Hướng dẫn chi tiết chơi NavyField !

Thảo luận trong 'Private server' bắt đầu bởi hatuan1983", 23/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Hi hi tớ là squad leader mà... Có thời gian đâu mà train con radioman.Cậu vô hạm tớ thì phải bỏ cái cũ đi vậy.

2. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Anh em nào chơi bên Arizona báo tên để add cái nhờ.Nhiều lúc đang bắn có người nhắn ra chẳng nhớ nick nên ko trả lời được.Thân.

3. petitboy86

petitboy86 Donkey Kong

Hê hê ! Em bỏ 1 tuần nay ko chơi , giờ lập được thẻ Visa debit và kiếm được tiền rồi ! Lần này đành mua = tiền của mình, chơi cho đỡ lo nghĩ ! Có premium rồi, qua Miss lại đỡ lag, cày dễ ẹc

4. petitboy86

petitboy86 Donkey Kong

Em thấy mọi người cứ transfer qua lại giữa các server , làm thế nào vậy ?

5. Vlact

Vlact Youtube Master Race

Ban E-mail cho TeamNF (Navyfield@gmail.com ) xin nó transfer cho rùi đợi :D la` xong.
    btw ban ở Việt nam hay ở nước ngoài mà xài được Visa debit? Mình tìm cách đóng tiền mãi mà ko được .

6. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Hic hic xong phim roài tớ vừa vô acc cũ thì bị mất 5 con tàu liền ...dã man wa... ko hiểu chuyện gì xảy ra nữa rồi.Có 4 BB và 1 CA mới đau đầu chứ ...

7. petitboy86

petitboy86 Donkey Kong

đau lòng quá ! lập được Visa debit roài , NF vẫn ko chấp nhận , Invalid card number ==>đm (mod đừng warn em nhé, cho em nhả bức xúc 1 chút)
    Bọn NF này ko hiểu nó muốn gì đây. PP thì VN ko có , bot Point thì suspend, có Visa debit thì ko cho thanh toán. Hự , bỏ chơi há !

8. Vlact

lol,nó ko chấp nhận IP Viêt Nam mình đâu :P
    Bạn ra ngân hàng chuyển tiền chác được,việc gì phải bỏ chơi :D cùng lám chơi free với 60% XP thôi muh. www.navyfield.com /Ramittance under PAYMENT có đầy đủ các thông tin cho bạn về việc chuyển tiền :D goodluck!

9. tk2003

tk2003 Mr & Ms Pac-Man

Hay vậy cho tui vào họp mặt với mấy huynh với. Tên tui trong NF la benkei, tui chơi o mạng Mis. nên không biết có ai chơi o đó để làm bạn với tui

10. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Tôi cũng chơi ở Mis nhưng 3 hôm nay ko vào được rùi hết máy hỏng đến SV bị down sau khi nó up lại thì ko thể vào nữa, chán, nó cứ update lại liên tục và lúc vào báo lỗi Data file corrupted là làm sao, ai biết chỉ tôi cái.

11. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

À cái này thì nhiều người bị lắm (tớ thấy trên forum nói suốt, bản thân tớ cũng bị nè).Cậu Uninstall bản cũ > xoa hết các file cũ còn xót lại > Clean reg > Install lại NF (tốt nhất là download bản mới về chạy cho ngon).Thân.

12. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Chắc là do bản cài thật, nhưng cũng chưa hiểu rõ lắm vì cùng 1 bản cài tôi và đứa bạn cài thì nó chơi được còn tôi thì ko mặc dù hồi trước được, chả lẽ bản cài cũng có lúc bị hỏng sao cà (Ps:Win đã được cài mới 3 lần :D), tý đi down bản mới zậy

13. Vlact

Về vấn đề này bạn ko phải lo lắng đâu,mình cũng đã từng bi như vậy sau làn update :DBan chỉ cần Uninstall bản cũ đi,xoa luôn thư mục Navyfield đi nũa,sau đó down bản mới nhất ( 1.133) về.Setup 1.133 ,sau đó down tiếp Patch mới nhất ( 1.134) cài patch đó vô.....Xong :D goodluck !
    Cái thằng TNF này ko chiu rút kinh nghiêm gì cả,làn trước cũng sảy ra tình trang " data file corrupt như vậy rùi,rất nhiều người đã bỏ chơi vì lỗi vớ vẩn này,giờ lại bi lại như vậy. :D ko biết có ai bỏ chơi ko nưa đây :P

14. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Được rồi, may mà mình còn giữ bản cài ở 1 cái ổ đĩa khác, cùng là 1 bản copy ra mà lại có vấn đề vậy chắc 1 bản bị virus ăn lỗi rồi, cài xong vừa vô Mis gặp ngay 3 người việt nam :D

15. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Chơi bên Arizona hay hơn nhiều à... Toàn bọn lv cao, nhiều kinh nghiệm, bắn với bọn nó lên tay rất nhanh mà lv cung lên nhanh luôn vì toàn tàu lớn...Anh em wa Arizona chơi đi nào...

16. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

cái lỗi đó tui cũng bị chỉ cần down bản 1.3.3 cài vô đừng cho nó update, down tiếp bản patch 1.4.4 rồi patch lên là ngon , update đang bị bug thì phải !

17. MDK321

MDK321 Mario & Luigi

Người bỏ NF vì cái lỗi nhảm nhảm đó là tui nè ! Có hôm đang cao hứng , hi sinh 4h chơi NF thì lại gặp cái đó , tức quá mất cả bủi chiều ==>>> ghét , bỏ luôn.

18. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Hix nhưng bên Arizona quá đông vào ko nổi lần nào vào cũng bị báo là SV full đành chơi bên Mis vậy ::(

19. hoaliem

hoaliem Mr & Ms Pac-Man

Ủa sao lạ vậy cà... từ ngày nhập 2 server vô bọn nó lại cho đăng kí ở AR mà.Có thể bi giờ free, mợi người quay lại chơi nhiều nên mới vậy.Hi vọng free bên Miss sẽ đông người hơn.Thân.

20. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

Mis giờ đông như kiến, sáng hay tối thì chỗ khu 7 vẫn đông như kiến, hix mạng thì lag quá bắn cứ giật giật làm mình ko dám xông lên toàn ngồi xa thả top :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.