Những vấn đề về lỗi game post vô đây !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi namcoibongro, 27/5/08.

1. anh_hai_lua

anh_hai_lua Dragon Quest Lão Làng GVN

Các bác làm sao thế nhỉ ? em dùng gói vnn home rẻ tiền nhất chơi không lag , không dis . chỉ đúng 1 lần bị lỗi already running , xóa đi setup lại thì update hơi lâu 1 tí , sau đấy bị lỗi http thì có cách khắc phục như 1 bác nói ở mấy trang trước là chạy loader.exe cho nó scan lại file rồi vào chơi bình thường .

2. NeO_NED

NeO_NED Youtube Master Race

cả ngày ko chơi dc ức chế wá , cứ dis suốt , cài lại thì update cứ fail to download file :((

3. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

file này có thể dùng fix cả lỗi alreadyrunning

4. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

cách dùng file này như thế nào ?? giải nén ra rồi paste vô rohan à ??

5. LinhMoi22

LinhMoi22 The Warrior of Light

sao tui lại bị lỗi là HTTP failed ??

6. LonThon

LonThon Youtube Master Race

biết rồi,đêm qua cài Rohan thành công nên chơi đêm luôn,dù tất cả các sv full nhưng chạy vẫn êm,đến sáng tắt máy đi ăn,logg vô lại thi lag vô cùng!Cuối cùng cũng lòi thằng VNN củ chuối !ban ngày nhiều người nên chắc mạng VNN ko chịu nổi.Ai chỉ mình cách coi tốc độ tối đa của đường chuyền trên máy tính để kêu nó coi lái

7. zZzBeUtzZz

zZzBeUtzZz Youtube Master Race

chán thế , bỏ Deep Freeze rùi,update <3500 vô chơi game ngon,tự dưng ngứa tay thoát game,restart máy,mịa nó bắt update lại,mình bỏ Deep Freeze rùi mà,cái GameGuard thì update xong rùi,má nó vào game thì Login Falied.........,khó hiểu quá,chắc vote cho game Rohan này 1 phiếu game Update 3D khó nhất lịch sử qué :L:L:L

8. zzMoneyzz

zzMoneyzz Mr & Ms Pac-Man

Hôm qua sau 5 lần install lại thì cũng load đc Rohan ! Nhưng nạp cái GG thì lâu vô đối ! Retry ko biết mấy chục lần nó mới chạy cho ! Ko hiểu j luôn ! Vào đánh đc 20' thì dis . Bực quá chơi boom cho lành !

9. zZzBeUtzZz

game Rohan hao hao Lineage II mà 6g vãi chưỡng,khí nó thì không lag,mà update vào được game là zui vãi , đang zui mà dissconect là vãi chưỡng tiếp--->update lại,mịa cha nó chắc ném bom vào tụi GM sever rohan qué

10. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

làm ơn dùng file bên trên để giam lượng update không thì đừng gào
    còn cái game này nó tự back up rồi nên ráng xài file này mỗi lần log game

11. zZzBeUtzZz

file nào bác nói cụ thể xem,lần đầu nghe file giảm lượng update đóa

12. sanwww

sanwww Donkey Kong

trước khi update version của cái client la 2.1.215 sau khi chép đè version 2.2.220 vô các bác mà update là nó lại tụt về 2.1.215 nên lỗi là điều đương nhiên vấn đề dặt ra bi giờ là làm sao sau khi update ta vẫn giữ được version la 2.1.220 bác nào biết chỉ dùm
    còn bác nào thích vô để ngó xem sv ra sao thi tui chỉ các ne các bác load bản patch về bung nó ra chay. file loader trước sau khi load xong thi` mới chép đè bản patck 2.2.220 vô tui vô đến màn hình chọn nhân vật rùi còn hên xui chắc là chơi được :'>

13. songkieu1

songkieu1 Mr & Ms Pac-Man

Rohan Online Game has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience.

tui update xong vào chơi đc vài phút thì bị lỗi vậy nè hổng hiểu lun

14. dragon2409

dragon2409 T.E.T.Я.I.S

Ai biết lỗi này là gì,chỉ cho tui với :(

15. KnightFightNight

KnightFightNight Donkey Kong

Mình game, sau khi update xong, login ID thì toàn thấy báo là invalid version, kô vào được? Chán quá

16. Vincent Valentine

Vincent Valentine C O N T R A

Sau khi để rohan update xong thì vào game chơi lại bị lỗi thế này chẳng thể nào vào dc...cứ vào đến màn hình chọn nhân vật là bị báo .

Có ai bị lỗi tương tự không ???

Thanks

17. Enee

Enee Youtube Master Race

Chào mọi người, mình đang chơi Rohan ở server Akhma. Ngày hôm qua mình vẫn còn chơi game bình thường, lúc trưa hôm nay mình vào game thì sau khi update xong chỉ vào 1 lúc là dis ra ngoài luôn. Mình nghĩ là do server down nên không chơi nữa, vào homepage của nó thì cũng ko được, càng nghĩ là do đang update. Nhưng lúc nãy mình mới nghe bạn của mình nói là server đã chạy lại bình thường, chỉ có mình mình là vào không được. Mình bấm chạy Loader của Rohan thì nó báo lỗi là "Failed to Download Files. Please try again", xác nhận thì tự động tắt Loader luôn. Mình chạy trực tiếp Client của Rohan thì vào giao diện chính không đăng nhập được, hệ thống báo "Login Failed" và "Not invalid HTTP address". Cộng thêm việc mình không thể vào được trnag chủ Rohan, trong khi net vẫn tốt, vào tất cả các trang khác đều bình thường. Có phải mình đã bị ban IP từ máy chủ Rohan? (Xin thề chưa bao giờ biết hack, bot là gì) Mình đã thử uninstall game và cài đặt lại, nhưng vẫn bị lỗi tương tự. Vậy giờ mình phải làm thế nào, mong được sự giúp đỡ của các bạn!
    Xin chân thành cảm ơn!
    NKL

18. soidenband

soidenband Fire in the hole!

Mình thì vẫn vào được Web của nó :((.Nhưng vào game toàn Invalid Version :((

19. ti_vui_tinh

ti_vui_tinh Youtube Master Race

nhà bạn sài mạng gì nếu là media net thì mệt rồi , mình cũng bị như thế :(

20. Enee

Enee Youtube Master Race

Huhu ... nhà mình dùng mạng mà có truyền hình cáp lun áh, mình ko rõ lắm nhưng ko phải của FPT,VNN, Viettel ... gì hết :(
    Vậy giờ phải làm sao đây? Có pro nào vui lòng hướng dẫn hộ không T_T