Các Kỷ Lục Kì Lạ Trong GTA SA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi squalldaicakhoa, 4/1/06.

1. Libikay

Libikay Donkey Kong

Nè ! Ai dạy tôi cách bốc đầu xe đạp mà kô bị ngã đi ! Tôi bốc kô được ! Hơi 1 tí lại bị ngã! Ai biết thì chỉ cho tôi nhé ! Viết thêm cho đủ :D

2. SupZeroX

SupZeroX Mr & Ms Pac-Man

Tui Cũng có kỉ lục là di 1 bánh bằng BMX được 16 giây ngon lành!Sướng Cửng

3. Libikay

Libikay Donkey Kong

4. bomber2006

bomber2006 Youtube Master Race

5. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

bốc đầu lên thì rất dễ ,nhưng cò việc bốc đuôi lên thì rất chi là khó ,đố ai mà bốc đuôi được hơn 12s đó ,rất l;à khó để làm việc này ::)

6. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

ko có đâu thanh :D gì chứ xe đạp thì đầu hay đuôi xong tuốt, mỗi cái có điểm "mấu" để khi mình thực hiện đúng thì sẽ làm cho cái xe đạp Unlimited time lun, bất kể đầu hay đuôi :) Tiếc rằng cái này tui chỉ làm dc trên PS2 thôi, vì có tay cầm của nó mới làm được, còn trên PC thì......... :-s

7. Rhapsody

Rhapsody Youtube Master Race

KHông biết phải b bạn muốn nói nhiệm vụ air raid không? Sao ai cũng nó nó khó thế nhỉ? Tui đi lần 2 là qua luôn, các bạn xem l xem lượng xăng còn lại sau khi kết thúc nhiệm vụ có được xem là kỷ lục không nhỉ :p
    Cách tui làm thế này: khi bay thì không nên giữ luôn nút W, mà nhấp thả, nếu được chạy trên đường càng tốt.

8. thanhdh

nếu bạn làm được vậy thì cũng tốt đó .bình thuờng mình làm NV này mãi mà chẳng thấy qua ,chỉ còn cách cuối là dùng cheat chạy nhanh cho đỡ tốn xăng thôi ,
    vậy mà mình làm mãi chẳng khi nào đuợc 15s ,còn hei muốn chơi trên pc một cách dễ điều khiển sao ko sắm một cái tay cầm cho dễ chơi ,dân game mà lị /::)

9. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

HIx...cái PC vốn đã yếu rồi thêm làm gì nữa cho mệt ? Không khéo lại phá nó hư nữa thì..... :-s

@Rhapsody: :-?

10. kl2991

kl2991 Persian Prince

cái air raid thì mình bay xong còn 1/3 cây xăng thì hoàn thành nhiệm vụ
    gamepad thì chỉ cho lái máy bay thôi chứ lái xe bằnng keyboard tui wen rùi

11. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

em chơi trên pc bốc đuôi vô hạn thời gian luôn ke ke chả có gì là khó cả,.........thế này nhé
    đầu tiên cho xe chạy nhanh chút xíu,.......sau đó nhấn phanh và giữ tay vào nút W (em thay chức năng của nút tiến thành W) giữ 1 lúc bỏ tay ra và đi làm mỳ tôm ăn,...........khi nào chán không muốn cho nó bốc nữa thì nhấn nút xuống là xong ,.......với cách đó thfi bao nhiều thời gian cũng là chuyện nhỏ em thử rồi

12. thanhdh

:)).cũng tương tự như trên ps2 là chạy cho nhanh rùi phanh lại cộng vớia nút lên sau đó là nhắp nhắp nút lên cho nó bốc đuôi lên thôi ,nhưng ko lâu đâu nhé ::)
    to hei : cái tay cầm thì hei mua về cắm vào là chơi được thôi chứ đâu cần bắt buộc gì nữa :)) .vấn đề là xiền thôi ,ra tết có nhiều ''lộc'' thì mua một cái chơi cho thỏa thích thú quậy phá của gta đi mà :D

13. heavenlylord

heavenlylord Youtube Master Race

em ghét chạy xe máy lắm chơi xe hơi cơ phóng veo veo mà ko đụng đi mấy vòng thành phố mà ko tung thằng nào cả đúng là PRO

14. F-Fantasy

cái đó cũng chẳng có gì là khó cả, nhưng mà đi xe hơi vẫn thấy chán vì nó hoàn toàn khong có cơ động bằng xe máy cũng như khôgn bay lượn qua các xe nhảy nhót biểu diễn như xe đạp,........chỉ có cái mã xe là đẹp, nếu mà MOD sang mấy cái BMW hay Mezedec hoặc cadilac thì cha mẹ ơi nó đẹp dã man nhìn mà phát thèm thèm quá thể luôn

15. Libikay

Libikay Donkey Kong

Hề hề ! Vừa lập kỷ lục bốc xe đạp được 96s ! Hay kô ! Đố ai làm được luôn ! Tôi chỉ bốc được = BMX thôi ! Chứ Moutain Bike thì bó tay ! Xe này dễ bị bốc chửa lắm !

16. F-Fantasy

à à bác không có bảo là bốc đầu hay là bốc đít nếu bốc đít thì em chẳng sợ cái kỷ lục 96s của bác à nha , bmx hâycis gì thì cũng chấp hết nếu là bốc đít ke ke, đang kiếm sao cahs bốc đầu nhưng mà chưa có kiếm ra

17. bomber2006

bomber2006 Youtube Master Race

hehehe!Tui có thể bốc đầu se đạp vô hạn thời gian và cho nó chạy vòng vòng thành phố luôn đó cái này lúc trước tui làm thử thấy lạ lạ thì ra là do cái xe đạp mới tui đưa vô gta3.im và chỉnh sửa thông tin theo hướng dẫn là bốc đầu hây đich xe dạp gì cũng được mấy bửa chước tui còn bốc đầu xe đạp chạy dòng dòng thành phồ kiếm mấy thàng ball hòng cáng chơi nửa này vui lắm :p :p :p

18. F-Fantasy

ặc mod lại thì nói làm cái gì cơ chứ, đang cần bản nguyên thủy mà bác bốc đầu vô thời hạn mới là hay chứ , chắc là có cách nhưng chưa có nghĩ ra thui. về kiếm

19. sad_boy2006

sad_boy2006 Youtube Master Race

làm nhiệm vụ mà đến 214 lần mới qua thì phải nói bạn chơi quá tệ
    mà cho biết bạn làm NV gì vậy ?

20. motorolan

motorolan T.E.T.Я.I.S

Ừ ,cái NV này tui cũng làm 5,6 lần mới xong đấy , mà làm xong thì cũng đúng lúc dùng đến giọt khí đốt cuối cùng :D , thực ra lúc ha cánh còn 0,4 bình nhưng mà hạ cánh dở quá nên cứ hạ đi hạ lại mãi :whew: . Với lại bác có biết nhiệm vụ tiếp theo ko , lái máy bay trực thăng có cục nam châm ý , nút tiến là nút nào nhỉ, tui chỉ rẽ đi rẽ lại được thôi (trên PC ấy ) , Mà tiền đâu lắm thế , dùng cheat ah ?