheButler

Hayate.TheButler Legend of Zelda

Game này nhìn SS đẹp thật.
    Nhưng sao em down được 49% rồi thì nó dừng lại là sao nhỉ?
    Tiếc quá, không chơi được=((

12. Bikul

Bikul Youtube Master Race

13. kjller

kjller Youtube Master Race

cái đó là khi bạn đi buôn từ map này qua máp khác để kiếm lời :) nó sẽ xuất hiện 1 cái xe đẩy mầu vàng bạn dùng pet để di chuyển nhanh hơn và đem về thằng FU bán nhưng đừng bán cho Fu cùng Map vì sẽ không kiếm được lời đó là cách kiếm tiền trong game Zu đó :D
    còn mục trade thì bạn click vào nhân vật đó nó sẽ hiện ra 1 cái bảng nhân vật như bảng HP của mob ý song bạn click chuột phải vào tên của người cần trade nó sẽ hiện ra trade party friend và các thứ khác :)
    trong game Zu bone không thể trade được :) đơn vị trade chính là Silver hoặc bạn đi săn Brigand lấy các túi tresua của nó đem bán ra silver cũng kiếm được bộn đó :D

14. tidoonline

tidoonline Youtube Master Race

ai mua dc item mall hhg?ai mua dc thi tui co nhu cau mua day....mua dum gui tien lai day:D:D

15. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

trò này nhìn hay thế mà ko có tại vn uổng ghê ,mình đang down về chơi thử có gì giúp đỡ nha:hug:

16. [N.K] Scorp

[N.K] Scorp Fade to Black...

Còn ai chơi trò này ko vậy :-/
    Mới có hơn mười ngày, moi lên mod đừng chém em nhé :'>

17. ryanskotw

ryanskotw The Warrior of Light

Sak tomb raider đã xuất hiện.

Game này......nhãm, tiền in-game ko làm j dc ngoài việc mua máu, khuyến khích pk bất cứ chỗ nào bất cứ lúc nào, có $ là có tất cả, thậm chí exp, lên vèo vèo. Game cũng hay, hình rất đẹp, nhưng ko có $ thì có muốn bình yên pve cũng ko dc

18. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

game này hay, nhưng phụ thuộc vào $$$ thần chưỡng quá nếu ai rinh game này về bảo đãm hút máu tốt, mà chơi cũng hay game hình cũng tốt trc chơi lên đc 9x , dg' đc thứ 3 top : rồi nghĩ=))................

19. rabbitbaby

rabbitbaby Youtube Master Race

giờ nhớ lại hồi xưa chơi đến 4x thôi cũng vui vì game thực sự hay đồ họa là lạ <nhân vật nửa 3 d nửa 2d> hệ thống thú cưỡi+ nuôi <cho nó ăn đồ tăng exp lên 40 là cưỡi được, 60 là phi hành vi vu>. but ghet nhất là lag nên koh chơi nữa nản hẳn.
    ngoài ra hệ thống tiền của nó ngồ ngộ có 3 loại 1 là gold<cash thần chưởng> 2 là silver <hình như thế ^^> cuối là bone<tiền kiếm ingame>. tiền bone mua máu mấy thứ free giá trị ít, gold thì itemmaill hoặc đổi ra silver, silver thì mua đồ hoặc bán trong hệ thống đấu giá<mua mấy thứ như sách skill item.....> đại khái đây chính là 1 phần nữa làm mình out game ^^.

20. theduchd

theduchd Youtube Master Race

Cho mình hỏi hiện nay còn có ai chơi Zu online ko vậy ?
    Minh mới chơi cho nên muốn tìm người để học hỏi ,ai còn chơi thì nhớ nhắn cho mình nhé