Thông báo về cuộc thi kiến thức Fm: LEGEND MANAGER

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi cuonglongzero, 17/1/07.

1. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

tui đã có đủ trên 10 câu hỏi rồi (nhưng có lẽ là ko hay lắm :|) bác axl làm ơn công bố giải thưởng để tui còn tùy cơ ứng biến nào ;))
    tin giờ chót đây: vì hiện giờ chế độ +MP +EXP đã ko còn nên mod ko biết nên chọn phần thưởng là gì, vì vậy các bác có ý kiến gì thì cứ đóng góp nha, mod axl sẽ ghi nhận

2. Seta aha

Seta aha Legend of Zelda

Mấy bác cho tui hỏi muốn vào BTC thì phải làm gì vậy

3. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Xin admin cái title LM cho người vô địch.....

4. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Cái title thì thích wa rùi... tốt nhất là cho người giải nhất 1 box riêng rùi cho hộ xi pam 50 bài.. mệt đấy :D những người sau thì ít hơn... ai vào đấy mà xi pam thì cho warn... Giống ngày xưa thôi , chỉ có điều do 0 còn HP , MP nên tăng số lượng bài vít cũng là hấp dẫn rùi...

5. cuonglongzero

làm ơn đọc kĩ mấy bài ở trang trước chứ đừng vào spam như dzậy nha bạn, anh em đang bàn luận nghiêm túc
    @kinas: hơi khó đó bác
    @(^.^): chỉ có 50 bài thì đối với kinas chỉ là 1 ngày đi spam thôi, ko xứng đáng với công lao

6. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

1 cái title cũng hay đấy... Tuy nhiên cái này phải hỏi ý kiến xem mấy bác Ácmin nhà mình có accept không đã...^^..

Theo ý kiến của tôi thì thành phần BTC có lẽ cũng nên đủ bộ sậu của các giải Vô địch Anh, Ý, TBN, Đức... (có nghĩa là chơi thiên về các giải đó) VD như tôi sẽ là đại diện cho giải NHA chẳng hạn vì tôi thường xuyên chơi EPL, trong khi các giải của Ý và TBN... lại không có nhiều kinh nghiệm, Romeo chơi Inter nhiều do đó sẽ là đại diện của Ý, theo như vậy thì còn cần thêm 1 đại diện của xứ đấu bò và 1 người có k/n bên Đức, Pháp càng tốt! :D

Các bạn đăng ký gửi đề thi (do mình soạn) đồng thời nói rõ mình thường xuyên chơi giải đấu nào để chúng tôi dễ quyết định! :D

7. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

hix tớ cũng chơi Inter nhiều ... nhưng chắc ko = Rô méo :(
    Lại tiếp tục câu hỏi về phần thuởng :D

8. cuonglongzero

cái title thì quá tốt rồi nhưng người chơi được title thì BTC được cái gì, hay là những ai có title rồi mới cho làm BTC (tất nhiên là phải quen thuộc với mem nhà mình)

9. (^.^)

(^.^) Legend of Zelda

Hay tăng số lượng bài viết xì pam lên(thích thì lên đến 100-200 bài) , nói thực mún xì pam đc mấy bài cũng hơi bị mết đấy....
    Title thì khó lắm ý... Thôi (^.^) làm thí sinh để đc thưởng :D

10. axl

axl Mario & Luigi

Khẩn cấp. Hôm nay 23, mai 24 đã là Hạn cuối nhận đăng kí BTC mà hiện giờ o có ai ngoài Cuonglong Zero cả. Chẳng lẽ Box mình ít người nhiệt tình thế à ??? Hiện giờ ngân hàng câu hỏi đang là số 0 tròn trĩnh. Ai có nguyện vọng tham giam nhanh chân lên chứ

11. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Tưởng MOD The 7th tham gia đội ngũ BTC chòn gì, cả Cựu mod Romeo nữa kìa...
    Hungmom không nghĩ cần quá 3 người cho BTC đâu.

Hungmom cũng muốn tham gia, ngặt vì thời gian có hạn, lại phải chăm chút cho fm-vn nhiều... Nên cáo lỗi cùng anh em.
    Chỉ biết chúc cho cuộc thi LM sẽ có đông đảo thành viên tham gia, và sẽ thành công tốt đẹp.

12. cuonglongzero

thôi có lẽ là anh em đã quên mất vụ này (vì mấy bữa nay topic này chìm quá) tui nghĩ nên cho thêm 2-3 ngày nữa :D

13. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

Lâu rùi mới thấy có cuộc thi như thía này.
    Huy chương đồng LM1 như tui sẽ vô vị lào thì hợp lý nhẩy...???? BTC or THí sinh???

14. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Thôi thì tôi,long,thienthan,^.^,axl xem như đã thắng cuộc đê.Xin admin cái title luôn ;))

15. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

Sao dễ dàng vậy chú em....còn bao nhiu người tài nữa mờ...chú nói vậy, người khác là fang cho 4 người trong list đó thì khốn anh lắm... :D

16. mymylovemyth

mymylovemyth Youtube Master Race

chả hiểu cái này có cái kết quả gì , trước mắt chỉ thấy mấy pa cãi nhau về vấn đề tổ chức thôi

17. cuonglongzero

ko hiểu thì qua trang 1 đọc sẽ hiểu
    ko có tổ chức thì làm sao có cuộc thi
    P/S: nói tóm lại là có pà kon nào chuẩn bị đủ 10 câu hỏi chưa, nếu chưa thì xin Mod cho thêm 3 ngày, nếu đủ thì mai nộp
    ok man??

18. axl

axl Mario & Luigi

Nói tóm lại 1 câu: AI THAM GIA THÌ NÓI, O THAM GIA THÌ XIN MỜI RA NGOÀI. Đây o phải chỗ đăng kí " thí sinh", cũng o phải chỗ để nói này nói nọ. Nếu o có người nhiệt tình như thế, thử hỏi cuộc thi có tổ chức ra cũng có ai tham gia ??? Tớ nghĩ ban đầu tổ chức ra để cho Box FM thêm sôi động, nhưng khi làm ra thế này chỉ có sôi động phần Chát nhảm, còn o có ai tham gia làm việc. 3 ngày nữa, nếu số lượng người tham gia BTC vẫn chỉ có tớ + Cuonglong, xin phép bỏ luôn ( 7/7, Romeo đều bận cả, khó mà tham gia, nên có vào BTC cũng chỉ danh nghĩa thôi ). TỪ bài viết này, ai còn nhiều điều, chém luôn, có đăng kí tham gia BTC thì post bài

19. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Đăng kí ra làm sao ???
    Tớ mún tham gia BTC, nhưng đang dính 1 cái project bận rộn lắm, tại sắp tết mà. Axl cho thêm tí thời gian đc ko ??? 1 tuần nữa đc ko? tớ sẽ gửi bảng câu hỏi cho
    Chuyên chơi Inter --> khá rành Series A :D
    Mí giải khác thì chơi trên FFM nên ko bít sao

20. cuonglongzero

xin mọi người đừng hỏi những câu hiểu như thế này nữa, có muốn biết thêm gì thì sang trang 1 đọc
    @NFSUG: ông có thể cố gắng để có thể có được 10 câu trong 3 ngày ko, chứ thực sự mà nói thì 10 câu ko phải là khó tìm
    @all: lâu nay box mình khá vắng nên tui với axl mới nghĩ làm lại trò này cho dzui, mong pà kon tham gia cho xôm