Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 10/05/2008)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Squall Leonaheart, 1/1/08.

1. Mr.Samurai

Mr.Samurai T.E.T.Я.I.S

..Khốn nạn...
    ..Được lắm.......
    ..Anh em tốt sao....
    ..bạn bè tốt sao.....
    ..Lũ lợi dụng.....
    ..Bọn ghen ghét....
    ..Chán nản.....
    ..

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

đói quá ! mà ko dám ăn ... vì tuần này mình sử dụng việc riêng hơn 3/5 số tiền cho tuần này rồi , đành nhịn đói ... uống nước cầm hơi mà ôm bụng đói đi ngủ vậy =((

3. Double D

Double D Mr & Ms Pac-Man

Mì kí đâu, sao ko mua vài bịch về nhà chống đói?
    Buồn quá.... chung quanh 4 bức tường ... chẳng có ai.
    5 năm trôi qua rồi mà vẫn chưa làm dc gì ra hồn .... sigh....

4. Harmory

Harmory Mr & Ms Pac-Man

........làm sao cho nhỏ bỏ cái tật hut thuốc dây trời nói hoài thì nhỏ giận này nọ =.= nói cho chị của nhỏ biét thì nhỏ bị cấm di ra ngoài tum lum hết củng mệt

5. rockyboybuon

rockyboybuon Donkey Kong

trời ko nắng ... cũng ko mưa... nóng wa'... sắp thi rùi...sắp về rùi... tóc mình mọc lại rùi... cạo thui... nóng wa...

6. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Cứ thế thôi, làm người ta vui rồi lại làm người ta khóc...

Chẳng bao giờ chịu giữ sức khỏe cả, cứ bệnh như vậy, còn để sức mà học, mà làm nữa chứ!

Ta gửi thư cho người rồi, thật đấy, còn tại sao người chưa nhận được thì ta cũng ko biết ::( Ta tưởng người nhận được rồi nhưng lại ném nó đi, ko nói với ta...

Uh, "bu hui fen li", thật lòng ta vẫn mong là vậy!!!

Giữ sức khỏe nhé, bướng lắm!

7. linhbino

linhbino Mr & Ms Pac-Man

tiến thoái lưỡng nan =))...if i could fly...

8. DarkKnight2004

DarkKnight2004 Donkey Kong

chán cuộc đời này quá...........đi hết rồi , còn mình ta ở đây chết thúi

9. Master Bate

Master Bate Legend of Zelda

Muốn mà ko dc :))
    Đành chịu, thôi an phận, ko dám vòi cao :D

10. vien99

vien99 The Warrior of Light

coi xong cái clip Fan của Epik high...tự nhiên thấy sợ............
    lạnh toát cả ng`` :-s

11. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

vừa down song đống Tut 3Dmax , còn 2h nữa down nốt cái win vista rồi bắt đầu off nào , ke ke ke

dạo này thấy bình thường ghê , hai hôm rồi không nc với người ta , hôm qua thì đi cafe với mấy ông anh nên không ở nhà , hôm nay thì hình như anh ruột của người ta về nhà nên chiếm dụng cái máy vi tính rồi , cũng chẳng thấy online , không sao , có gì đâu , nhớ nhìu lắm , nhưng vẫn vui , ngưoiwf ta chẳng nghĩ gì đến mình , thôi kệ , mình cứ nghĩ , cứ nhớ , không nói là được , chả ảnh hưởng đến ai , heeeee

dạo này học tập nhiều , làm việc nhiều , cũng thấy bớt buồn hơn trước nhiều lắm :| , càng ngày mình càng lớn hơn thì phải , thực sự cảm nhận được điều đó

chúc mừng nha , :)

12. So_No_Mi

giờ này chắc bx ngủ rồi , còn mình thì lang thang trên internet :|

ko hiểu sao thói quen online khuya mình ko bỏ được !

13. _ChickenFat_

_ChickenFat_ Mr & Ms Pac-Man

Sắp tới thay đổi môi trường chắc sẽ tốt hơn.
    Mình toàn làm mọi chuyện rối tung lên...
    Đúng là điên ...
    Giờ thì xong tất cả rùi,đến chào mà còn ngại...

14. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay nói chuyện với người, tay ta lại bị...đây là lần thứ 2, lần đầu là khi xảy ra chuyện...

Chưa bao giờ từng bị như vậy, chỉ biết rằng trước đây người bạn thân của ta cũng bị như thế khi chia tay với người yêu. Khi đó ta thấy kì lạ lắm, nhưng giờ thì ta đã hiểu.

Buồn, vui, cảm xúc cứ lẫn lộn ::)

15. .:Homeless:.

.:Homeless:. Mr & Ms Pac-Man

hhihi
    hôm nay 2 đứa mình như 2 đứa con nít
    hát cười um xùm :D
    em hát, anh chê em hát dỡ
    ghét!
    ờ, tui hát dỡ vậy đó có sao ko?!?
    còn đở hơn ông
    ông hát tiếng Ý, mà có hiểu đang hát gì đâu!
    we^!
    hát cười riết, nhìn wa nhìn lại
    lại đến giờ anh phải đi làm

tội anh gơ
    1 tuần làm hơn 65 tiếng
    để kiếm tiền .......
    cho em đi shopping
    ngại ghê
    =))

(tự tin)

16. So_No_Mi

cảm rồi ....

17. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

con người có thường đeo mặt nạ chăng :|

Lúc thì là du côn lúc thì là một đứa con hư đốn ...

Lúc cũng là một thằng khoái kinh doanh ..... vâng tôi rất có nhiều mặt nạ thế mà lúc trước lại ko nhận ra rằng mình đang mặt nạ cơ đấy

Có ai từng cô đơn chưa ?? hẳn mọi người từng cô đơn rồi

Đơn độc , ko một ai hiểu mình người nhà thì ko tin tưởng mình giấc mơ thì chưa hoàn thành hoặc thậm chí là chưa chạm đến mức khởi đầu .....

Chắc sang năm mình sẽ đi làm quá khởi đầu lại giấc mơ .Và cũng đang sửa lại t ính tình mình ...... Lại thêm một tính cách nữa ra đời

Đọc sách kinh doanh à ?? cũng chẳng khá hơn gì ! ra đời làm ăn ?? Đối với ba mẹ mình mình chỉ là con nít một đứa con nít luôn luôn ăn bám cha mẹ :|

Chán dạo này chả muốn uống cafe nữa .Uống chỉ phí tiền chả được con mịa gì hết

Lúc trước uống cafe vì có con LInh giờ chả hiểu uống vì cái gì nữa .Thôi hôm nay đi uống cafe bữa cuối cùng .

Ôi sao ông trời ko cho con sống như con Ù có xe tay ga dtdd xịn rồi còn đi chơi được mẹ cho mấy trăm nếu được như vậy thì con nghĩ ngợi chuyện kinh doanh làm gì .

Nếu được như thế thì còn chỉ mong con đi làm công

AI chẳng biết kinh doanh là nguy hiểm .CÓ thể trong một đêm mà con người trỡ lại hai bàn tay trắng

Nhưng ....... vẫn muốn lao đầu vào kinh doanh vì đã thấy được việc đi làm công qua hình bóng của mẹ ....

Mẹ suốt đời làm công ăn lương tiền ko mua nổi cho mình chiếc cup 87 còn ba thì chỉ biết chờ tiền nước ngoài về

Người ta thì mua được nhà cửa xe tay ga còn trong khi mình chỉ xin một chiếc xe đạp cũng đòi mua xe đạp cũ ......

Nếu ra riêng chắc nhà mình đã đi ăn mày từ lâu ....Nhưng nhờ sống chung nhà với mấy bác nên cũng đỡ ng` này giúp đỡ ng` kia

Nghĩ lại mà tủi thân

Phải đi trên bước đường đã chọn thôi M à giờ ko còn thể quay đầu nữa đã đi là ko bao giờ quay đầu

Suy nghĩ suy nghĩ ....suốt ngày cứ suy nghĩ làm sao nhưng tất cả ko có thể giải đáp

Chưa đi làm thì cũng giống như con ếch ngồi dưới đáy giếng phải ra đời để biết được con ng` là như thế nào

Đời ko như màu hồng ......

biết nhìn ng` và cách đánh giá ng` khác có lẽ đó là mấu chốt vấn đề chăng ??

Chán chỉ còn biết dùng một từ cuối cùng này thôi lúc này cảm giác là chán nản

Thôi gọi điện cho thằng HUy nói đi uống cafe lần cuối

Mà trong kinh doanh lại ko thể tin tưởng ai .... thương trường là chiến trường liệu mày có quen được cuộc sống đó ko M ?? cũng giống như một ông vua luôn tự xưng mình là trẫm ......

Vâng ko thể được thì cũng phải cố được thôi phải vứt bỏ sự thân thiện nhưng ra đời vẫn là cô bác bạn bè cũng vẫn mày mày tao tao ....

Chửi thề à ?? ko phải lúc nào mình cũng chửi thề ... đi với phật mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy nhưng cũng phải giảm bớt thôi .....

Phi thương bất phú câu đó ngàn đời vẫn luôn luôn là đúng muốn thoát sựn ghèo thì phải đi trên con đường đó thôi

18. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

em àh , có phải giờ đây em không còn thấy nỗi buồn trong anh nữa đúng không , hi hi

lâu lắm rồi em mới lại nhờ anh một việc gì đó , tìm mấy bài hát thôi , chép mấy cái lời ra cho em thôi , vẫn cái giọng nũng nịu đó , thỉnh thoảng lại còn giận dỗi nữa , anh yêu nhưng điều đó của em lắm em àh

hiiii , lại còn có cái bài hát anh tìm không ra ca sĩ em thích nữa , em cứ đòi phải đúng ca sĩ em thích , anh không chịu chẳng biết phải làm sao tìm cho em cả , đành viện lí do tại anh thích ca sĩ kia hơn , vậy mà em kêu thôi để em nhờ người khác rồi , hiiii , nhưng làm gì có ai khác phải không em , vì cuối cùng anh vẫn gửi cho em bài hát mà anh tìm thấy thôi

yêu em lắm em àh

chẳng biết nói sao về cảm giác của anh bây giờ nhớ , sao vẫn chẳng thấy vui lắm , mà cũng chẳng buồn nhiều , nói chuyện với em thì vui thật đấy , nhưng thực sự anh cứ thấy trống rỗng thôi em àh , có lẽ tại anh tham lam , còn muốn nhiều hơn thế , nhưng mà thôi , không sao , có những điều chẳgn bao giờ em hiểu được ở anh , :D , thế là tốt phải không em , giờ anh đã học được cách dấu đi cảm xúc của mình trước em , nhưng đây mới chỉ là chat thôi , không biết nếu phải gặp thì sẽ ra sao , nên có lẽ cứ không gặp nhau như bây giờ , thế lại hay em nhỉ

em vẫn vui tươi , và trong em thì anh vẫn vui tươi , anh sẽ cố gắng luôn giữ trong em hình ảnh đẹp nhất của anh em àh , không tệ như trước nữa , không ẻo lả , không ỉu mỵ , không lụy trước em nữa , anh là thằng con trai mà , và ít nhất nếu là người yêu em thì phải đủ vững chắc để em tựa vào anh đã , ít nhất trong lúc này thì việc anh cần làm là luôn khiến em có thể cười khi nói chuyện với anh đã , anh yêu em nhiều lắm , nhiều vô cùng em àh

19. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Ơ hay, thế hóa ra lừa mình lấy tiền đi chơi ah? Khốn nhỉ :))

20. Pocollo84

Pocollo84 Super Namek

Mai thi Massage rồi :((.40 cái huyệt mới học được có 1 nửa...chết mất...
    ==========

P/s : Bi ơi sao cứ buồn mãi thế.Vui lên nào :D
    =========