Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 02/07/2007)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Yên Nhiên, 24/2/04.

1. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Hôm nay, thi môn đầu tiên, bài thì làm suông sẻ, nhưng mà bà cố nó, sao mà mình bịa hay thể nhỉ, số đặc điểm của người ta chỉ có bảy cái mà mình dzớt 1 lần luôn...12 cái (số đúng chắc được 3,4 cái, phần còn lại là số sai), công nhận mình phục mình ghê, kiểu này chắc phải nhắn với ông thầy nhớ kiên cố hoá cái nhà trước khi chấm bài quá, mà đâu phải có mình mình cả 1 đống đứa ko làm bài được, bác Long còn dính chấu mà, khỏi sợ qua tết ko có bạn thi lại chung rồi.
    H dĩ nhiên luôn luôn là người mỉm cười cuối cùng, học bài chăm thế mà không làm được thì chắc ông tức quá mà chết luôn, công nhận ông này học bài hay phải biết, người ta nhét từng chữ không vô, mà ổng thì chì đọc qua đọc lại vài lần là biết hết, hay thiệt, mai mốt có cơ hội phải học tập bí quyết của ông ấy mới mong sống sót năm cuối quá. Thứ 2 thì cái môn trời ơi đất hỡi, lúc đầu mình cũng dự định là 'quay' cho đỡ vã nhưng thấy H không muốn quay thì mình cũng mất luôn cái ý nghĩ đó, thôi vậy bi giờ chỉ trông mong vào mấy câu mà đã học sơ, được thì ok, không được thì thôi, mình chấp nhận chứ ko còn muốn quay nữa, có gì Tết ở ko nằm trong bv học bài thôi.
    Sáng nay H về rồi, ko biết chừng nào lên nữa, mong rằng mình sẽ sớm gặp được mặt anh ấy, nhớ H quá. Chiều nay ko học được gì hết chỉ có đi học Anh Văn mà thôi, hôm nay học khá là vui, nhưng lòng mình thì chẳng vui tí nào, nhớ H quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......................, phải chi giờ này có anh bên cạnh em nhỉ...........

2. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Con gái như Vĩnh Nhi hiếm lắm đấy. Đọc nhật kí thật đúng chất...nữ nhi. Hổng biết học lớp mí rùi nhỉ ? ^_^

3. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

lớp 10 thì phải ^^
    Chà hôm nay mới gặp nhỏ...nhỏ lại đang bị ho >.< Mình đã bắt uống thuốc nhưng cứ ko chịu...lại kêu thuốc này ...ngọt quá ko uống được...thế thì chịu rồi...hehe phải doạ cù mới chịu uống ^^ Ko biết ngày mai có đỡ ko nữa....T_T
    hihi hôm nay tự dưng nhỏ khen mình có...lông mi đẹp ;;) ===> nhỏ thích lông mi mình lắm ===> sướng ^^

4. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

A, thế ra lông pác takada đẹp >.<, kakaka
    Sáng nay dậy sớm wá, ko biết dậy để làm gì, nản thật, từ ngày lên gamevn, sáng nào cũng dậy sớm cả, riết rồi cũng wen, lát nữa đi với tụi lớp, ko biết có trò gì vui ko?

5. White_Star

White_Star Em gái admin

thi xong ... cũng vài môn dưới trung bình thì phải ... đoán thế ... làm có đc gì đâu ... liều thật .... dẹp , kệ nó đi ... bi giờ lo chuyện khác thôi ... lớn rồi ... nhiều tâm trạng khó hiểu ... lúc này lúc nọ ... ráng vài bữa nữa đi ... chẳng biết viết gì nữa ............. ::(

6. black_cat1

black_cat1 Glory to Mankind Lão Làng GVN

Vừa thi học kì xong đang sướng vì môn lý môn toán thi tốt,chưa kịp mừng thì bị dội cho một gáo nước lạnh khi nhìn thấy điểm hoá và văn:four and five.hic...hic... đúng là trên đời chẳng có niềm vui nào trọn vẹn,ko biết phải ăn nói với pa pa và ma ma thế nào đây,rùi còn cả nàng nữa chứ.

7. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

11 ngày nữa sẽ có mặt ở nhà..... -_- cố lên ...................................

8. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Ngày hôm nay, không biết phải nói sao nhỉ, cả ngày học bài nhưng đau quá, mệt quá, từ sáng tới tối học được có mấy câu. Mong rằng trời Phật giúp đỡ ngày mai cho ra 1 trong mấy câu đó thôi cũng được. Hôm nay ko gặp H, chắc giờ này H đang ở trên cư xá. Nhớ H quá đi, chắc giờ này H đang học bài cho ngày mai. Tiếc là mình đang ở xa H quá nếu ko có thể chạy lên đó "nghía" một cái cho đỡ nhớ. Đúng là mình tiêu tới nơi rồi, mà kệ, mình tiêu thì tốt cho H, mong ước lớn nhất của mình bây giờ chỉ là mong sao cho H được hạnh phúc thôi mà. H là người tốt, mình chỉ là gánh nặng cho anh ấy thôi....Mệt quá, lại phải nằm xuống đây, ko nằm thì đau lắm. Mong ngày mai sẽ là 1 ngày tốt lành cho cả anh và em, H nhé. Yêu và nhớ anh nhiều lắm.

9. NhocNhoc

NhocNhoc Legend of Zelda Lão Làng GVN

Hôm nay mẹ đi họp phụ huynh. Chẳng hiểu mẹ nói đùa hay nói thật. Nếu mẹ nói thật thì mụ CN trình bịa siêu ko tả được. Dam snói mình toàn trốn tiết đi chơi, bỏ học tin có bạn zai bạn gái trong lớp mới điên chứ. Cần mang cả quyên sổ Đầu bài cho mẹ xem.
    Nếu như bà ý nói làm sao mà HK lại tôt làm sao mà là 1 trong 14 đứa được cái ở trường được.
    Hôm nay tự nhiên ra xin lỗi mới chết cười. Kiếm được cái hay ohết. hehe! Có chuyện hay rồi

10. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Hic đêm qua tưởng ko sống được đến bây giờ...T_T
    Uống lắm rượu quá.....hic...khiêng được 2 nhỏ bạn về đến buồng chúng nó, khoá cửa hộ nhét qua khe rồi...hic...mình về đi ngủ thì bắt đầu đau đầu...trời ơi tưởng chết rồi....như kiểu có thằng nào vác búa MK táng vào đầu mình vậy...liên tục .....>.<
    Tưởng ngủ được ngay, ai ngờ ngủ được 1 tiếng, đến 3h lại đau đầu dậy, cứ thế nằm ôm đầu....hic...rượu TQ nặng thật...uống thì thơm đấy, ngọt đấy nhưng mà.....+_+
    Lần sau ko uống nhiều nữa..........

11. aphuoccc

aphuoccc Donkey Kong

đồ án đẹp tự nhiên buồn,chả hiểu

12. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Vừa bị thèng Root nó cho 1 nháy nữa...buồn quá....................T_T...2 nháy rồi, bây giờ lớ ngớ là GoV luôn

13. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Hôm may ko buồn cũng ko vui, ko biết vì sao nhỉ, hôm nay chỉ mới 7h hơn nhưng với mình có lẽ là thời điểm tốt nhất để kết thúc một ngày rồi. Sáng nay, làm bài thi ko được nhưng chẳng thấy buồn tí nào cả, bài thi ấy khối đứa làm ko được nhưng ok maình sẽ phục thù sau Tết. Hôm nay lên cư xá chơi với H, khá vui, nhưng sau đó thì bản thân mình cũng không biết là vui ở cái chỗ nào nửa, con người mình đúng là mâu thuẫn không thể tả. Không biết mình còn phải mang cảm giác này đến bao giờ. Một lô lốc câu hỏi cứ xoáy mãi trong đầu về việc giải quyết các mối quan hệ rồi rắm đầy bất trắc cùa mình. Nếu giờ này có H bên cạng thì hay biết mấy, mình có thể hỏi anh ấy.....Ôi trời, mày là đứa ngốc Vinh Nhi ơi, giờ này tự nhiên lại nghĩ đến H, bài thì học chưa xong mà cứ lo chuyện vẩn vơ. Ngán quá đi, mệt qúa đi, giờ này chỉ mong được có một khoảng không gian thật rộng rãi thoáng mát, ngồi nghe lại những bài hát mà H và mình cùng thích nhỉ, chắc cảm giác sẽ tuyệt lắm. Đúng thật, những ý nghĩ về anh cứ lẩn quẩn trong đầu riết, chắc thi rớt hết mấy môn còn lại quá. Mà này, mày đưng có ở đó mà mơ mộng nữa chứ, phải cố lên, ko được rớt thêm môn nào nữa, có thế mới mong được tiếp tục học tiếp với H chứ. Trời ơi, con người tui sao mà mâu thuẫn quá đi, cứu tui với, tui ko tài nào tiếp tục được nữa rồi. H ơi, em mệt quá, đầu em nhức quá, chịu hết nổi rồi..................................................................................

14. basaf_13

basaf_13 Gate gate paragate Moderator

Nhật kí thì nhật kí ..Làm phát cho nó có phong trào cái nhẩy ?
    --------------------

Một ngày vô bổ , vô vị , vô nghĩa ? Vì sao ư ? Lên GVN thấy rặt 1 lũ nhảm nhí , dở hơi ! Chán .
    Vỉa qua quán Game làm tí thì....Con PS 2 hỏng , 1 con hỏng , 1 con " đi " màn ...Bực quá chẳng thèm chơi nữa ..PC thì chán .
    Hôm nay vừa cướp H.L 2 về , mai nạp cho lũ trẻ chơi ! Lượn qua Gamespot cầy tin về Kuon thì...Mạng đểu ! Sao cái số tôi nó đăm thế nhẩy ?
    Được cái nghe ngon lành âm hưởng Symphor Metal thần thánh...Thế là vui !
    Qua nhà " ẻm " thì " ẻm " đi học ..U bảo 7h tối nó với về : Báo nghỉ ? Cút thẳng !

Bọn kia thì chưa biết ra làm sao ? Thằng Tú mới cảm ơn mình ? Mình có ơn gì nhỉ ? Công của nó .....Một ngày mệt mỏi theo đúng phong cách : Sáng học - Chiều Game - Tối Net - Đêm..........

Đang ngồi Chatting mà bên tai bọn nhà quê bật cái thứ nhạc rẻ tiền bực mình quá...Ôi giời ơi... Sao có đứa nghe cái loại nhạc rẻ rách đến thế nhỉ ? Nhạt nhẽo , vô vị ..đúng nghĩa như bản chất của nó và cái lũ nghe nó !
    Hôm nay vừa đeo khăn em Mai đan tặng...Hè hè hè , con pé phởn ra mặt .

15. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Chán, thua rồi. Ai lấy exp của tui ko ? Cho đó.

16. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

đừng chán đến mức đó chứ ^^ Đâu có liên quan đâu ^^

17. DoccoPhuong

DoccoPhuong The Warrior of Light

cảm giác lúc ấy thật là khó tả, vừa khó chịu, vừa hụt hẫng, vừa mừng, vừa buồn. Về tới nhà đâm đầu đi ngủ luôn cho rồi. oải thật ngày hôm nay. Squall à, bỏ đi, lo làm đề án vậy, giữ nick đó, lâu lâu lên cho đỡ buồn, chứ 4 tháng ở nhà chán lắm.

18. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

hè....chán quá...hôm qua...vừa....chia tay....
    nhanh thật.....1 tháng.....bó tay.....

19. Vinh Nhi

Vinh Nhi T.E.T.Я.I.S

Một ngày chán như con gián luôn, ko gặp mặt H nhưng bù lại học 1 lèo hết 7 câu quan trọng mà thằng Lãm tốt bụng cung cầp, mong rằng môn thi ngày mai sẽ tốt đẹp, bỏ xừ chán quá đi. Ôn bài lần nữa rồi đi ngủ lấy sức sáng mai đi sớm, chán phèo, sao tui nhìn cuộc đời thì chỉ thấy toàn 1 màu đen thế nhỉ. Có ai làm cho nó sáng thêm được chút nào ko????????????

20. tuan2986

tuan2986 Legend of Zelda

Đó, cái người mà bạn nói là "tình yêu của em chỉ dành cho anh ý", người duy nhất làm sáng cuộc đời bạn đó.
    Chán quá, hôm nay bị bố đập đĩa game mới mua, huhuhuhu...... phí tiền quá, mất toi 70 tiền mua đĩa, trời ơi xót quá. ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa.chán, mất công nhịn mấy hôm, trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!