Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

umh -- ngỡ đâu sẽ đc gặp em nhiều hơn nào ngờ.... !hic chỉ 1-2 ngày ko gặp đc em thật là khó chịu wa đi >_< biết sao giờ nhà em quá khó ,chẳn lẽ mội lần ra gặp anh em điều phải nói dối gia đình vậy seo .
    Em biết ko khi con tim anh đang cố quên em thì em lại như vậy em lại làm con tim canh rực cháy yêu đương lên nữa gòy nên bây giờ dù chỉ 1 ngày ko gặp em anh cũng cảm thấy chán chườn và nhớ em vô cùng .giờ này em đang làm gì em có nhớ anh ko ? em có chờ tn của anh ko ? anh ko nt cho em đâu !để xem coi lúc ko gặp a em sẽ như thế nào nhe

2. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Hội chúng tôi đánh nhau đấy,nói chuyện chửi nhau,toàn bọn đú đởn,ít ai có khái niệm học sinh giỏi lắmX( ,anh quá trái ngược với tôi rồi,cút nhà anh đi
    Hãm vãi,hôm nay cãi nhau 1 trận toX( ,anh tưởng anh là ai mà bảo tôi đú đởn,tôi cắt đầu nào kệ tôi,tôi thích đầu sư tử,đầu hổ báo....anh thích con nào ngoan hiền tóc ko ép rồi mái dài,buộc gọn thì cút nhà anh đi.Tôi không đáp ứng được nhu cầu của anh rồi.Anh nghĩ anh là ai mà hô 1 phát tôi phải cắt lại đầu cũ,tôi phải đổi cái O2 của tôi để thay thành 1 cái W550i mà anh mê,hay 1 cái Nokia nào đó mà tôi thấy hình dáng nó dek có cái gì đặc biệt cảX(

Tôi quá nể anh nên suốt lúc chat tối nay,tôi chưa văng ra 1 câu nào cả,bình thường nếu là con bạn thân tôi thì 2 đứa đã chửi nhau 1 trận rồi cho qua rồi,nhưng anh thì khác đấy,tôi chẳng muốn động chạm gì về anh đâuX( ,mà chính xác hơn có đứa em anh ở đấy,tôi chưa muốn nó bé mà phải nghe chửi đâu.Anh thích con nào ngoan hiền thì cút ra mà chat với nó,rồi bảo nó cắt kiểu đầu nào mà anh thích ý,chứ đừng ra mà gọi tôi,rồi lèm bèm về cái nàyX(

Mà nói nhiều làm gì nhỉX( ,anh đang xin lỗi tôi cơ mà,nhưng nói thẳng ra là quá trái ngược nhau,dek thể làm bạn được nữa rồi

3. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

-Chỉ 1 sơ suất nhỏ thôi mà phải cài lại nguyên cả cái hệ điều hành Window XP ... X( Thật bực mình,giá như mình tham khảo ý kiến của ông thầy trước thì đâu phải mất công như thế này =(( ! Cài đủ thứ...mệt thật,phải cài để tuần sau còn có máy mà học chứ...oải thật 3:-o...

4. Medusa Queen

Medusa Queen Legend of Zelda

hừ hừ ko biết có nên tiếp tục ko. Long distance love. Ffs !

5. shade_shaman

shade_shaman Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi... chờ nãy giờ ko có ma nào online cả... viết nhật ký thui.

6. yunavt202

yunavt202 Youtube Master Race

Không ổn rùi , tui cần gấp người tâm sự. Nói thế nào nhỉ , hết rùi chuyện tui và hắn . Buồn lắm , tui vốn yếu đuối đã cố gắng níu kéo nhưng bây giờ tui lại nói ra trước . Sức chịu đựng có giới hạn , nói lời chia tay trước thật quá khó khăn . Buồn quá , lên mạng vừa spam vừa nghe nhạc , mà nước mắt chảy dài , không thể như thế được , không thể có chuyện đó được !!!!::( :o

7. truonghaohung

truonghaohung C O N T R A

ĐÃ NÓi LÀ ĐỪng Nt Cho Anh NỮa ,uh ThÌ Ko Tin Ko ThÍch Ko YÊu ThÌ Em CÒn LƯu LuyẾn KẺ HÈn NÀy LÀm GÌ NỮa HÃy ,em ThẬt SỰ ĐÂu CÓ MuỐn HiỂu VÀ ThÔng CẢm Cho TÔi ,thẶm ChÍ ChƯa HỀ ThẬt SỰ NghĨ ĐẾn TÔi ĐÚng Ko !thÔi ThÌ Em Hay QuÊn KẺ NghÈo HÈn HƠn Em Đi HÃy SỐng Theo TÌnh YÊu MÀ Em ĐÃ YÊu
    Em CỨ ThẾ Đi Em CỨ NhỚ ĐẾn NÓ Anh ĐÂu CÓ CẮm CẢn Em PhẢi QuÊn HẮn ĐÂu ..anh Ko GẠt Em ,anh ChƯa HỀ HỐi HẬn .. NhƯng Anh CŨng Mong Em HÃy NhÌn LẠi Đi ,nhÌn LẠi Xem Em ĐÃ ĐỐi XỬ VỚi Anh NhƯ ThẾ NÀo ?em ĐÃ DÀnh Cho Anh 1 NgƯỜi YÊu Em Da DiẾt LÀ NhƯ VẬy ..ĐỦ RỒi QuÁ ĐỦ RỒi TrÒ ChƠi Cao SiÊu ThÀnh ThẬt ĐÓ Anh Ko Theo ĐuỔi NỮa ..Đc Anh SẼ NÓi RÕ Cho Em BiẾt Ngay BÂy GiỜ NÀo BẮt MÁy LÊn Đi .........

8. Medusa Queen

Medusa Queen Legend of Zelda

Ngồi ê cả mông tìm được artist của chục bài artist unknown mừng quá, thôi mai tìm tiếp.

honey gọi đt ko nghe thấy nt chán ko thèm trả lời. Tự nhiên thấy mệt quá rồi. Feel low... Need some recharge. Đi ngủ thôi.

Chúc cả nhà ngủ ngon ! :hug:

9. word life

word life Dragon Quest

mới gặp nhau nhưng sao mình vẫn nhớ ấy quá :'>

10. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

há há:))
    Tôi biết trước del nick mà đời tôi vui hơn Tết thế này thì tôi del từ hàng ngàn giờ trước rôì:))

11. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

sáng nay bị đánh thức bởi một cú fone... của mama mình...

thực sự là... rất khó chịu... bây giờ đây...
    thời gian qua đã có quá nhiều chuyện không hay cho mình ...
    chuyện riêng tư chưa xong, lại chuyện học hành... chuyện học hành chưa qua... cái riêng tư lại quấy rối... làm mình không cách j` bình tâm được... giờ đây lại chuyện gia đình... nhiều lúc tôi tự hỏi mình đã làm j` sai mà sao lại bất công với tôi thế? nhưng rồi, nghĩ lại, câu hỏi đó thật ngu ngốc...

Sáng nay mình đã thật sự rất buồn và rất tức giận, nhưng không thể làm j` khác hơn... thôi thì thôi vậy... mình sẽ cố gắng hơn...
    Sẽ không bao giờ dây dưa vào chuyện tình cảm nữa, quá đủ rồi... mình không muốn một lần nữa lại như thế này...
    Mình từ nay cũng không bỏ bê học hành nữa... nói như đứa bạn của mình "có nhiều điều không thix nhưng vẫn phải cố gắng"...
    ...
    nhiều lúc mình đã chán cái cuộc sống này, chán ghét nó thật sự, muốn chấm dứt nó thật sự (như buổi sáng nay vậy... )... nhưng không, không được, mình phải tiếp tục... còn nhiều thứ đợi mình phía trước... mình phải vượt qua tất cả... vì mình là mình... mình biết mình có thể làm được rất nhiều điều...
    ...
    trước mắt, hãy bình tâm lại đã... hãy cố giữ mình... rồi mọi chuyện sẽ qua...
    ...

12. aphuoccc

aphuoccc Donkey Kong

tính vào viết nhật ký mà k viết,đọc thôi
    mắc cười chết,đủ thứ chuyện trên đời,sao đời ta vui thế nhỉ:ăn,ngủ,parttime,game,girl,3d,học cứ thế xoay vòng,chả có problem j

13. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

buồn.............
    chán.............
    vô nghĩa quá............
    chán nản..........
    chả cần gì nữa cả........

14. kid1234

kid1234 Youtube Master Race

Buồn ngủ wá!!!!Nhưng sao không ngủ được.Phải có cách nào để ngủ chứ....Tôi muốn ngủ.

15. shade_shaman

shade_shaman Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay thật là buồn... nó giận mình goài... sorry nha, tớ ko nói dzậy nữa đâu! ^_^

16. uglydoll333

uglydoll333 Mr & Ms Pac-Man

ồ ! đã tới trang hai trăm mí rồi à? Mình lúc nào cũng sinh sau đẻ muộn, nhưng không sao " better late than never". Hồi trước đến giờ mình đâu có mê cái gì ngoài ĂN đâu :'> :D , nhưng từ hồi biết forum này đến giờ, hôm nào lên mạng thì cũng phải ghé vào 1 tý dù là chỉ đọc thôi không tham gia viết, dzui 1 ít rồi đi ra cũng được ::) . Mình xây nhà ở box GLKB, các bạn khác cứ thích vào nhà mình quậy phá :cool: , thậm chí muốn cho mình ở ngòai đường nhưng mình không giận đâu, mình thấy dzui lắm vì cũng có bạn quan tâm đến nhà và chat với mình. Cám ơn các pạn nhiều !:hug: :hug: :hug:
    Đủ rồiiiiiiiiiiiii, hôm sau nói nữa, không thôi người ta biết mình.... TÁM :p :p :p

17. never_forget

never_forget Donkey Kong

Mới làm xong cái wall có hình bạn và tui :">, chậc, lần đầu tiên dùng PS. Làm xong cái wall, nhìn hình lại thấy nhớ bạn quá, nghỉ học rồi nên cũng chẳng có nhiều cơ hội để nói chuyện :(

18. Pink Floyd

Pink Floyd Wasted Youth Of A Nati

hôm nay buồn buồn, ngồi làm lại cái list nhạc Hàn...
    vừa nghe nhạc vừa ngẫm nghĩ xem... ngôi nhà của mình sau này sẽ thế nào... chắc "thú vị" lắm đây...
    hehe, xây được một ngôi nhà "thú vị" kể cũng... không dễ chút nào...

19. fg_th2

fg_th2 Guest

hơi thất vọng, nhắn tin mà mãi ko trả lời
    rủ U đi mà cũng ko dc, chán!!!!!!!!!!!!!!

20. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Ngày 15 tháng 8 năm 2006

Buồn quá , sắp phải làm bài kiểm tra Mid-term roài vậy mà trong đầu vật vã chuyện tình củm . Hôm nay người iu ở nhắn tin bị ôm , thấy thương người iu qua , gọi điện động viên cho em ý mau khỏi . Nghe giong em khàn khàn , trong lòng nghẹn ngào ... Gọi xong rùi lại thấy nhớ người khác , lai nhấc máy gọi cho người ta , cũng vẫn những lời yêu thương kia nay lại nói cho ...... hic ... mình có cảm giác như mình đang là một thằng playboy thực thụ vậy ...buồn quá .