Nhật ký box Tâm sự (tính đến ngày 10/05/2008)

Thảo luận trong 'Lưu Trữ' bắt đầu bởi Squall Leonaheart, 1/1/08.

1. X-III

X-III Legend of Zelda

lâu rồi chẳng viết nhật ký... vì ngày nào cũng như ngày nào, trốn học, bị thầy cô chửi, chán chường... ngày mai cũng thế, ngày mốt đi nhậu, cn ở nhà... cuộc đời cứ như thế... ko thoát ra dc... chắc chắn ko thoát ra dc dù mình đã cố gắng đến mức nào

Mình chẳng cần con gái, bất kỳ ai cũng dc... chỉ cần 1 người hiểu mình... mình chờ đợi, tìm kiếm nhưng ko ai giống theo ý nghĩa mình cả, mà cũng phải tri kỷ đâu ph3i muốn tìm là tìm...

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

đờ cờ mờ , mình đúng là rảnh thật ... theo 2 lão cùng phòng ra xem cây cầu mới làm rồi về , ra ngoài trời lạnh bệnh cảm nó nặng hơn rồi ... Át xì ...

3. ktt1493

ktt1493 Donkey Kong

có lẽ mình đã sai , khi mà vẫn cố gắng chờ đợi 1 cách vô ích ư , làm mọi chuyện cho ấy , rùi sao nào , ko 1 lời cảm ơn ( thật ra mình cũng ko cần cám ơn ) coi mình như 1 người chưa bao h tồn tạo , là bạn thân từ hồi vao phổ thông , từng chung niêm vui nhiều lần , h đây nói 1 câu ko wan tâm là ko wan tâm được ư? khó lắm ấy à ....................

4. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

Hơ, mình làm gì nhỉ. Vui 1 tý thôi mà.

5. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Hơ, hãm...làm phát mệt :-<

@Po: xúc cảm vu vơ lung tung í mà, hok có gì hết ;)) Po thi tốt nha :x

6. suatiettrung

suatiettrung Mr & Ms Pac-Man

kì thi dk bao nhiêu đứa học giỏi die vậy mà mình lại qua, đúng là niềm vui nhân đôi haha

7. uglydoll333

uglydoll333 Mr & Ms Pac-Man

Sắp Tết mà sao lòng nặng trĩu thế này !!!
    Sao không sống vô tư được vậy ????
    Y ơi ! Cố lên nào !

8. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

21h02

hôm nay làm sao vậy

không vui lắm , hôm qua được một hôm thấy thoải mái khi em nc vui vẻ với mình

hôm nay cũng chẳng có gì đáng buồn cả , mà chắc tại những điều em thể hiện không như mình mong đợi nên cứ buồn thế thôi , không sao , chẳgn có gì hết , đừng nghĩ nhiều làm chi nhé , niềm vui đến từ bản thân mình , chẳng phải tại ai hết , :) , sắp hết một ngày rồi , ngủ một giấc là bình thường cả thôi , mai lại vui vẻ

em ơi , anh yêu em nhiều lắm , thôi , ngủ ngon em nhé , àh mà giờ em đang cờ bạc với bố mẹ mà , vui lên em nhé , cứ làm tất cả những điều khiến em luôn vui cười , anh chỉ cần thế thôi , không cần gì hết đâu em àh , :D , yêu và thương em nhiều lắm

22h13

lại thấy em vừa online , chắc chơi song rồi đấy , hee , on có tí tẹo lại out rồi , thôi , ngủ ngon đi em nhé , anh không giám gọi em đâu , vì anh đã nt bảo rằng anh đi ngủ trước rồi , không lhàm phiền em nữa , có lẽ hôm nay em không muốn nc nhiều với anh , vì nhiều ngày hôm qua quá , sợ sẽ làm em cứ nhớ đến anh hoài mất , nhớ nhé em nhé , tập trung học thôi , hay là tìm ai đó có thể khiến em vui nhiều hơn anh , những điều anh làm được cho em , bây giờ , và sau này nữa , chắc chỉ có thể là thỉnh thoảng chat chit , kể vài chuyện vui cho em nghe , và giúp em down những bài hát mà em thích thôi , luôn vui cười em nhé

heeee, vui quá , dạo này mỗi lần muốn nói điều gì đó với em , những chuyện yêu đương , hay buồn chán , mình có thể kìm lại được rồi , có topic này , những cảm xúc dồn nén đó được xả ra hết , chả mấy khi nghĩ ngợi nhiều nữa , nhẹ nhàng ghê :)

9. X-III

X-III Legend of Zelda

tức quá, mấy tháng nay đang vui vẻ tự nhiên bị chửi, tức thật, uống cafe xong vẫn tức, giờ bắn cs cho đỡ tức... tức tức tức :((

10. So_No_Mi

Chủ nhật này về , để con 3250 lại cho thằng em rồi mua con BenQ-Siemens S88 dùng cũng được , thấy nó năn nỉ mãi cũng tội ... mà để cho nó thì hơi tiếc , thôi kệ ... dù gì nó cũng là em mình ...

Chủ nhật này đi uống cafe với nó thôi ! Lâu rồi chưa uống , mình toàn đi với bạn bè , để nó một mình ko ... dù nó cũng hơi quá đáng nhưng thôi ...

11. Mr KOP

Mr KOP T.E.T.Я.I.S

T: Từ nay T hứa sẽ không làm N buồn nữa đâu, hứa đấy, nếu có sai lời T chấp nhận mọi hình phạt của N nhé (tra tấn hoặc đánh đập tùy ý ^^)
    N:Đến nói nặng nói lớn với T N còn không nỡ thì làm sao mà đánh được chứ. Chỉ mong T giữ lời thôi!

ôi sao mà dễ thương quá :D
    nhật ký 1 ngày vui ^^

12. DarkRevan

DarkRevan Donkey Kong

Nhiều khi suy nghĩ rồi có quyết tâm thật mãnh liệt nhưng dc 1 thời gian ngắn thì tật cũ trở lại! chán!hôm nay nghỉ học!nghĩ lại giờ thấy chán thật, tự nhiên nghỉ học, vì suy nghĩ trong chốc lát mà kô nghĩ đến sau này!
    Dứt bỏ thôi! Cố gắng đi lên lại từ từ, mất uy tín quá rồi!
    Làm lại từ đầu vậy! :|

13. diablolic

diablolic Donkey Kong

em buồn àh.. anh làm mọi thứ cho em hết buồn cưng ơi,... nhưng em lại chán...anh cũng làm cho em hết chán... anh tâm sự cùng em... nhưng cũng ko làm em hết buồn + chán...
    Nhưng 1 s sau khi đọc blog của 1 "chàng" đã thích em từ lâu em thì tười cười hơn hở bao "thế mà giờ mình mới biết"... "kể có 1 cái gì dành cho mình mình ko biết cũng thú vị"
    Và vô vàn những lần em khoe thành tích với tôi... tôi ko muốn nói lại vì em là người đầu tiên tôi thật lòng thương yêu mà...
    ôi đẹp thế là cùng...
    Có lẽ cái em chán là mình, cái em buồn là tại sao dính đến mình. Ôi em thật là dễ thương. Mình đang ghen sao, hay ghen với những cái mình tưởng tưởng ra...uh đấy tao đang ghen, mày làm gì đc tao nào. Cứ thế mãi đi... tôi sẽ xa em 1 ngày gần đây...

14. Raizer

Raizer Donkey Kong

ước gì mình đừng quen nhau ...
    Hôm nay chở nhỏ từ sg về 100km mà sao không mỏi mệt ...
    Từ lúc nhỏ nói làm bạn tới giờ mình luôn giữ kẽ , tuy nhắn tin nói chuyện tình cảm nhưng mình biết , nghỉ lại thật buồn cười ...
    Mình quen được 8 tháng rồi nhỉ , lúc đầu vui vẻ lắm ... nhưng giờ chỉ thấy đau khổ thôi ...
    Đang cưa nhỏ khác , dẫn đi chơi chung với cô ấy ,khi cô ấy tỏ vẻ khác thường thì mình lại bỏ nhỏ này ngay ... ngu quá nhỉ , giờ này nhỏ đó vẫn đang nhắn tin cửa cẩm mình nhược lại mới ghê !!!
    Thôi thì mình sống cô đơn tới khi nào nhỏ có bạn trai rồi thì mình sẽ tìm ....
    Trước giờ chưa tin bói toán ... nhưng hôm nay xem bói thì thấy 2 đứa chỉ co 1% . thì ra bói toán cũng đúng ấy chứ ...

15. Master Bate

Master Bate Legend of Zelda

If it's the end, then I dont want to experience it anymore. It hurts...the pain is just too much to bear.
    Tried to hold back my tears, but couldnt when I was alone.

16. vien99

vien99 The Warrior of Light

oan thế nhỉ....thức đêm làm nốt bài để nộp giáo viên chuẩn bị cho bài thao giảng mà lại bị mama nghi oan, bảo là ngồi chơi ko chịu ngủ nữa chứ =___=, đã thế còn đe dọa....8-}
    móa...điên.................

17. So_No_Mi

Năm 2007 là một năm mình gặp toàn thất bại , nhưng cũng là năm mà mình tìm được 1/2 của mình ...

Năm 2008 là năm bắt đầu cho sự thành công , đầy lùi mọi thất bại ... mình sẽ cố gắng !

18. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

Dạo này ngày nào cũng 12h mới về, mệt thế ::(

19. skid_row

skid_row T.E.T.Я.I.S

1 ngày mới...Chán...Chẳng có tí hứng thú gì cả...

20. linhbino

linhbino Mr & Ms Pac-Man

chán ...chán ngán....chán bế tắc....chán đời T_T